Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

à à có chút thay đổi nhé ....
Ngày mai bất cứ e nào có ý tưởng thì xuống nhé hết tiết 5 đấy
ko cần phải có khả năng edit Video đâu
hạn chế những e ko có ý tưởng mà theo đuôi nhé ....để tránh cảnh đag bàn lại ngồi nói chuyện chém gió ...

Co ng dang tu noi minh =)) :">:x

zzz
anh ko còn gì để nói vs e Liên ạ
nói chung là chán e VL....đ' muốn nhìn thấy cái mặt e thêm tí nào luôn
=))
=)) =))

mày ah;;)
thoy đừng cho mấy thằng tổ mình viết
cái tử tế thì chả nghĩ được toàn nghĩ ra mí cái bệnh =))

Các Amsers chú ý: Ngày mai ( thứ 4 17.3.2010 ), sẽ có một quầy thông tin ở dưới sảnh nhằm giải đáp thắc mắc của các bạn về cuộc thi Mr&Miss, các bạn cũng có thể lấy form đăng kí dự thi ở đấy luôn. Nhớ ghé qua nhé, vì bạn sẽ có cơ hội nhận được những phần quà " nho nhỏ" nhưng cực kì hấp dẫn đấy :x

bạn vs chả bè, như lolz >"<, đ' có đứa nào tốt đẹp cả. muốn tẩy chay tao thì nói mie nó ra đi. Amser mà cũng như lolz >.<
báo cáo vs bạn Lê Sơn là bạn đừng có del bài tớ nhá, đang có chuyện bức xúc
khi nào giải quyết vấn đề xong thì bạn xóa bài nào của tớ cũng đc, nhưng nhất quyết bài nào ko đc xóa >"<

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn vs chả bè, như lolz >"<, đ' có đứa nào tốt đẹp cả. muốn tẩy chay tao thì nói mie nó ra đi. Amser mà cũng như lolz >.<
báo cáo vs bạn Lê Sơn là bạn đừng có del bài tớ nhá, đang có chuyện bức xúc
khi nào giải quyết vấn đề xong thì bạn xóa bài nào của tớ cũng đc, nhưng nhất quyết bài nào ko đc xóa >"<

Kiể này chắc bị dồng đội bóp dái =)) =))

Chú cứ thik xạo loz chỉ có anh đi bóp dái chúng nó chứu éo có ai dám bóp dái anh đâu=)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
của thằng Văn bé tẹo còn đ' mặc sịp hôm trước tao bóp thấy rồi nhá đừng có chối =))

Back
Bên trên