có ai học THCS Trưng Vương kô?

troài, em cũng thấy thế, bạn em ở TV cũng nhiều lắm.. Chỉ có hồi học CLB Toán với Hóa, mấy đứa 2 trường cứ nhìn nhau với ánh mắt thù địch....
Còn về vẻ đẹp, TV đâu có đẹp hơn, chỉ rộng hơn thôi, nhất là bên trong ko thể so sánh với NSL được [-x nhg phải nói là ghen tị với TV về khoản rộng và mát này đấy :((

Nguyễn Trang Thư đã viết:
troài, em cũng thấy thế, bạn em ở TV cũng nhiều lắm.. Chỉ có hồi học CLB Toán với Hóa, mấy đứa 2 trường cứ nhìn nhau với ánh mắt thù địch....
Còn về vẻ đẹp, TV đâu có đẹp hơn, chỉ rộng hơn thôi, nhất là bên trong ko thể so sánh với NSL được [-x nhg phải nói là ghen tị với TV về khoản rộng và mát này đấy :((
Bây giờ trường TV mới xây lại, ăn đứt trường NSL rồi =D> Vừa to, vừa đẹp vừa hoành tráng, càng thảm cho số mình, vào trường năm xây, ra trường cũng xây 8-} :-s 8-| Mà trường NSL có cái cổng sắt to đùng làm từ ngoài ko thể nhìn gì vào trong đc ===>>> giống trại phát xít quá :|

hồi mình học chả thấy xây j,mà có xây chắc mình cũng chả nhớ nổi,hehe
hồi đến trường NSL thi nghề tin thấy cũng được,nhưng hơi bé,với cả ở NSL còn có Camera,nhưng ko bật bao h,TV chả có,quay bài dễ hơn,hehe

bọn anh chỉ về 20/11 thôi,kô biết 5/9 lần này có về kô?rủ bọn nó về cho vui,hehe

ghét nhất cái trò khai giảng của trường lúc nào cũng Hoan hô các em hs lớp 6 ---> đến là chuối :)) :p

uh,xong các em lớp 6 cầm hoa,cầm cờ để hân hoan,đến hay

Em cũng học TV này:D
Lớp I khóa 00-04 --> chuyên Pháp :D

Anh Tuấn ANh là anh nào trong này ạ 8-|

Phục vụ mắm tôm với uống rượu lắm:)) hóa ra là lớp a TA :D

Trần Tuấn Anh đã viết:
hồi mình học chả thấy xây j,mà có xây chắc mình cũng chả nhớ nổi,hehe
hồi đến trường NSL thi nghề tin thấy cũng được,nhưng hơi bé,với cả ở NSL còn có Camera,nhưng ko bật bao h,TV chả có,quay bài dễ hơn,hehe

Ai bảo Camera ko bật bao h :)) cứ thử học thì biết, ko hiểu sao nó cứ bật đúng lúc phạm lỗi :)) tần suất của nó là lớn lắm đấy :)) chỉ có điều các thầy cô có bật đến cái phòng đấy hay ko thôi :D

@ Mâu: theo tao nghĩ, anh Tuấn Anh là anh áo xanh rêu có áo khoác trắng :D

Tv thì truyền thông quay , lớp ngồi cạnh phòng hiệu trưởng hay ngồi cạnh phòng hội đồng cũng mặc kệ ko cần biết :D ko fân biệt đứa ngồi trg hay ngoài nói chung là cứ cóp tất từ lớp thường đến lớp chuyên , từ GV đến hs:D gặp bài khó 1 thằng làm đc cả lớp chép eheh

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Em cũng học TV này:D
Lớp I khóa 00-04 --> chuyên Pháp :D

Anh Tuấn ANh là anh nào trong này ạ 8-|

Phục vụ mắm tôm với uống rượu lắm:)) hóa ra là lớp a TA :D
anh mặc áo trắng,ở giữa,hôm đấy sn anh,hehe

Bây giờ Trưng Vương nhà mình đắt giá lắm đấy ! Bao nhiêu cho con vào học trường mình , mà lại cứ muốn vào lớp chuyên cơ . Hình như phải được giải nhất giải nhì trong kỳ thi học sinh giỏi thành phố bậc tiểu học mới được vào lớp H1 hay sao ấy ? Tiêu chí tuyển cao thật , mong rằng chất lượng cũng được nâng cao

Hồi trước đâu có thề,bây h anh mới biết đấy,học lớp thường cũng kô sao,nhưng lớp chuyên có lẽ tốt hơn thật
nhà mình cà 2 anh em đều học TV xong VD,ngộ wa

Trần Hạnh Linh đã viết:
Bây giờ Trưng Vương nhà mình đắt giá lắm đấy ! Bao nhiêu cho con vào học trường mình , mà lại cứ muốn vào lớp chuyên cơ . Hình như phải được giải nhất giải nhì trong kỳ thi học sinh giỏi thành phố bậc tiểu học mới được vào lớp H1 hay sao ấy ? Tiêu chí tuyển cao thật , mong rằng chất lượng cũng được nâng cao
tớ thấy bọn học Thăng Long và Tràng An vào lớp chuyên nhiều nhất

:)) thế đấy, gọi là cả NSL và TV đều lấy giải Nhất + Nhì TP mới được vào nếu trái tuyến, nhg nghe nói giải Nhất + Nhì nhiều lắm. TV với NSL pải lấy nhiều học sinh đúng tuyến, nên tiêu chuẩn cao thế, nhg chất lượng cũng ko chắc đã tốt... :|

ơ,anh học Trái tuyến nè,chắc hồi anh học thế thì kô sao

em cũng trái tuyến, nhg thời anh em mình học, tiêu chuẩn lấy trái tuyến ko bị bắt bẻ như bi h :D

Dạo này Trưng Vương chán hẳn, nhất là từ khi không được công khai thi tuyển nữa.
Ams cấp 2 thì càng ngày càng lên :)

Đặng Minh Phương đã viết:
Dạo này Trưng Vương chán hẳn, nhất là từ khi không được công khai thi tuyển nữa.
Ams cấp 2 thì càng ngày càng lên :)
Công nhận, em ghét cái trò mập mờ hs vào lớp để GV trong trường ăn tiền lắm, khốn thật, thi thì hình như có thi nhưng mà ko công bố điểm thi ==>> pó tay.com :-s

Thì cái j chẳng có mặt trái của nó, đành chấp nhận thôi 8-|
Em cũng dân TVuong chính hiệu nè, vừa mới ra trường xong, em học Pháp 01-05 , vừa mới xa mà đã thấy nhớ wa rồi, nhất định khai giảng phải về chơi cái ;;) ;;) ;;) , mấy anh chị cũng về luôn nhé, để biết mặt nhau luôn ;)
Mà năm nay Tv vào Ams cũng đông phết, nhìu người quen :>

Back
Bên trên