[cái này có phải S không?]

Trịnh Thanh Hà
(spotted_lambie)

Ở 1 trường mầm non HAO,1 cô giáo nhắc học sinh lớp VC rằng sáng hôm sau sẽ có tiét dự giờ của các giáo viên trường khác đến .Cô dặn dò ,nếu cô nói A thì cả lớp phải nói cái ca nha.
Hôm sau trong giờ dự giờ:
Cô giáo: A
Học sinh: Cái ca.
Cô giáo tỏ vẻ rất hài lòng và bước xuống bục giảng nhưng chẳng may bị vấp té, cô kêu lên: U
Học sinh: Cái Cu.
Cô giáo đỏ mặt liền quát lớn :Ồn!
Học sinh :Cái ......!
Cô giáo hết chịu nổi liền nói: Im!!(để hòng át tiếng học sinh nhưng đã muộn.Học sinh cùng đồng thanh đáp:
Cái .........Chim!
Cô giáo và các giáo viên khác?!?

Công nhận bọn học sinh mới học mẫu giáo thồi mà thông minh ra fết :))

Chứng tỏ cô giáo cũng trình độ cao :))

Sao đọc lại chiện của mình post không thấy "-ly" rì cả thế này [-x mất hết phong độ roài

Các bác dự giờ:Uồi
Học sinh:cái bu*i

kinh kinh,công nhận bọn mẫu giáo vui tính vật ạ
Nhân đây kể cái nì lun, mọi người nếu thấy nhạt cũng đừng cười nhé:Hôm trc gần nhà em có một cô dạy mẫu giáo, cô ý kể là hôm đây cô cho cả lớp tập vẽ hoa quả, có 1 thằng vẽ một cái gần gần giống cái ống nghiệm^_^.Khi dc hỏi thì nó nói vô tư:Em vẽ quả chuối của bố em!!!!!!!!!!!!=> Miễn bình luận(chuyện có thật 100%)

mày miễn bình luận nhưng tao cứ bình
uh thì....
nhạt nhể

Nguyễn Linh Chi đã viết:
kinh kinh,công nhận bọn mẫu giáo vui tính vật ạ
Nhân đây kể cái nì lun, mọi người nếu thấy nhạt cũng đừng cười nhé:Hôm trc gần nhà em có một cô dạy mẫu giáo, cô ý kể là hôm đây cô cho cả lớp tập vẽ hoa quả, có 1 thằng vẽ một cái gần gần giống cái ống nghiệm^_^.Khi dc hỏi thì nó nói vô tư:Em vẽ quả chuối của bố em!!!!!!!!!!!!=> Miễn bình luận(chuyện có thật 100%)
Híc, không biết cái thằng ku này được bố nó khoe, nó chủ động vạch ra hay là nhìn trộm không biết :((

Ống nghiệm thì giống BCS chứ nhỉ?Có chỗ bị hở mà...Há há

nhưng ống nghiệm k0 có cái mẩu thò ra ở đầu kia như bcs
và dễ vỡ quá

Ô hay, thằng Ninh nhìn thế mà đầu óc creative phết nhẩy, khá khen cho chú iem :))
Giống cái KOMDOM mới lạ chớ

Cô giáo quát: Ồn nào!!!
Học sinh: Cái L... :mrgreen:

trình em Hà mình lại lần nữa phải khen,nhưng mà theo tình hình thế này thì mai sau chắc em hà thích làm cô nuôi dạy trẻ lắm nhỉ--> để xem học sinh nó vẽ ..của bố nó như thế nào:)):)):))

Back
Bên trên