Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

mìh đang nợ chị mana Thảo hương 50 cành...:D:D:D:D:D và mìh sẽ chi trả 50% số đó.....:)):)):))

Giải đấu cũng có nhiều bất ngờ mà,người vô địch chưa chắc là người giỏi nhất mà là người chơi ổn định nhất và có điểm rơi phong độ trúng vào đợt mình tổ chức.
Theo mình thì Hữu Tú là một đối thủ rất tầm cỡ,mình đánh giá rất cao!Không biết Hưong đã đấu với nó bao giờ chưa.
Em sún là đứa nào thế,là cách nói lái của sun a`:))
@NA:Mìn nợ chị Hương 5 ngàn mà chưa trả đồng nào đây này=))=))

Ngày hôm nay đã diễn ra tiếp trận TK tiếp theo
Đức Phương-Hòa:Trận đấu diễn ra rất nhanh và xúc tích.Bước vào phút thứ 8 của trận đấu,anh Hòa đã dành chiên thắng.
Tuy nhiên khi đựoc hỏi:"1-0 à"
Anh Hòa đã đáp ngắn gọn"1-1"
Có thể do lối đánh:đánh nhanh thắng nhanh của 2 đội:))
Ngay sau đó,cô LS vào lớp và trận đấu đã bị gián đoạn,khi hết giờ,Đức Phương không chịu đấu tiếp mà đòi uyn đồôốồ xiii để chọn ra người thắng cuộc trong khi Hòa thì nằng nặc đòi đấu tiếp.T với tư cách là módđái cũng không biết phân xử thế nào vì Phương không thể bị tính là bỏ cuộc để tuyển thẳng Hòa vào vòng sau được do điều này chưa được đề cập trong luật,kết quả là sau 2 lần uyn Hòa đều thua:))->Dường như đây la` 1 trò gian lận=))
Cuối cùng cả 3 bên đều đã đồng ý chuyển sang thi đấu vào giữa tiết 6
Lại cuối cùng lần nữa :))ván này lại chưa được tổ chức
Đến là nản với bọn này=))=))

Ông Hoàng dê bình loạn hay nhỉ ;)). Hơi hối hận tí mình cứ mèo vờn chuột ván 1 mà không chơi nghiêm túc lắm(chả là lúc đó tâm hồn thả lên trời). Đã thế mình còn ngồi lên bàn,ổng thì "mót" nên hẳn quyết tâm lắm.Còn ván 2:chào thua,em không biết phòng thủ chặt

Spam được bài đầu tiên trên H-A-O rồi =)),topic lớp tìm khó quá(chắc mắt lé rồi :-??). Ai đọc đc bài này buzz nick chúc mừng nhé ;)

Lâu lắm rồi trên HAO mới có người gọi mình bằng đại từ chỉ đàn ông=))=))
Cứ như kiểu anh này thì chả có ván nào anh thua cả:))->Tất cả chỉ là biện hộ=))
cái 2pic lớp mình la` do bạn Liên lập ra nên khó tim` la` đúng rồi=))cái tên rất là kêu "pó tay chấm than:)) "

Biện hộ gì.Thua là thua thôi. Chỉ nghĩ ngại hơi tiếc tí.
Còn ông thì sao : bị loại từ vòng 1 =))

hiz, không ngờ lớp mình tổ chức giải rùi :((
tao bâyh tham gia được không hả ban tổ chức (ý là chị kính hồng xinh xinh :x )

Đợi giải sau đi. Đấu knock out sao thay hay thêm người được. Ông đăng ký rồi nghỉ mất hì phải chịu. Tôi là ban tổ chức nhưng mấy ông kia thay nhanh lăm,tôi không biết gì :-??. Mà ông nghỉ cả thứ 5 thứ6 thì hết vòng 1 rồi...chịu thôi

Là một phần btc thôi đc chưa?
Hèm đọc link rồi...whatever :-??
Có vẻ như box 10 tin mà các anh chị lớp tin với láng giềng spam kinh quá nhỉ

Người mới chui vào tự giới thiệu làm quen nhé
Tên : Hiện rõ ở bên trái rồi
Lớp: Cũng thế
Sở thích: :p không khoái kể
(thế này thà không nói đi cho rồi ;)))

Mong muốn: anh chị lớp tin nào dạy em pascal nhé, gà lắm :">
có bạn nào thạo lập trình hướng đối tượng: ứng dụng,web và cơ sở dữ liêu không mình muốn gặp và làm quen ...

@Nguyễn Tiến Tùng: Uh thì topic lớp tin có nhiều bài nhất so với các lớp khoá 09-12thật nhưng tớ thấy anh em hàng xóm còn nhiều lắm đó chứ...làm gì có one n only đâu

Tổ mình đã bị rút lõi anh tài:))
Trước kia 2 bàn đầu tổ 4 có lực lượng hằng mong ước,bây giờ thì xuống cấp trầm trọng với sự co' mặt của Poke'mon=))

kịch liệt fản đối việc đổi chỗ :(( X(
mịa đổi chỗ làm mất hết cảm xúc học 2 tiết Tin :((
từ mai cứ ngồi như tiết Địa hum nay nhá :"> :-"

bảo đc bố bảo rùi ko cần mày dạy :))
chưa nghĩ ra lí do để xin chuyển thôi :))

Back
Bên trên