có ai học Nguyễn Trường Tộ cấp 2 ko?

hôm kia lại về ăn quán cô Hà, ngon quá yummy

3 con ăn bét nhè cũng hết có 80k =p~ mng rảnh thì ghé qua cô nhé ạ, Tộ cũ cô ý giảm giá đấy ạ:-D

trường mình chẳng thay đổi j cả, vẫn giản dị như ngày nào :)

ô đây đây, bánh gối bánh gối =p~ ôi chị My nhắc đến bánh gối em lại nhớ trường cũ quá. Chưa đâu bằng NTT ... dân NTT đi đến đâu phá đến đấy :))

hơ thế cái bánh gối đấy bây giờ là ở trg` ở chỗ KL hay là địa điểm hiện tại :|
rối beng k hiểu lắm

@Linh: nhìn ảnh đại diện HAO của em lúc nào cũng rất là ... ghê

Chỉnh sửa lần cuối:
ntt kim liên bây h có còn tí dấu vết nào của chúng ta nữa đâu...

gửi gửi :X gửi tất cả các cực học sinh khối Pháp Nguyễn Trường Tộ. Nhân dịp 20/3 sẽ có soiree francophone thường niên thì năm nay trường mình quyết định tổ chức 1 soiree họp mặt tất cả các cựu học sinh khối pháp, từ thưở Tộ team nhà mình mở lớp song ngữ đầu tiên. Buổi lễ gặp mặt như dự kiến đc tổ chức từ 19h tối ngày 19/3 tại sân trước của trường. Hi vọng dân francais nhà mình họp mặt đông đủ nhé. Thân. :)

*ko biết Tộ nhà mình còn lên topic này ko. nhưng cứ post lên đây cho các bạn lớp hàng xóm còn thèm =)*

Thân gửi các em mà chị lâu rồi không liên lạc được:

Chẳng biết đến bao giờ mới có người vào lại đây nữa, nhưng vì không còn cách nào khác nên đăng cái thông báo tại đây :)) Tuy thời gian vẫn còn dài cho đến lúc chị đặt chân về Hà Nội (tầm cuối tháng 12) nhưng để duy trì liên lạc thăm hỏi, các em bé nhắn cho chị địa chỉ facebook hoặc IM (mà chị chưa contact) nhé :x

Dùng inbox của HAO nhắn facebook page / ID ok?

Hẹn gặp lại tất cả vào mùa đông năm nay và đầu năm sau :)) Cố gắng offline lần tới đông vui hơn <:p

Bị sao hả em? :| À vụ mưa á :)) lịch sử 100 năm nay mới có mưa lớn thế nhưng mà em ơi so với Hà Nội mình chưa là gì đâu :-j Chị cũng xem tivi mới biết có tỉnh bị thiệt hại đấy chứ :)) Ở đây thì đường có chỗ ngập nên mọi ng chuyển sang đi tàu điện ngầm, vậy thôi :D

hehe trên fb đủ rồi em vào đây mang tiếng câu bài :)) cảm ơn lần nữa ;)

Back
Bên trên