Có ai biết chỗ mua sách SAT ở đâu ko ?

sách lý thì ai có mượn photo thôi :-s hồi trước có mấy anh chị đi du học vác về đem bán bản phô tô đấy, đọc nghịch cũng hay :D
công nhận về độ khó
toán > lý > hóa > sử > sinh :-s chưa hiểu ở VN đã từng ai thi tiếng Trung chưa nhỉ :D

Tiếng Trung ạ :| Hình như là cái Trung với Hàn, Nhật là chỉ có mỗi thi nghe thoai ko có viết hay sao ý ạ :| ? thi nghe Tàu thì em tèo rồi, chứ mà thi viết thì em nhoi luôn :|

@Trang:neu to muon dc thi photo cho ay ngay,nhung ay muon muon sach gi day?Co gi muon dc thi to gui qua thang Son nha

Bạn Linh có sách SAT I thì cho tớ mượn photo với ;) Tìm mãi chẳng đc cuốn nào có giá trị 8-}

Thế ở Equest nếu mà mình không học thì không được mua sách ạ?

bạn anh nó bảo vẫn mượn đc thì phải :-??. đem về photo :p.

uầy, lắm a em học SAT cô Hoa thế. Bây h đăng kí học cô tăng giá vs lại chắc sẽ ít lớp hơn tại cô đang mang bầu mà :d bụng bắt đầu to rồi. Mấy hôm cuối học cô đã thấy cô đuối sức nhiều ;))
- Hồi Equest sao thấy lib của nó nghèo nàn thế,lèo tèo vài quyển ibt longman, kaplan, delta... tủ thì lúc nào cũng khóa :))
- Mà có ai biết quyển nào có nhiều nhiều fan` bài tập của error ques k? Mấy quyển của e chỉ lèo tèo :-s Chỉ hi vọng vào mấy fan` đấy để kéo điểm chứ CR thì 8-}

:D

Anh có bán sách SAT:D

List sách hiện có của anh.

SÁCH hiện đang ở Hà Nội nên các em có thể lấy luôn.

Anh muốn đăng lên đây trước khi đăng lên VA để ưu tiên amser mình.

1, 11 practice Tests for the SAT an PSAT,2009 Edition : 4 quyển Giá 170K
2,Cracking the SAT 2009 : 2 quyển Giá 150K.
3,Cracking the SAT Physics subject Test,2007-2008 Edition : 3 quyển Giá 170K

Anh đợt trước có bán sách nên một số em cũng biết. Anh nhắc lại là sách mới 100%, mua từ Mỹ. Hiện anh đang ở Mỹ nên sẽ có người chuyển sách cho các em. Hoặc các em có thể đến nhà anh để pick up. Các em có thể thanh toán trực tiếp hoặc qua tài khoản ngân hàng thì tùy :D Em nào có nhu cầu thì add nick Yahoo anh: punklazarus1990. Add nhớ để brief intro là mua sách nhé ;) Anh sẽ post cái này lên VA trong 3 ngày tới nên nhanh chân nào b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôh,chị cũng đang cần bán 1 số sách SAT, đây là list nè:

1) SAT 2400-Kaplan (2008 edition): 42000 (1 quyển)

2) Master Critical reading for the SAT : 28k (2 quyển) -->đã có 1 người mua :D

3) Cracking the SAT-2008:70.000 (2 quyển)

4) Reading and Writing workout for the new SAT-Princeton Review: 22k ( 2 quyển)

Hì tất cả những sách này đều là bản photo từ sách gốc, nên giá mới shock như vậy\:d/ . Mọi người yên tâm là chữ vẫn rõ, và dễ đọc. Bản copy này là Brand new, chưa qua tay ai dùng cả. :D . Ai có nhu cầu mua, thì PM ngay trên HAO nhé ( co`n qua Yahoo thi` ID của chị la`: strange_girl_strange_life ). nếu là Amser chị sẽ đến tận lớp đưa sách.

Hic, đống sách này đang cần bán gấp lắm, mọi người mua giúp với :( .

Thanks so much <:p

P/S:ưhm, chị đang dùng tạm acc của con bạn cùng lớp, tên chị là Linh- học Nga 05-08

Chỉnh sửa lần cuối:
McGraw Hill có bán ở Thuật ko ạ :|

Còn rocket review revolution cả SAT Barron 2400 thì mua ở đâu ạ (vừa nãy nhìn nhầm Kaplan thành Barron :">) - in desperate neeeeeeeed
Bản photo thôi nhé các anh chị, hs mà :">, chỉ chỗ giùm em

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên