Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

ok lớp anh mà đá tiền là chúng nó đá máu lắm đấy...chú thấy thằng Béo hậu vệ ko...thằng đấy thủ quỹ đá tiền quả là gặp thằng nào nó bem thằng đấy =))
hài cực ...=))
các chú đi thuê sân nhá ...sáng thứ 4 ....
hả @_@ cái anh béo béo hậu vệ đó à :-ss hôm trc em suýt nữa thì cắm đầu xuống đât vì cái ông đó =)) 8-}

=)) tại sao thằng Thành lại chọn anh làm mục tiêu focus nhỉ

----------

hả @_@ cái anh béo béo hậu vệ đó à :-ss hôm trc em suýt nữa thì cắm đầu xuống đât vì cái ông đó =)) 8-}

uhm...thằng đấy tên đi lại trên giang hồ là đùi gà...làm thủ quỹ tòan bị bọn anh quịt tiền nên hận đời hận người =))

Trò "Chó, lợn, gà, mèo, vịt" biến thể của " Nghêu, sò, ốc, hến" ấy mà :))
Mai đổi thành "TP, C, Java, vbb" nhỉ =P~

Các em nói chơi trò j` có chó lam` anh tưởng thành chơi chó :"> =))

đã bảo để anh kèm thì k chịu, cứ chạy lung tung. Chú cứ đứng vào giữa có phải an toàn k, chỉ k nhận dc bóng thôi :)) =))
Quả ngã đau vãi, hôm nay phát tác mới mạnh :-s :|

----------

Chơi chó là sao anh :-j

Cái này hỏi anh Hoàng Nam hoặc anh Văn sẽ dc giải đáp cụ thể và tỉ mỉ :))

Các em ơi, chủ nhật tuần này HDC sẽ có một buổi giao lưu với các thành viên mới vào lúc 8h00 tại trường Ams. Các em có thể đến tham dự rồi mới quyết định có đăng ký vào CLB hay không :D

Mong sớm được gặp các em tại HDC :x

àh vâng, sr sr anh Kiên, e nhầm :)) trí nhớ dạo này kém quá, già rồi :-j
=)) tại e nghe bạn Dương =)) nên mới thế
Àh e học a7 ạh, ;)) lớp Nhụy huynh chủ nhiệm :))
Công nhận là hôm nay Thái làm tao đau ruột =)) trông cái mặt mày hay thật đấy.
Dương "vịt " ơi, mai tớ mới mạng usb cho cậu đc nhớ :"> chắc là kô bị cháy đâu :-ss (cái này là tại thằng Đạt, có gì giết nó :|)
Mai giết luôn cả Thành nhớ =)) nó nói xấu cậu đấy =)) ;)) nó còn nợ bọn mình bữa chè :"> mày nợ nần hơi bị chống chất rồi đấy, tao chưa tính 7k của tao :-j
Mà mày què quặt vậy mà vẫn ham đá thế, kô sợ què nốt 2 chân àh =))
Có cần tao tuyển mấy ẻm mặc váy ngắn cổ vũ cho mày kô =)) chất lượng khỏi chê =))

Hơ hơ tao hổng cần mấy em chân dài váy ngắn, tao chỉ cần cái bạn j mà hum trước mày dẫn đến ấy , bạn ấy đi là đủ động lực để tao hat-trick rồi 8->8->8->
--------------
Cố gắng rủ bạn ý đi nhé hí hí ... Mà muốn lớp mình thắng thì rủ bạn ấy đi, ko thì tao biểu tình ko đá đâu, mà tao ko đá là chỉ có thua thôi :)|:)|:)|

Hơ hơ tao hổng cần mấy em chân dài váy ngắn, tao chỉ cần cái bạn j mà hum trước mày dẫn đến ấy , bạn ấy đi là đủ động lực để tao hat-trick rồi 8->8->8->
--------------
Cố gắng rủ bạn ý đi nhé hí hí ... Mà muốn lớp mình thắng thì rủ bạn ấy đi, ko thì tao biểu tình ko đá đâu, mà tao ko đá là chỉ có thua thôi :)|:)|:)|
bạn đó đi mà mày ko đc hat-trick thì sao đây 8-> ;))

----------

bố chơi chó bao h đánh chết h =)) =)) chỉ có thằng Nam thôi
tóm lại chơi chó là cái j @________@ :-/

=)) =))
Tao sợ rủ nó đi, chúng mài lác hết mắt, kô cầm nỗi bóng nữa =))
Đến lúc đấy lại đổ tại tao mà chúng mài thua =))

=)) =))
Tao sợ rủ nó đi, chúng mài lác hết mắt, kô cầm nỗi bóng nữa =))
Đến lúc đấy lại đổ tại tao mà chúng mài thua =))
rủ ai đi mà lác hết mắt ko cầm nổi bóng nữa ;;) mà bọn tao lác mắt thì chẳng lẽ các anh ko lác mắt à mà sợ thua :)) =)) :-j

Tốt nhất là rủ bạn ý đứng bên khunng thành lớp em , k bao h bị thua đâu =))

Hehe cứ rủ bạn ấy đi thì biết ... Khéo tất cả các cầu thủ k tập trung chuyên môn mà lại tập trung vào vik khác thì chết ...

@anh Quang : Cái bạn đứng cạnh bạn Hương to béo lớp em ý a cóa nhớ ko :)) :)) :)) lúc cuối trận 2 bạn ấy đứng nc còn j , k nhớ à :D :D :D

Back
Bên trên