Có đáng nuôi không?

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Nhà sắp có khách, vợ Vũ hách dịch hỏi:

- Ông định mặc quần đùi để tiếp khách hay sao?

- Tôi muốn để mọi người đều biết, bà đã nuôi tôi thế nào! - Vũ hậm hực.

- Nếu vậy - vợ Vũ nói - ông hãy cởi nốt cả quần đùi ra, cho họ biết là ông có đáng để nuôi không?

Tại sao cởi hết quần ra rồi lại nói là không đáng để nuôi?? :-/

Em cứ gặp anh Vũ mà hỏi thì biết :))

Anh Vũ nào nhỉ? Chính anh Dũng post bài này lên thì hẳn phải biết nên trả lời em đi!

Nếu em nuôi một con vật gì đó mà mãi nó không chịu lớn thì em có muốn nuôi nữa không :))

Ah, ra thế! Thế hóa ra cái... của ông ý giống như hồi trẻ, không lớn hay biến đổi thêm tí nào à?

Đấy đấy, thế là em đã tiến bộ lên nhiều rồi đấy, box vườn cười này là nơi rèn luyện trí thông minh tốt nhất thế giới hiện nay :))

Rèn luyện trí thông minh à? Em thấy nó rèn luyện mấy thứ sexy thì đúng hơn.

Đây không phải là sexy mà là chuyện vui và đòi hỏi người đọc phải suy nghĩ, chỉ những người đầu óc không trong sáng thì mới nghĩ nó sexy thôi.
Nếu nói đây là sexy thì phải bỏ tù hết mấy thằng họa sỹ chuyên vẽ tranh khỏa thân đi và phải loại bỏ hết các bài thơ của Hồ Xuân Hương ra khỏi chương trình văn học phổ thông :))

Chà, anh Dũng nói hay thiệt, nhưng anh nói thế chẳng khác gì bảo em là đấu óc không trong sáng cả! :((

Nếu em đọc các truyện này mà không thấy sexy thì đầu óc em vẫn còn rất trong sáng :))

Em không thấy sexy lắm nhưng như thế thì cũng hơi hơi rồi, nếu mà nhìn được cả hình ảnh thì cũng gần thế rồi!

Không hiểu thì bảo em Chân chỉ cho, gọi em ấy làm sư phụ đi :))

Ủa, ở đây mới có thêm "sư phụ" Chân nào nữa đấy? :-/

trong cai bõ vuon cuoi nay chi co 1 cai chân được nói tới thôi

Thôi, bỏ tên Chân đi, xấu lắm! MÀ em được gọi là sư phụ từ bao giờ thế nhỉ? :-/

hơ hơ, bọn này toàn lấy bụng ta suy ra bụng người, thấy mình thấp kém cái gì là mang ra trêu trọc cái của bạn bè(ko phải chỉ trong 1 truyện mà là truyện gì cũng thế!!!!!!)
Còn mấy em gái nũa chứ đã biết là chuyện của con trai rồi mà cứ vặn vẹo hỏi!!! ko sợ làm như thế làm mấy anh khó trả lời mà, muốn tìm hiểu thêm thì thầm kín mà tìm hiểu , ở chỗ đông người cứ oang oang ra đấy. chỉ khổ mấy anh thôi:D:D:D:D

Thì tại mấy anh cứ post mấy bài này lên hoài và em cũng không hiểu nó là cái gì thì làm sao mà em biết được nó là chuyện của con trai hay con gái chứ???

Back
Bên trên