có ai học Nguyễn Trường Tộ cấp 2 ko?

chị Trang, em đã về :))

mong off hội bánh gối. off lần trước đông vui lắm ạ, em lại không tham gia T___T

ko biết sau 4 năm đại học e có tiết kiệm đủ tiền đi hàn-nhật không ạ T____T

Em My kể bánh gối mà thèm quá =P~ mình con chưa được ăn cơm tối vì phòng ăn bị chiếm dụng :( khổ thế

Hy vọng lúc mình về off cô Hà có mở hàng :x

thế rốt cuộc hàng bánh gối cô Hà bây giờ là hàng ở NTT cũ hay ở NTT mới ạ :-? tại em thấy thích bánh gối ở NTT cũ hơn chị ạ :D chỗ đấy ngồi vừa mát vừa yên bình :">

Thạch rau câu bây h bán ở đâu í nhở =((((((((( thèm quá thèm quaaaaaaaaaa chả biết chỗ nào bán thạch kiểu đây nữa cả, toàn thạch dừa thôi :-ssss

Chưa một lần nào trong đời ăn thạch rau câu cả! Hồi xưa món tủ ở NTT là bánh gối và nước sấu, nem chua rán thôi. Thạch rau câu thì bị ai dọa là ghê lắm nên chưa ăn bao giờ o__0 Vậy mà món này có vẻ nổi tiếng với mọi người nhỉ :-? Đã đồng chí nào bị đau bụng vì nó chưa? :))

thạch rau câu em thấy ngon mà chị :"> Dù cái nước cốt dừa ý công nhận nhìn hơi ghê nhưng nói chung thấy ngon thì cứ ăn thôi chứ em cũng chưa thấy vụ ngộ độc nào ạ =))

E hèm ~ Chính thức là trưa ngày 22 tháng 12 em/mình/chị sẽ có mặt tại Hà Nội :D Vé máy bay đã sẵn sàng :)) mặc dù còn hơn 2 tháng nữa mới về được cơ :">

Anh Đức với em Hưng hay bất cứ nhân vật nào winter này cũng về VN thì cũng báo ngày dần dần nhé :D

Shin dạo này vẫn còn vào HAO cơ ah @@ đến tháng 2 sang năm anh mới về cơ +_+ lúc đấy chắc con em bay rồi còn đâu >.<

tối 27 tháng 2 em mới xuất phát từ Hà Nội đi Seoul :))
Ông anh chắc phải về trc Tết chứ? về sau Tết thì đừng về còn hơn chả có cái vị j :))
Mà HAO thì tuy ko thường xuyên nhưng mà cũng ko bỏ đc :-j

@Linh: Chúc mừng sinh nhật em Linh một lần nữa <:p Hy vọng hôm nay em cũng vào đây xem bóng bay

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Trang nói chuẩn đấy ạ, k thể bỏ được HAO =)) em cũng thích đọc bài cũ của các anh chị lắm ý :">
btw, em xin chị Trang =)) nhưng mà lỡ bóng bay vs nền vàng mất rồi =))

Mò vào rồi thì phải post cho nó tử tế hơn một chút
Lại còn viết cái j ở dòng cuối ở nơi "thanh sạch" thế này hả [-x
Chú em 18 tuổi rồi ko sao, ở đây còn có các em bé, ko nên làm ô nhiễm đầu óc con trẻ :))

Chị chả nghĩ bậy, cái đó là viết tắt của toàn thế giới mà ai cũng hiểu, có trong cả từ điển. Cậu dùng thì chị chỉ nói thế thôi :|

tại 2 phím nó gần nhau nên tiện tay ghi vậy chứ ai biết đâu:-w
bà chị bao h về thì lên lịch,cho tụi em cái hẹn.đừng vướng vào lúc em thi học kì là được:D

Back
Bên trên