Cách tỏ tình của Phong

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Phong trên đường đi học về thường ngồi chung xe bus với em Thủy, Phong thích Thủy đã lâu nhưng vì nhút nhát nên không dám nói gì. Một hôm, Phong lấy hết dũng cảm giúi cho Thủy một mẩu giấy, trên đấy viết:

- Tôi rất thích bạn, nếu bạn đồng ý kết bạn với tôi thì hãy đưa lại mẩu giấy này cho tôi, còn nếu không đồng ý thì hãy vứt nó qua cửa sổ".

Một lúc sau Thủy chuyển lại cho Phong mẩu giấy cũ, Phong vui mừng không kiềm chế được quay sang ôm Thủy hôn đánh chụt một cái, nhưng không ngờ bị em Thủy tát cho một cái nổ đom đóm mắt. Phong vừa ngượng vừa tức:
- Cậu đồng ý thì tớ mới làm thế, ko ngờ thế mà vẫn kiêu

Thủy cũng không vừa, gân cổ lên nói:
- Nhìn lại mặt hàng đi, ai đồng ý

Phong vội mở tờ giấy thì hóa ra trên giấy viết: "Không mở được cửa sổ!"

:)):)):))KHổ thân anh Phong:)):))
Lần sau phải cẩn thận, chị Thủy là còn hiền đấy:D

hì hì , anh nhầm rồi , em hôn nó nhưng nó ko nhận , nó hôn trả lại em ý !

Mà , anh viết thế ko khéo bạn gái em đọc đuợc thì ...:-s chết em mất ! :((

Anh cũng phải học tập chú Phong, đi hôn các cô gái, ai nhận thì thôi, ai ko nhận thì hôn trả lại cũng ok :))

chẹp chẹp !Ở đây mọi người có vẻ toàn lấy tên thành viên thay vào chuyện ....:D thành ra yêu nhau cứ loạn cả lên :))

Yêu mãi một người chán lắm, thỉnh thoảng phải đổi gió chứ :))

Sao lại ko nên :D

To ông Phong : ông bật GDDH uh :p Không sợ nó bay về "vặt răng" uh :-s

Phùng Tuấn Đức đã viết:

Dọa liếm tay nó là nó không dám vặn đâu:))

Phùng Tuấn Đức đã viết:

..:)) .. anh TPTD biết sợ thế là tốt .. :)) ...

.. to Trí : ... cắt lưỡi bây h ... liếm láp cái gì .. :nono; ...

:-B Em thủy còn violent thế này sẽ mách CT đấy :nono:

:))

Thà hôn em để rồi bị tát
Còn hơn để thằng khác nó hôn em

Phải quán triệt theo tinh thần này :))

Bùi Thế Phong đã viết:
là tui nè ! :D:D:D:D:Db-)

.. oánh chít anh TPSX bây h .. dám lộ liễu thế à .. CT mà nghe được thì CT xé xác ... b-) ...

.. to anh Toàn : .. :(( .. bác là trưởng phòng thị trường đấy .. có khi anh Toàn cũng chả biết .. :(( ... anh vào " giao lư ... " lật trang gần nhất xem danh sách tập đoàn nhé .. :(( .. CT là chủ tịch = chị Nguyễn Thảo ... :)>-

.. to anh TPTD : .. em có bạo lực đâu .. :D .. đấy gọi là biết tự vệ .. :D .. :)>- :))

.. to anh HM : ... thế chắc anh Hm phải có cả cái hình xăm bàn tay trên má ấy nhỉ .. :)) ... :))

em thủy này , hôm nọ đã tát anh 1 cái rồi nhá , nhớ đấy ! :-$ b-)

Hí hí hí, khổ thân anh Phong thật, lần sau đưa giấy cho em có phải dễ hơn không :D:D

:)) Đúng rồi đấy :D

Em Thủy tự vệ kiểu gì ấy nhỉ :D Mọi người toàn dùng nời nẽ để lói chuyện với iem :D Thế mà iem lỡ dùng tay chân uh :((

Back
Bên trên