Có ai biết chỗ mua sách SAT ở đâu ko ?

Dương Việt Hải
(duongviethai)

Em mới bắt đầu học SAT I nên rất cần sách học SAT như của McGrawHill hay Offical Guide của College Examination Board...Vậy ai biết chỗ nào ở Hà Nội mua sách SAT cũ hay photo thì có thể giúp em được ko ạ ? Thanks:D

lên thuật mà mua cho nuột ;)) 80 bà triệu
sách SAT thì dễ mua, chứ còn SAT2 thì :((

SAT2 của độc , ai có tự thân mà biết thôi ...
trên Thuật chủ yếu là SAT2 toán, 2 quyển hóa, 0 có lý =)) -> các môn còn lại chắc càng không nốt =))

*ngớ người*... ko có lý ạ... thế thì tèo rồi :((... em chỉ học Lý là đỡ thôi chứ hóa thì lẹt phẹt... lẹt phẹt... :((... thôi đi học thêm lại Hóa cùng các bạn lớp 10 xinh tươi vậy 8-}

sách lý thì ai có mượn photo thôi :-s hồi trước có mấy anh chị đi du học vác về đem bán bản phô tô đấy, đọc nghịch cũng hay :D
công nhận về độ khó
toán > lý > hóa > sử > sinh :-s chưa hiểu ở VN đã từng ai thi tiếng Trung chưa nhỉ :D

giờ chỉ có phô tô của phô tô thôi ;))
thích thì anh cho mượn rồi phô tô thôi :))

hic, phô tô của phô tô của phô tô ;)), liệu có mờ lắm ko anh, ko mờ lắm thì vẫn còn có hi vọng, còn nước còn tát :D... nhưng là quyển gì ạ?

ko được thì quả này bạn nào góp tiền đê, mua một quyển xìn xịn về ngồi nhà cắn xé, tách ra mỗi bạn 1 phần của bản đẹp rồi phô tô chỗ còn lại :))... khổ cái thi nó rất là com pe ti típ nên là ít bạn chịu chung vốn 8-|...

( nói đến sách Lý, em nào quen thầy Tới chủ nhiệm chuyên Lý TH thì sang mượn, thầy mới mua 200$ tiền sách bên Sing đấy , mới cứng =P~ anh cũng mới được sờ vào chứ chưa phô tô )
còn sách phô tô ^ n lần thì vào hàng phô tô ngon vẫn nết ;))

200$ hả anh
đắt dã man ~x( thế ở VN có đắt vậy ko anh

moi nguoi di hoc Equest thi ko lo khoan sach dau,nhieu vo ke,sach gi cung co.To nghi Eq roi tiec moi viec la ko con dc phôt sach o day nua,sach toan ly hoa du ca,ma sach o day cac chi y ban cung re,offical guide voi baron chac chi 80k la mã.
Ban Hai voi ban Viet hoc SAT co Hoa dung ko,to cung hoc day.:D

ban Trang cung hoc EQuest a,ko dc mang sach ve vnhung dc photo ma,to cung vua het khoa.The cau hoc lop gi day???

Chậc. SAT2 bạn HÙng nói gì ghê thế:-/
Thích thì có thể lên Amazon.com mà ship về VN. Amazon cho ship đúng sách và CD.
Sao sách SAT2 lại 200$? Tớ hôm trước lượn trên amazon thấy max là 39$ 1 quyển. Phí ship hàng nếu ko Prior thì cũng chỉ mất chục đô.:-/
Nếu hôm 21 tớ lấy đc quyển HP7 thì sẽ xem xét lấy mấy quyển SAT 2 trên này về coi:D Lúc đó bạn nào có ship cùng thì bảo tớ:p

Có ai có quyển SAT I của McGraw Hill ko ạ? Em đang cần quyển đấy GẤP GẤP GẤP. Anh chị nào có thì rủ lòng thương cho đứa em khốn khổ này mượn photo với:(( (PM cho em nhé: jenny_borntotry)Nếu ko thì lại phải mua trên Amazon:((Ối ối, xót tiền quá đi mất:((

anh Hung khi nao vac cho em muon quyen MAth nha,Hoa thi de sau
@Trang:to cung doan ban hoc toefl iBT roi nhung ay hoc lop nao?To hoc lop TFA 12 vip nhat :))

Back
Bên trên