Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Chị Hương vừa xin lỗi vì không spam được xong lại còn đòi chào mừng trở lại,bây giờ thì biến đâu mất:-w :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) thế thì còn ai thất học đc như lớp ta nhỉ :"> chưa kể nạn cờ bạc đang ngày càng lớn mạnh :-j
thôi tôi kô trạnh cãi chuyện tia gái của cậu nữa :-j ai cũng biết cái điều đó rồi :-j
àh ờ ... =)) chụp ảnh dìm hàng ng khác :-w tôi vẫn chưa xử lí cậu cái vụ đấy đâu :-w
nhầm ... kô phải nói linh tinh :-j mà là những câu nói thể hiện sự bh của cậu :)) ;))
đỡ đói con khỉ ... ngày nào đến lớp cũng chưa đc ăn sáng mà phải nhìn thằng khác ăn xôi trc' mặt ... khó chịu :))
với 1 số ng , nhất là cậu hồng ;))
quen gái kô bao h là đủ cả =))

còn nhân cách của cậu + độ trong sáng và trung thực của cậu thì ... =)) kô ai nói cũng biết :-"

;)) xúc động quá ;))
để kô phụ sự kì vọng của cậu chắc tôi phải chăm lên đây hơn nhỉ ;))

=)) cậu có cần bọn tôi sang bên đấy câu bài hộ kô ;))
Xử lý gì nào,tôi mới post có vài cái về chị mà đã laum lên,chị có mất mát lớn bằng thằng Phồng-KT-GQuân-HA-Liên đâu.So với bọn nó mất mát của chị chỉ là 1 hạt cát bé nhỏ:-h
Cho hỏi tí không phải thế bh chị bảo tôi(in đậm)có nghĩa là gì?
Cái dòng chữ đỏ trên kia là ý bảo tôi "dê"đấy phỏng?:-w
Chăm mà thế này à?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay là hạn cuối đăng ký đại hội cờ Caro toàn lớp rồi,đề nghị các bạn hãy nhanh tay đăng kí đi nào,không thì t lại phải mời cả lớp khác vào bây giờ:))

mie thằng Hồng
mày bảo hum nay tổ chức mà sao không thấy j là sao hả thằng ôn? =.="
thứ 2 này là lại bắt đầu học kì 2 rùi, chán vãi :(, nghỉ đc có 1 tuần :((
học kì này mọi người cố gắng chơi nhiều hơn học nhá =))

Hôm nay quên vở ô li ở nhà,tại buổi sáng đi vội quá,thông cảm
Mà hôm nay hok có đại hội caro thì cũng có đại hội bóng bàn rồi còn gì nữa
MK cả năm chưa 1 lần vi phạm kỉ luật thế mà riêng hôm nay mình làm 1 quả quả 2 lần liên tiếp bị ghi sổ ghi đầu bài với cùng 1 tội danh:(:)((Sáng nay là 1 trong những buổi sáng tệ hại nhất trong cuộc đời mình=((

Chỉnh sửa lần cuối:
=))
tao thấy mặt mày cười sướng rùi còn j?
sao lại là ngày tệ hại nhất nhể? :))
tao cũng quên vở Địa nhưng cô không ghi vào, xin lỗi nhá =))

Chiều nay thì có hơi phê thật,nhưng buổi sáng đúng là tệ hại,4 môn thì có mỗi môn Anh là không có vấn đề gì
=((Chưa bao giờ mình=(( mong muốn cô Địa quên=(( tên mình như lúc đó=((

hơ, hôm thứ 7 trong cặp mình còn có mỗi quyển vở nháp cơ=))

=D> =D> =D> Thế mày có bị cô CN phát hiện không?
Tình hình là sáng mai tao lên thớt ngay tuần đầu tiên của HK2,tiết sinh hoạt đầu tiên đã bị nhắc nhở thật là như tihs:((
Đoàn đi HQ bao giờ đi nhỉ:-? :-? ,nóng lòng thoát khỏi ách đô hộ của thầy Trung (=D> =D> =D>)quá:))

Chỉnh sửa lần cuối:
T h ư 7 ' ( ) 1 0 k i ' t ư . )
1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16
19 kí tự rõ ràng mà bảo 10=))

Chán nhỉ thứ 7 mới thoát,thật là SSSShiiit
Thông báo:bạn nào chưa chép TKB HK2 thì lên Ams.edu nhá,mai bắt đầu dùng luôn TKBHK2 đấy(Thông báo cho ai chưa biết)

mai không thay đổi, t3 ko tha đổi lo gì, 2 tiết sử, may quá 1 tiết CN

hiz, toán 1 thì thoát được
chứ lớp tin thì lại bị chịu ách đô hộ của Miss Tin rùi :(
chán như con gián :))

Back
Bên trên