Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Sozy sozy bạn Liên :-j tại tớ bận gêm ghọt nên giờ mới vào được :-j
Kô muốn bình luận, sợ các anh chị kêu đuổi :-j nhưng mà phải công nhận là cái topic "thẳng cánh cò bay" thật đấy, e lướt một lượt mất có tiếng rưỡi =))
Bóng thì anh công nhận các chú đá ảo thật , đúng là vũ công trên sân cỏ =)) mỗi tội vũ công múa xong kô què quặt như các chú =)) (Thành nhờ ;)))
@Lớp trưởng: Mãi mới thấy lớp trưởng xen vô la liếm :)) mà cái vụ nước là con chi bố ạh =;
@Phương: =)) công nhận là ẻm rất chi là ảo =)) mà dại gì mài cho nick chúng nó =)) mất bữa kfc giờ =)) nó hợp với mài đấy =)) suốt ngày đi hỏi thăm anh lào đẹp zai =))
@Thành: Cuối cùng mày tổng kết mỗi tao kô mắc tội phản quốc nhờ =))
Trông mày què quặt thế lày :-j bạn Liên xót lắm đấy =)) hôm nay đi theo cốt để làm vệ sĩ riêng (e sr anh Văn nhớ =)) ) suy ra cuối cùng thì là mà mỗi tao thiệt, đc chai 0 độ =;
Mai thằng Phương đòi tống tiền mày đấy ( nó kêu kô thì cho a Văn hộc máu mồm chết =)) (anh trích nguyên văn lời chú)) =)) =))

Àh nhân tiện e nói luôn bạn Thành bạn ý là nữ chị àh, đừng nhầm giới tính của bạn ý, bạn ý thấy tủi thân =)) ( mày còn nợ tao tiền nước sấu :-w)
Anh Kiên ơi, có phải nhà a ở Lê Trọng Tấn, cấp 2 Nguyễn Trường Tộ, là lớp trưởng lớp A... gì đấy (kô nhớ, quên rồi, A1 thì phải :">) đi xe buýt số 12 =))
Đúng thì trí nhớ e tốt, kô đúng thì coi như e nói nhảm =)) trí tưởng tượng bay xa =))

Ps: Liên ơi, thuyết trình nói hết nhé, tớ viêm phổi cấp rồi :"> kô biết sống chết thế nào :-" coi như đây là việc cuối cùng cậu làm cho tớ trước lúc...tớ ra đi =; Liên nhớ ;;)

Anh Kiên ơi, có phải nhà a ở Lê Trọng Tấn, cấp 2 Nguyễn Trường Tộ, là lớp trưởng lớp A... gì đấy (kô nhớ, quên rồi, A1 thì phải :">) đi xe buýt số 12 =))

gần đúng em ạh ;;) nhà a Láng Hạ, cấp 2 Giảng Võ, đi xe buýt 13&22 ;;)

thế là em chém gió ra vụ anh làm gãy tay thằng Thành à :-?
được đấy...tuyển vào đội chém gió của 11 IT được rồi
anh Nam vs Anh Kiên là trưởng hội nhá có gì em cứ liên lạc =)) =))

Đúng thì trí nhớ e tốt, kô đúng thì coi như e nói nhảm =)) trí tưởng tượng bay xa =))

k fải a Kiên đâu e ah` :)) hình như là a Tùng lớp trưởng lớp chị :-?
mà e Hương học NTT ah` lớp A mấy thế ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng TÙng đi bus à :-?
tưởng nó đi xe đạp nhỉ :-?

Tùng mới chuyển qua đi xe máy rồi :)) hqua thấy đèo bố nó đi nuột phết :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Thành chém gió anh Văn sút gãy tay làm mọi ng` tin sái cổ :-j =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao bắt tao chịu =)) Thua cả đội phải chịu chứ :">
Mà yên tâm, lần sau tao xếp chiến thuật 7-0-0, chỉ hòa thôi, k thua đc đâu =))

ok lớp anh mà đá tiền là chúng nó đá máu lắm đấy...chú thấy thằng Béo hậu vệ ko...thằng đấy thủ quỹ đá tiền quả là gặp thằng nào nó bem thằng đấy =))
hài cực ...=))
các chú đi thuê sân nhá ...sáng thứ 4 ....

Thế để em kiếm mấy thằng chặt chém cho vào đội đá vs các anh =))
T4 tuần sau bọn em bận rồi, để CN tuần sau đi anh :))

ok lớp anh mà đá tiền là chúng nó đá máu lắm đấy...chú thấy thằng Béo hậu vệ ko...thằng đấy thủ quỹ đá tiền quả là gặp thằng nào nó bem thằng đấy =))
hài cực ...=))
em tưởng anh TA bảo là tuần sau anh đá vs lớp nào rồi mà :-?? nếu đá đc thì đá =)) mà từ từ để xem đã :D

hài cực ...=))
^:)^ ^:)^ ^:)^ Hả lại đá sáng thứ 4 hả anh Văn , nắng nóng cháy da cháy thịt ,vs cả đá h ấy thì chả bạn nữ nào lớp em đi đk cả ( hí hí cả em Liên cũgn hông đi đk đâu ;)) ;)) ;)) )

con ác độc >:p :-l
ờ =))

theo tình trạng này thì nên lấy cái búa đập cho USB vs máy mỗi cái 1 phát rồi tùy tình hình chúng ta ... đi mua cái mới mà xài =))
nhà bạn Thái giầu nhỉ=))
1 số máy ở phòng tin cũ bị em ạ :D
máy của anh họ em chứ có fai máy ở trừong đâu ạ

cắm usb thì nhớ cắm cả nhiệt kế nữa ;)
=))

câu "Nếu USB bị hỏng chưa ạ" khó hiểu vãi chưởng =)) =)) =))
ờ=)) tui cũng k hỉu chắc lúc đấy viết nhầm=))
Nhưng thế thì USB hỏng chưa ạ, Ngày trước bạn em nó cắm như thế k bị gì. Nhưng thấy mấy bạn bảo k đcj. k bik sao=))

đá bóng Thái Thịnh mát mẻ khỏe người, ra sân làm gì cho mệt :-j

Back
Bên trên