Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Ex Anh: thỏa thuận vs thằng TUS
Ex Anh: mãi mới xong
Ex Anh: nó nợ 3 triệu
Ex Anh: mai nó phải phản lưới nhà 3 quả
dạ vâg thể theo nguyện vọg của đội trg? rit của các bạn t post hộ cái này lên =)) mai đừng cho bạn í vào sân lúc nào nhá =))
hôm nay đá cho H2 mà :(
sút mấy quả về lưới nhà mà thằng Ngọc Anh nó cứ đẩy ra :( biết sao đc :(
lại phải trả 3 triệu r` =((

spam hi`hi` :-w :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x ...............................

----------

Mình thề với các bạn là hôm nay mình vui cực ý''''''''''''''''''''''''''''' hihi :) 8-|:x Mình iu các bạn nhiều lắm ý hì hì Mặc dù mình có buồn hay có lúc các bạn let me down mình vẫn muốn nói mình iu các bạn lém :p

Mọi người à,mặc dù không muốn nhưng t vẫn phải nói hco các cậu biết điều này đấy là Ams chắc chắn bị đổi tên rồi=((

Cứ tưởng cuộc khởi nghĩa sẽ thành công nhưng do sự đàn áp quá mạnh mẽ của chính quyền cộng với lực lượng kách mạng còn non yếu "Cuộc khởi nghĩa xin giữ lại tên trường ta" đã hấp hối và có nguy cơ bị biến mất.
=> nếu muốn chiến thắng chúng ta phải âm thầm xây dựng lực lượng(người ủng hộ),mua chuộc gián điệp(quan chức),liên kết với các thế lực khác(báo chí),chọn thời cơ để có thể phản công=))

spam hi`hi` :-w :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x ...............................

----------

Mình thề với các bạn là hôm nay mình vui cực ý''''''''''''''''''''''''''''' hihi :) 8-|:x Mình iu các bạn nhiều lắm ý hì hì Mặc dù mình có buồn hay có lúc các bạn let me down mình vẫn muốn nói mình iu các bạn lém :p

8-} 8-} 8-} con Liên thi thoảng vẫn hâm thế này hả bọn mày :-/

10 tin ai có quan tâm tới vấn đề làm clip khối chuyên thì hết tiết 5 ngày mai xuống lớp 11 tin nhé
ý tưởng về mặt clip các e có thể pm cho anh theo nik su_ba_troc_dau or nik bolobala93 của anh Tuấn Anh .
Do anh ko có list của cả lớp e cho nên spam tạm trên HAO như thế này , e nào đọc được thì thông báo các bạn khác hộ anh nhé ....
Ngày mai các bạn xuống lớp anh thì khuyến khích các bạn trẻ có khả năng về Video Editing nhé ....Ý tưởng đóng góp thì cứ như trên thôi nhé.
NGoài ra các e có thể xem clip của các năm trước để tham khảo tại đây ..http://video.tamtay.vn/my/253647?page=0

Chú ý nhé ý tưởng hoàn chỉnh thì hẵng trình bày nhé ...Đừng có kiểu nghĩ được đoạn đầu rồi đoạn kết mang đi trình bày ...bọn anh khó xem xét lắm
Thx các em .....
Mọi người cố gắng vì khối tin :)) :))

năm nay khối Tin có chân trong BTC rồi k sợ bị lép :> >:)

năm ngoái có những anh chị 0710 rất tâm huyết đã phải khóc vì clip của khối Tin bị lỗi kĩ thuật đêm chung kết :( video chạy trước audio gần 10s =)

à à có chút thay đổi nhé ....
Ngày mai bất cứ e nào có ý tưởng thì xuống nhé hết tiết 5 đấy
ko cần phải có khả năng edit Video đâu
hạn chế những e ko có ý tưởng mà theo đuôi nhé ....để tránh cảnh đag bàn lại ngồi nói chuyện chém gió ...

Back
Bên trên