Các thành viên CLB Điện ảnh

Chị đã sửa danh sách ở trên rùi đấy :x, còn bạn Vân, hic, rất tiếc, các chức giám đốc đã có người hết rùi Vân ạ :(, ấy làm phó tổng đạo diễn là cũng oách lắm đó :>

CLB của bọn mình vui quá rồi cơ. Có điều là làm phim như em Việt nói thì ko ổn, phim made in HAO mà chỉ có thế ư? Bọn mình phải làm 1 quả thật hoàng tráng mới được

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Ông ý là người đóng Rhett Butler trong Cuốn theo chiều gió đó em Thủy :x. vai kinh điển của điện ảnh thế giới đó.

Anh Hà đã bị anh Hưng khuất phục, đổi ava sang một ông già đáng sợ :)), nhưng em kiên quyết ko lùi bước :)) :p :smoking:, anh Hưng cũng thích Clark Gable ạ? Hay nói đúng hơn là thích Rhett Butler ;;).
Anh đổi rồi mới đọc bài anh Hưng :D Mà có seo, làm hẳn tập đoàn Clark mới hay :p

ok, em sẽ tiếp tân sản phẩm phim của mình. marketing cũng quan trọng lắm nhỉ
ah mà em cỏnphai viết phiếu đăng kí thành viên gì gì nữa ko
mà chả cần chị nhỉ, phó giám đốc rùi mừ :))(nhưng sao không có nhân viên nữa thế)

ủa, chị Thư ơi, lại còn có cả phòng quảng cáo nữa, nó khác gì phòng tiếp thị sản phẩm vậy. em thích quảng cáo cơ

chị Vân dễ thương của em muôn đời làm phó hội ... an phận đi nhá >:) :D (đằng nào thì sau chị vẫn còn em làm nhân viên mà :D)

thế đã có chiến dịch làm logo gì chưa a ?

cốt truyện của em Trang rất hay, bây giờ chỉ cần thêm thắt tình tiết cho ly kì nữa thôi

bùi thu nga đã viết:
cho phép em đăng kị hộ anh trai em

1. Tên: Đặng Hiếu Minh

2. Chức vụ mong muốn (diễn viên, đạo diễn, phục trang, ...): [...]

3. Ngày sinh tháng đẻ: 27.8.87(mở dịch vụ nhận quà cả năm)

4. Email: [email protected]

5. Số điện thoại: [...]

6. Yahoo ID: minh_dh

7. Phim yêu thích nhất (1 phim thôi, đừng spam): uhm, ko rõ ... nhưng gần đây nhất là 50 first date =))

8. Sở thích ngoài việc xem phim: hát và nghe hát (RAP + cổ điển) đúng ko nhờ ...

9. Điều gì khác mà mọi người cần biết về bạn: [...]

chú thích: những cái trong ngoặc [...] em chưa hỏi ý kiến ... sẽ bổ sung sau

BT đã viết:
Bạn Minh nộp đơn đê, rùi tớ cho vào CLB, chức cao đóa

Đấy nhá... chính bạn Thư nói nhá... em gái tớ reg hộ rồi... bây giờ đến lượt bạn BT thực hiện lời nói trên :smoking::smoking::smoking::smoking: b-)b-)b-)b-)b-)

.. :(( .. có chức Giám Đốc Trang Phục Hóa Trang không ạ .. :(( .. :( ..

Phòng quảng cáo là của tớ rùi :)) cấm tranh giành nhé..........................

To chị Hạnh : vậy thì em vẫn an phận quảng cáo vậy.
Phim Made in HAO em tưởng là chỉ Made in Hao's Box ĐA

mọi người làm phim đi, xúc tiến vào, phòng quảng cáo nhận bán vé :D

sao mọi người cứ tham chức cao thía nhỉ, chức cao là trách nhiệm cũng cao đóa :p

To bạn Hiếu Minh: đấy là đăng kí hộ, ko tính :))

Dang Hieu Minh đã viết:
bùi thu nga đã viết:
cho phép em đăng kị hộ anh trai em

2. Chức vụ mong muốn (diễn viên, đạo diễn, phục trang, ...): [...]

3. Ngày sinh tháng đẻ: 27.8.87(mở dịch vụ nhận quà cả năm)

7. Phim yêu thích nhất (1 phim thôi, đừng spam): uhm, ko rõ ... nhưng gần đây nhất là 50 first date =))

8. Sở thích ngoài việc xem phim: hát và nghe hát (RAP + cổ điển) đúng ko nhờ ...

chú thích: những cái trong ngoặc [...] em chưa hỏi ý kiến ... sẽ bổ sung sau
BT đã viết:
Bạn Minh nộp đơn đê, rùi tớ cho vào CLB, chức cao đóa
Đấy nhá... chính bạn Thư nói nhá... em gái tớ reg hộ rồi... bây giờ đến lượt bạn BT thực hiện lời nói trên :smoking::smoking::smoking::smoking: b-)b-)b-)b-)b-)
Này, bạn Minh lại còn định "nhắc việc" tớ đấy huh /:), tớ còn chưa buồn phạt vì cái tội để em gái phải đăng kí hộ, rùi còn thiếu bao nhiều thông tin muh chưa thèm bổ sung gì cả nhé [-(. Bạn vào đây bổ sung hết đi rùi tớ an bài cho :smoking: (êu phỏng vấn mod thế nèo rùi?)

chị Thư ơi,viết nhầm họ em rùi, Nguyễn huyền ANh nha,sao lại là Nguyền làm con Hải Anh nó trêu em tên thế mà hay
ah, em có phải làm 1 cái đơn như anh Hiếu Minh không

Hoành tráng ghê, cái tên của CEO được đưa lên trang đầu rồi.
Phải nói là em Thư xứng đáng thật

@ em Huyền Anh: thế ah :(, chị xin lỗi bé, để tí chị sửa lại cho nhé, ai dám trêu em nào :smoking:.

@ anh Hùng: úi úi ;;), anh Hùng nói gì muh... hay thế :p, mũi em sắp nổ rùi :D. Kiểu này là phải đặc cách tăng lương cho anh Hùng thui ;;).

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
@ em Huyền Anh: thế ah :(, chị xin lỗi bé, để tí chị sửa lại cho nhé, ai dám trêu em nào :smoking:.

@ anh Hùng: úi úi ;;), anh Hùng nói gì muh... hay thế :p, mũi em sắp nổ rùi :D. Kiểu này là phải đặc cách tăng lương cho anh Hùng thui ;;).

Tăng lương đi thì anh mới có money để học lớp đạo diễn cấp tốc cùng em Vân chứ

ủa,chị Thư ơi, phòng viết kịch bản thì viết bài về kịch bản, còn phòng em thì làm cái gì ah
Hoan hô chị Thư được tuyên dương,tiếp gót chị Thư em cũng được vào top 10 nè nhừngma lại chưa được chị Thư cộng điểm bao giờ ah :((

iem vào chung phòng với anh zung với, phòng đóng thế í

cho phép em bổ sung hộ anh trai em

2. Chức vụ mong muốn (diễn viên, đạo diễn, phục trang, ...): đóng vai hiệp khách trong phim kiếm hiệp (keke)

3. Ngày sinh tháng đẻ: 27.8.87(mở dịch vụ nhận quà cả năm) --> :|

chú thích: anh trai em đang cố gắng nghĩ kịch bản cùng một số người khác nữa để trong dịp Tết này cống hiến cho mọi người B-) xin chị Thư bố trí cho một chân diễn viên nhá... ;)

Back
Bên trên