Các cô gái phát biểu ra sao về...

Chịu thôi nhỉ... Đến anh Dũng mà còn không biết thì khó mà tìm ra người biết nữa...Anh Dũng nhỉ... hihihih

Nguyễn Quốc Anh đã viết:
Miệng thì nói là rẽ vào nhầm ngõ mà sao cứ vào suốt thế hả em QuyênB-)
Thì cũng giống như nghiện ma túy ấy, ai cũng muốn bỏ nhưng vẫn ko bỏ được :biggrin:

Nguyen Thanh Van đã viết:
Chịu thôi nhỉ... Đến anh Dũng mà còn không biết thì khó mà tìm ra người biết nữa...Anh Dũng nhỉ... hihihih
Em Vân nói thế là sai rồi, bây giờ các bạn trẻ tiếp thu tiến bộ khoa học kỹ thuật nhanh hơn anh, thần đèn chịu thua rồi :biggrin:

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
em cũng nghĩ như anh Dũng!!! đấy ko phải là đại huyệt mà là..... cơ!!! :D
LÀ cái gì cơ........... :biggrin:

Bui Ngoc Dung đã viết:
Người ta ko nói nhưng chắc chắn đấy không phải là đại huyệt vì nếu là đại huyệt thì điểm vào là chết lăn quay, đằng này lại ko chết mà còn thích bị điểm vào huyệt nữa :biggrin: :biggrin:
Bác Dũng này lớn rồi mà trình độ hiểu biết có vẻ kém nhỉ. Trên đời này đâu phải cái chết là ghê gớm nhất. Đoạt mạng người khác đâu phải là chuyện khó, cầm dao đâm một phát, vào đâu chẳng chết. Nhưng mà cái huyệt này, điểm vào thì đoạt được cả xác lẫn hồn, đoạt được hết, (dễ như lấy đồ trong túi vậy). :D :)):)):))

Ở, anh cũng chỉ nghe qua sách báo nó bảo thế thôi. Vào đây truyền lại cùng các em, để chúng mình cùng tiến bộ ý mà.

Bui Ngoc Dung đã viết:
Thì cũng giống như nghiện ma túy ấy, ai cũng muốn bỏ nhưng vẫn ko bỏ được :biggrin:
Nhưng mà vấn đề chính ở đây là em không nghiện mấy thứ này!!!! :angry: !
thì đúng là em rẽ vào nhầm ngõ nhưng mà chẳng hiểu thế nào lộn đi lộn lại vẫn bị lạc và chưa tìm được đường ra mới chết :(( :(( :(( !khổ quá

hì, thích thì cứ nói hẳn là thích đi, đã vào cái vườn cười này thì đừng có bảo là " vô ý", ng` ta cười cho đấy bé.

Nguyễn Chí Thanh đã viết:
Ở, anh cũng chỉ nghe qua sách báo nó bảo thế thôi. Vào đây truyền lại cùng các em, để chúng mình cùng tiến bộ ý mà.
Ặc ặc, anh tưởng là chú kinh nghiệm đầy mình, định mang sách vở đến học hỏi nhưng hóa ra chú lại nghe qua sách báo, mà học qua sách báo những vấn đề này thì dễ tẩu hỏa nhập ma lắm :biggrin: :biggrin:

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
hì, thích thì cứ nói hẳn là thích đi, đã vào cái vườn cười này thì đừng có bảo là " vô ý", ng` ta cười cho đấy bé.
Em Quỳnh Anh nói chỉ được cái đúng :biggrin:

hic...các bác này chỉ giỏi.........thôi!! :D

ai lại nói trắng trợn thế hả em :D ko để ai ngơ ngác con nai vàng cả à :D :D :D
to Dung : bác thì tay nghề cao rồi :))
to thắng : Bác chẳng quá giỏi ý chứ :D

Hehehe nghĩ đi nghĩ lại mục đích chính cẫn là câu bài :D

rõ ràng là thế chứ còn gì nữa :D

chú mày cứ cẩn thận đấy QA ạ :wink: !!!
cậu là hơi bị xúc phạm tớ rồi đấy nhé! ;) Đừng để tớ phải xử lí thì tội nghiệp cậu lắm!!! :rolleyes:!!!!
mà bạn QA cũng cười tớ đúng không????thế thì bó tay rồi!để hôm nào đi học tớ cười bạn vậy 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Bui Ngoc Dung đã viết:
Em Quỳnh Anh nói chỉ được cái đúng :biggrin:
the hoa ra la co nguoi cuoi minh that roi(dien hinh la anh dung)!!!the nay thi.......bo tay roi :eek: :eek: :eek: :eek:

Back
Bên trên