Các bạn lớp A4 ơi !

Nguyễn Phương Dung
(dungnp)

:rolleyes: hello,
Lâu lắm rồi kô nghe tin tức gì về lớp minh cả? Kô biết là bây giờ mọi người như thế nào rồi, học hành ở đâu... :confused:

Hè này kô bíết mọi người có ở Hà Nôị hết kô, lớp mình họp lớp cái.
Mọi người reply để kêp in touch nhé !

>:-D<

cô bạn tôi khoẻ không...to mất số của dung rồi dể bữa nào tơ lay lại nhé.bye

Alo!!!!!!!!!! Chúng tôi vẫn sống và làm việc theo gương Bác Hồ vĩ đại!!!!!!

Hehehhehe,,,,,,,hồi trước họi lớp mình lên đây đông như thú bây giờ lèo tèo :( chán vật ạ!!!!!!!!! :( :( :(

Than ôi thời oanh liệt xưa còn đâu!!!!!!!!!!!

Bà già, Dung mama,Thẩm,VA, Tí ,Toét,Trần,Quần la',Đức..........híc híc híc .......chúng mày đâu cả rồi!!!!!??????

Hè này lớp mình tổ chức họp lớp đi, lâu lắm lắm rồi chẳng được gặp ai cả. Bà già vẫn đang ở VN đúng không???

Tớ đầu tháng 7 này về, không biết lúc đó mọi người có rỗi không ?

Em đây chị Ngân ơi, đừng kêu thảm thiết quá mọi người ko biết tưởng mày ở nhà bị bọn tao ngược đãi...À quên, chào Đại ca, chào Phương Dung. Ko biết hôm nay nghĩ thế nào lại vào diễn đàn phụ của khóa mình, thấy có A4 tò mò vào xem sao? hì hì, PDung ơi mọi người ở nhà khoẻ cực kì luôn, đang có seagames nữa đấy! Chỉ mong ai ở xa VN được vui vẻ và học tập tốt thôi đấy...Bye nhé!!!(Hoàng Linh = Ti'---> sợ ko biết mình là ai!!!)

Tí tò te :D
hôm nay cũng giở chứng chui vào đây, chán thật! lèo tèo vài đứa :(( hồi trước con mụ già cũng chăm chỉ vào đây mà giờ cũng mất hút roài!!!
chắc đứa nào cũng đang thi cuối kì, hehe thi cho tốt, ko bít Ngày về có gặp được đứa nào ko, Ngân ơi! mày bảo làm poster cho lớp thế nào roài??

alô nghe rõ trả nhời nè, lâu lắm ko gặp bà kon, có con có cháu chắt gì chưa hử ?? :D

Lâu rồi vào đây mới thấy có bạn trả lời. Mấy hôm trước mới gặp H.Anh va Cường (từ hồi sang đây đến giờ mới gặp nhau). trông hai bạn vẫn thế, vẫn trẻ trung :)) H.Anh thì đã có nơi có chốn :D rồi, mà hình như tháng 3 này HA về đấy. Hè này họp lớp đi, lâu lắm rồi chẳng gặp bạn nào cả.

tui đã về từ tháng 2, cchưa thấy tin tức gì của HA cả hehe

hơ các bạn về mà chỉ thấy đi chơi mảnh với nhau :D chả thấy thông báo gì cả... tình hình là bạn nào cũng có nơi có chốn rồi nhỉ hehe thản nào mà toàn đánh lẻ :p

Nói chẳng ra đầu ra đuôi gì cả, tôi chẳng hiểu các bà nói cái gì cả. Nói lại xem nào hehe. Già rồi co khác

Back
Bên trên