Cái xe bò

Nguyễn Đức Hòa
(Rockboy)

Có ông giám đốc nọ , sáng ra đi làm thì quên kéo phẹc-măng-tuya quần !!!
Đến cơ quan thì cô thư kí phát hiện ra , cô ta đỏ mặt nhưng mà ko biết nhắc nhở ra sao liền nói khéo :"Sếp ơi ! Sáng nay sếp đi làm sếp quên đóng cửa sổ !"
Ông sếp vô tư ko biết gì liền nạt lại :"Rõ ràng sáng nay nhà tôi có đóng cửa đàng hoàng mà!!!Ko biết gì thì đừng nói ! Thôi tôi cảm thấy hơi mệt cô ra ngoài cho !"
cô thư kí nghe thấy thế sợ quá ..liền lui ra..
Đến tầm giữa trưa thì ông giám đốc mới vô tình cúi xuống và nhận ra "sơ sót " và nghĩ đến lời nhắc khéo của cô thư kí hồi sáng !
ông liền cho gọi cô thư kí vào và hỏi "Thế hồi sáng nhà tôi ko đóng cửa sổ cô có nhìn thấy cái xe mercedes tôi để bên trong ko ?"
"Cô thư kí liền trả lời :"Ko ! em chẳng thấy chiếc mercerdes nào cả ! Em chỉ thấy mỗi chiếc xe bò ..chở 1 đống rơm thôi hà !!!"

anh ơi ....... em tưởng nhà ai ít nhất cũng phải có 2 cửa chớ ..... thế thì làm sao nhìn được cái xe .........:D

sao lại 2 cửa hả , em THủy phát hiện thêm cửa nào nữa à .......

ờ con trai với nhau bonhj mình nghĩ thiển cận quá,đúng là con gái nó nhìn rộng thât :D

em ơi nhà thằng hòa nó xịn lắm dùng cửa kinh kô ah , mà nhà lại có giúp việc nên cửa trong hay ngoài , xe cộ lúc nào cũng bóng sạch như ly

ah nhà thằng hòa có cái limousin dài 12 m to dẹp lắm ,màu đen quý phái , lại còn mui trần như của tổng thống mỹ nữa chứ , cẩn thận bị ám sát giống ông áy đó

hình như bên trong xe có cả bể bơi cơ,lượng nước là unlimited :D

Anh tưởng trong ấy là cái nhà máy sản xuất bia, tại anh thỉnh thoảng thấy thằng Hòa đưa cốc vào rồi uống luôn.....trông ngon lành lắm!!!!!!

nhưng mà chắc là nhà thằng này ko có nhà máy sữa vinamilk

nhưng chắc là có máy sản xuất nước vo gạo rồi

thế thì chỉ chán nhỉ? low quality thế sau này khổ lắm :D

mấy cái anh này sao biết rõ thế nhỉ ........???.........khiếp quá đi ......... :eek: B-)

hả các chú biết gì thế , phổ biến cho anh em coi tui chưa biết ,

mấy thằng này,nói xấu anh em ghê gớm quá.Đúng là vắng chủ nhà gà mọc đuôi tôm.

anh Hòa đi vắng ......... thế thì trộm nó vào lấy hết đồ đấy ........:D .......mấy anh ấy đang khoe nhà anh giàu kia kìa ...... :D ......sao mấy anh ấy biết rõ thế không biết .......??? ......:-?

Back
Bên trên