Cái cần(...)

Lê Thanh
(da_kinslayer)

Hi vọng là nhà mình chưa ai đọc cái nài. :tongue:
Chuyện là thế này,có 1 anh chàng XXX nọ đang tắm truồng ở 1 con suối.Bỗng đâu lại xuất hiện 3 cô gái cũng định nhảy xuống tắm cho mát.Anh ta xấu hổ we',nhưng mà đang nuy,làm thế nào bây h?Thế là chú bé nghĩ ra cách giả vờ làm tượng đứng giữa con suối ,1 tay cầm khăn tắm,1 tay cầm bánh xà phòng.Nhưng mà lạy chúa,3 cô gái 100% kia mới sexy làm sao,thế là cu cậu mới ấy ấy :biggrin: lên.1 cô phát hiện ra bức tượng nhìn hay hay bèn chạy ra nghiên cứu.Cô hồn nhiên gạt cái cần xuống 1 cái,làm ku cậu chột dạ đánh rơi bánh xà phòng.Cô thốt lên:
-Cám ơn chúa đã ban cho con bánh xà phòng!!!Yê,có cái kì ghét rồi :)>-
Cô thứ 2 thấy hay we',cũng le te chạy ra gạt cái cần.Lần này thì cái khăn bay xuống,cô này cũng thốt lên:
-Hê hê,tạ ơn chúa,có cái khăn tắm rùi!!
Cô thứ 3 bắt đầu tò mò nhảy ra gạt thử.Nhưng mà chúa có còn j` đâu mà ban cho cô?:biggrin:1 lần,2 lần,rồi 3 lần mà chẳng thấy j`.Lúc này anh kia thấy thinh thích,và,lạy chúa,ku cậu bắt đầu tính phong.Cô gái hứng lấy hứng để cái í:
-Tuyệt,thanh kiu vi na miu chúa,có dầu gội đầu rùi!!!!

:)) Cái truyện này đã một thời làm trấn động điên đảo VC :)) Truyện này do chị Trần Minh Hà post hồi tháng truớc :)) ;) :)

Các em này dùng từ cao siêu quá... suy luận mãi mới ra :p

Lương Quốc Tâm đã viết:
Các em này dùng từ cao siêu quá... suy luận mãi mới ra :p
:-? Có thế mà nghĩ mãi mới ra.Cả nhà cho em gia nhập VC nhé,đủ các phẩm chất chưa?:biggrin:

Thay mặt ban lãnh đạo và toàn thể thành viên VC, anh nhận thấy em Lê Thanh tuy nhỏ tuổi nhưng tài cao, đã có đầy đủ phẩm chất và năng lực để gia nhập VC, một tổ chức gồm những người tài hoa vui vẻ nhất. Mong em sẽ tiếp tục phát huy hết khả năng của mình để cống hiến cho VC những thiên truyện cười bất hủ :D

Trùi ui,hay we',thanh kiu ông anh nhé,iu anh nhiều :* :* :* .
Em sẽ cố hết sức pót nhiều bài cho VC nhà mình càng ngài càng n` thứ bất hủ :biggrin:

Welcome new member của VC ;) Dạo này member càng ngày càng có thêm nhiều member mới, vui ghê :) =D>

hic.. đọc truyện mà nước mắt lưng tròng.. ôi còn đâu một thời.. :D

VC nhiểu TV mới quá :x
Chị Nhung, em ý kém 2 tuổi mà, em mới kém 1 ;;) ;;) :)) :)) :))
Chuyện này, anh Quách pozz thì phải, có Trang Thư, chị Hà là nhân vật chính :)):)):))
Cute quá, em Thanh, :)) có thiên hướng :>
Vỗ tay vỗ chân chào mừng em bé nào =D> =D> =D>

Hồi mới vào em Nhung có cần post truyện đâu, đi offline một buổi, mọi người xem mặt là cho vào luôn à :D

khụ khụ, thế thì từ trước đến giờ ai đó dùng nick em Hà roài :D

"em" Toàn nói có ý gì thế

Em Nhung lại chuẩn bị đưa mem mới vào đời nhé ;;) :p :)) :)) :))

Thế là đất nước lại có thêm một công dân đầy triển vọng :D
Ava của Tâm là ai thế, xinh vãi hàng

Back
Bên trên