Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

chả hiểu a thanh spam cái gì mà suốt ngày bị band nhể
mình sao chả thấy bị gì
anh cho em kinh nghiệm vs
ban vĩnh viễn càng tốt

Tưởng mất từ lâu rồi?Bây giờ mới thông báo chính thức à?

chán vl` , chửi nhau tiếp đi =))
ai bảo mài nhạt từ khi bắt đầu =)) đã vào sau đ' biết j thì trật cm. nó tự đê [-(

Từ khi mấy bậc tiền "thối" lớp 11 rút hết khỏi 2poc lớp với cả chị Hương bắt đầu thích combo là 2pic đã thoái trào

Chỉnh sửa lần cuối:
=))
Đùa anh Thanh là kiểu không biết sợ là gì =)) Em rất là hay thấy anh bị ngứa tay ý =))
Tớ có đọc mấy page trước, có bạn kêu là topic lớp spam, nhảm, nhạt,... :D Tình trạng chung của các topic các lớp là thế mà bạn. :D Mọi người lên đây chủ yếu là xả xì-trét, rồi giao lưu với nhau thoải mái hơn. Nếu cái gì cũng phải có chủ đề thì hơi bị gò bó quá. Nếu thế thì có khi số topic đạt chuẩn như thế trong box này chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi :))

--> yếu gì vậy anh? =))

2pic lớp nào không nhạt nhỉ?
Hỏi anh yếu gì thì chắc anh ấy chả dám trả nhời đâu=))

tao bị mất điện thoại :(:)(:)(:)((

sao lại bị mất? :eek: :eek: :eek:
tưởng mất từ lâu rùi mà, sao lại mất típ là sao? :-?? :-?? :-??
khổ con bé, có cái di động giữ cũng ko xong 8-} 8-} 8-}
thui, lần sau có j mang theo cái điện thoại bàn mà đi học =)), gọi điện cho nó rẻ =)) \:d/ \:d/

Có ai biết thầy dạy thay Toán hôm nay tên gì,dạy lớp nao` không?Tao đi xin chữ kí:))

Có ai biết thầy dạy thay Toán hôm nay tên gì,dạy lớp nao` không?Tao đi xin chữ kí:))

tao cũng đang kết thày dạy toán sáng nay, trình độ thì không bằng ông Trung, nhưng mà cách dạy và cách suy nghĩ rất tân tiến :x, vãi <:p <:p
ước j các giáo viên trg` mình ai cũng đc như ông ấy thì tốt wa' :x

Back
Bên trên