Các lớp tự nhiên đâu hết rùi ....

Lê Dung Liên
(Hallelujah)

Tớ thấy trên 01-04 toàn lớp Anh, lớp Pháp, nói chung là toàn dân Xã hội . Nếu tớ ko nhầm thì các lớp tự nhiên vào đây cũng nhiều, chỉ tội chưa lên tiếng . Thôi, mở cái thread này cho dân tự nhiên ra mặt cái nhỉ:D
Mở đầu nhé, tớ học lớp Sinh, rất vui được làm quen với mọi người ...;)

hi phải xem lại lớp Sinh có phải là tự nhiên kô nhẩy :D hình như là thực nghiêm thì phải.
Tôi giới thiệu nhé :
name : ở trên
lớp : bên cạnh
birth : 21/3
sở thích : red music :)D hơi kì dị), westlife, karate, ...
hiện tại đang : Single :D

Yêu cầu bạn Liên gương mẫu giới thiệu cẩn thận chớ, mấy cái đó tui nhìn avatar tôi cũng biết :D

hehe cái Liên này thì còn lạ gì mặt nữa mà còn làm quen...quen nhau từ thuở nào rồi ấy nhẩy...

Bọn tự nhiên bọn mày dạo này cũng vào đây nhiều mà. Việc gì phải bắt chúng nó ló mặt ra như thế vậy Liên?:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào em Liên, chị cũng dân Sinh đây. Cũng thấy dân tự nhiên nhà mình hơi ít, nhất là dân Sinh.
To em Hiệp: dân Tin thuộc loại gì nhỉ?

tiếc quá mình ko phải dân tự nhiên (hi vọng lên đại học ). Có ai thi BK không?

Dân tự nhiên thường hành sự bí mật, ẩn dật, gần với thiên nhiên... thuộc loại 'ẩn cư sĩ ' chứ không hòa mình vào xã hội như dân xã hội, thế cho nên muốn ra mặt cũng hơi khó đấy...

Khát uống chè mai hơi ngọt ngọt
Sốt kề hiên nguyệt gió hiu hiu
Giang sơn tám bức là tranh vẽ
Phong cảnh tư mùa ấy gấm thêu
...
(cái này là của bác Bỉnh Khiêm nhà ta)

hình như mấy bác nhà văn nhà thơ mói hay ẩn dật chứ nhẩy, vui thú điền viên muh. Chắc thời đại mới phải đổi ngược lại.

:D Tùng làm gì mà ngạc nhiên za^.y? hehe..... Mà ÔI MAMA nghĩa là sao? Ối mẹ ơi hay ....QM là mama thế ;) :D

cho dân 02-05 tham gia box này được không hả mấy anh chị ? thì cũng là dân tự nhiên với nhau mà, em cũng muốn được làm wen với mọi người, nhất là mấy anh chị khối chuyên Sinh
nói chung là prolife thì đều được hiển thị bên cạnh hết rồi
hình như lớp Sinh ít người lên mạng lắm thì phải, lớp em phải hơn nửa lớp mù tịt mấy chuyện này, mà suy vớ suy vẩn là giỏi lắm.
hình như ai cũng sợ điệu cười đầy khả ái ( ố) của a. Quảng MInh lắm phải không? thấybảo a. này với ông Kiên lé lớp Anh thành đôi trời sinh đúng không?:D

2 bé Liên: chị học lớp Hóa là dân tự nhiên đây, rất vui đc làm wen với bé và các bé đã post bài ở trên

É è e ! Ban CHU THUC HIEN gì ấy ơi, bạn cũng học lớp 11 đó chứ, sao dám kêu tụi tui là bé vậy??? Hay là bạn thích già hơn mọi người vậy ???

co ve nhu dan tu nhien khong thich len 01-04
co le la vi bi dan xa hoi chiem nhieu qua nen ho khong thich

Có tiền lên net rồi hả Tú mỡ,sáng nay mày bỏ bom tao,mày nhớ đấy.............................:|:|:|:|:|A` vâng em xin tự giới thiệu em và anh Tú trên đây là dân lí 2 ạ.Xin cảm ơn!

hà anh tú đã viết:
co ve nhu dan tu nhien khong thich len 01-04
co le la vi bi dan xa hoi chiem nhieu qua nen ho khong thich

sao lại nói thế? lên trên này đâu chỉ có dân 01-04 thôi đâu? còn có bọn 02-05 nữa muh? còn nhiều khóa khác nữa.... nói chung là cũng công nhận là dân tự nhiên trên này ít hơn chút đỉnh so với dân xã hội
năm nay mình có phải học sớm để nghỉ Seagames không?
To Cao Ngọc: trường mình còn có lớp Sinh 2 à chị? sao phải khai báo là Sinh 1 làm giề? à mà chị có thể giúp lớp em việc này được không? chị hoie thầy Hiền xem lớp em phải giới hạn bao nhiêu người học đội tuyển 12? lớp em lực lượng hùng hậu lắm, đứa nào cũng muón đi nhưng cô không cho...tiếc wa

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp L2 có phải dân tự nhiên ko nhỉ, trông thằng nào cũng như Quách Hoè thế:D

Cao Ngọc đã viết:
É è e ! Ban CHU THUC HIEN gì ấy ơi, bạn cũng học lớp 11 đó chứ, sao dám kêu tụi tui là bé vậy??? Hay là bạn thích già hơn mọi người vậy ???

Chào bé:D :D :D

Back
Bên trên