Các lớp tự nhiên đâu hết rùi ....

Thế mấy thằng H2 thì giống Lí liên Anh à:lol:

Thôi hay tôi với bà làm hòa đi ,tôi không khoái chửi nhau với con gái của lớp toàn Li Liên Anh :lol::lol:

chu thục hiền vui tính quá nhỉ? à mà nhân đây mời mọi người ai học chuyên Sinh vào tham quan trang www. biologyvn.com của lớp 11 Sinh nhé, mới đi vào hoạt động nên chưa có gì nhiều cả, ong được chỉ giáo

cho hỏi tí mấy bạn chuyên tự nhiên, nhất là mấy bạn học chuyên Sinh, cho hỏi câu này nhé? Cao Chung có ở trên này không? tên này mù internet hay sao mà không thấy tăm hơi trên HAO vậy? tui vào đây tìm hắn mãi mà không đươc? mọi người thấy hắn là người thế nào? có nhiều tai tiếng và..duôi lắm phải không?
yên tâm đi, lần này tôi hỏi không có ác ý gì đâu?

he he ben tu nhien co ban gai nao xinh ko cho minh lam wen di goi ve so dien thoai 8360901 hoi gap thanh

tớ là "đại diện" của lớp lý1 chào mọi người, thực ra không phải khối tự nhiên thích sống "ẩn dật" đâu mà là thường (như lớp tớ) thì chỉ thích đi chơi, du ngoạn mọi nơi, quậy phá... thôi chứ không thích lên mạng chat nhiều đốt tiền đâu :D :D

đốt tiền cũng là một thú vui mà. con zai lớp Lí có tiếng fóng khoáng mừ.
Tui cũng là dân Ní, Ní 2.chào bà con.Hòa ơi, SN mày xui ko, tao ko dến được, sẽ có còa sau nhá.
bên TN thiếu gì bạn gái xinh, mà bạn trai đẹp thì càng nhiều tợn.

cho lớp Hóa vào với , ra ngoài kia toàn gặp A3

đúng đốt tiền là một thứ vui nhưng lấy đâu ra tiền mà đốt hả??:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Thằng Đồng kia,làm sao mà mày không đến hả....mày làm tau tức đến mức....ăn hết phần mày rồi,he he.Thằng Kiên với thằng Tú ngu si vật.Uống bia máu quá rồi ngủ ỏ nhà tao luôn ,he he.

Có ai hỏi Cao Chung zậy?
Thằng ôn này nổi tiếng thế,đi đâu cũng thấy hỏi anh CC thế này,anh CC thế nọ,nghe tủi thân vật!
Nói chung thì nó cũng hơi hơi đẹp zai,được làm lớp phó lao động,đá bóng tốt v.v...

đốt tiền cũng là một thú vui mà. con zai lớp Lí có tiếng fóng khoáng mừ.

Kinh thay công tử tiền như giấy
Đem đốt làm vui phỏng sá gì ?!

...

cho em hỏi mấy anhchij lớp 12 Sinh một tý, học đội tuyển thì học cái gì thế ??? có hay ko?

Back
Bên trên