có ai biết Kiều Anh - MC Olympia

Nguyễn Phương Thanh
(neverknow22)

chào mọi người,có ai biết Kiều Anh mà dẫn chương trỉnh Đường lên đỉnh Olympia ko nhi,em chỉ biết hồi trước chị ấy học lớp pháp
ai biết thông tin gi về KA thỉ cho em biết với được ko
có mail thì càng tốt

nhìn KA trên tivi cũng đủ biết bà ấy điệu đến mức nào rồi
thế ko có thông tin gì mới hả mọi người

Ồi sao chưa tiếp xúc với người ta mà đã vội kết luận thế các em

Nho xanh thôi :D . Mình ghét cái chương trình đường lên đỉnh, nếu không vì bạn kiều anh chắc chả bao h thèm xem :D . Nhìn cười trông duyên thề :D . Mà sao có chú dẫn chương trình cùng ... nhìn cứ tồ tồ thế nào ý ạ :p. hix, mà thôi, cái đấy cho chị em bình luận chứ :D .

ờ cái số mình nó khổ thế đấy . Cũng muốn lắm, nhưng mấy lần đi vệ sinh, chui sang bên mặc váy lại toàn bị đuổi ra thế mới chán chứ .

Mình thấy bạn Kiều Anh này xinh đấy chứ, dẫn chương trình thì chưa xem bao giờ nhưng chắc là cũng ổn nếu k thì bị đuổi việc lâu rồi :p
MC thì phải điệu chứ, với lại con gái nói chung có ai không ;;) Điệu cũng bị đánh giá là 1 khuyết điểm á 8-} 8-}
Nghe nói K.ANh học Ngoại Thương :-/

chị này học ngoại thương nhưng em chưa đc nhìn thấy bao h0:)
em nhớ hồi 20 nam thành lập trường mình chị ấy hát hay phết

hát hay. tiếng Pháp cực khủng, nhiều thày cô ở FTU cũng ko bằng:))
ngoài ra,mọi người có biết chị í có người yêu là ai ko? là anh Tường Linh, dẫn MTV cũng học FTU.
chị í học khóa 99-02

Trong lớp P1 khóa 99-02;Kiều Anh không phải là hoa khôi.
Hoa khôi trong lớp là Ngô Thùy Linh.

chị Kiều Anh đi du học rồi phải ko ạ, bây h Khánh Chi dẫn Olympia

Ặc, mình còn chả biết mặt bạn Kiều Anh là bạn nào. Chắc hẳn là phải xinh lắm mới được mọi người cả nam lẫn nữ chú ý như vậy. Về việc điệu thì con gái ko điệu ko phải con gái (quan điểm chủ quan thôi :)

Hồi xưa thì mình chỉ biết có Yến Lan ở lớp Anh3 (hay Anh4 khóa 99-02 ý nhỉ?) là có vẻ nổi ở các lớp buổi chiều. H chả bít bạn ý đi tận phương trời nào rùi nhỉ? Còn Lan Hương ở Hóa 2 nữa, cũng là 1 trong những được tụi con trai lớp mình để ý nhiều nhứt! Ko biết là bạn ý đã đi Mỹ về chưa hay lại đi đâu nữa rùi, chà mang tiếng là học cùng cấp 2 với bạn ý mà mình chả nắm được tin tức gì hết :-(

Ôi, 9D 96-99 (cô Nhung chủ nhiệm) ơi, có bạn nào vào đây thì lên tiếng nhá!

Chắc mọi người biết nhiều là do xem Olympia thôi. Còn phụ nữ không có ai xấu cả. Chỉ tại con trai không biết tìm và khai phá cái đẹp thôi.hihi

Back
Bên trên