Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

"Mấy ông không nghĩ đc bài spam thì chịu thôi...Các chủ đề tôi nói toàn cái vớ vẩn thôi ah...Các cái hay hay có khi định nói nhưng không tháy hợp nên thôi.Ông mở chuyện gì hay hay đi còn ai đó theo chữ lên pg 300 bằng toàn spam nhảm không có cốt truyện gì chán quá"
=> topic lớp thì tụi nó phải xả stress sau mỗi buổi học thì tụi nó spam, ko cần chủ đề nhất định nào đó. nói chuyện như nói chuyện ngoài đời, ko cần phải chủ đề. nếu ông thấy vớ vẩn thì ông có thể vào các topic khác mà nói chuyện, lớp là ko có cài từ "chủ đề" đâu

----------

yeah, mềnh đã lên 1 sao rùi \:d/ :D

Được mấy hôm đông vui thi` toàn vào chửi nhau.
Chứ nhạt thì nhạt từ khi bắt đầu cơ:))

chán vl` , chửi nhau tiếp đi =))
ai bảo mài nhạt từ khi bắt đầu =)) đã vào sau đ' biết j thì trật cm. nó tự đê [-(

tình hình là mai a TRung sẽ trở lại vs lớp 10 IT :(( :((
một thời kỳ đen tối lại bắt đầu :((

nhạt từ khi :
_ em Hương ko spam ở đây nữa =((
_ anh Phong vào đây "xì-pam" nhiều nhiều =))

thằng nào cũng nhạt sao ko close topic đi =)))))))))
các chủ chỉ chém gió là giỏi ;)) =))

Thế thì thôi nghỉ spam vậy..tôi có bik spam quái đâu :-ss. Mấy ông kiếm chuyện 1 tí là đong vui ấy mà...mấy cái diễn đàn khác tôi toàn thấy thế,có chủ để gì hay hay->spam dài dài->có bài hay mang chủ đề hơi khác->đổi chủ đề spam mới ...không đọc hết đc =)).
Gác kiếm vậy...tớ spam vào làm hỏng topic thôi :-h . Dù sao cũng đc tròn 40 bài rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Phong spam dc ở đâu mà được tận 40 bài rồi?
Mai ông Trung lại đồ sát 1 thằng cho mà xem:))
Lớp mình bao nhiêu đứa đi prom rồi?

Chỉnh sửa lần cuối:
@Thanh: anh này có vẻ mún chơi trội đây, hum nào gọi em Hương ra chém chết mới được =))
@Phong: 40 bài là giỏi rùi =))
@Hoàng: mẹ, có mỗi cái bán kết mà làm mãi chưa xong :(. shit!

>> các bác có ai đã làm xong bài thuyết trình sử chưa nhể? ;)) =))

=))
Đùa anh Thanh là kiểu không biết sợ là gì =)) Em rất là hay thấy anh bị ngứa tay ý =))
Tớ có đọc mấy page trước, có bạn kêu là topic lớp spam, nhảm, nhạt,... :D Tình trạng chung của các topic các lớp là thế mà bạn. :D Mọi người lên đây chủ yếu là xả xì-trét, rồi giao lưu với nhau thoải mái hơn. Nếu cái gì cũng phải có chủ đề thì hơi bị gò bó quá. Nếu thế thì có khi số topic đạt chuẩn như thế trong box này chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi :))

chứ mấy cậu yếu lắm
--> yếu gì vậy anh? =))

Back
Bên trên