Các bạn có yêu lớp mình không??

Phạm Cẩm Ngân
(Phạm Cẩm Ngân)

Các bạn hãy nói cho mình biết cảm giác của bạn với lớp bạn đang học hiện tại, vui hay buồn?? Các bạn có hài lòng với GVCN hay các giáo viên bộ môn không? Chẳng phải khoe chứ lớp Hóa 2 rất vui và mình thực sự rất yêu lớp của mình...

Cứ sống lâu trong 1 môi trường nào thì tự nhiên sẽ có tình cảm với nơi ấy.
Nếu như em đã có cảm tình ngay từ đầu với môi trường mới, thì đấy là 1 điều rất tốt. Và sẽ càng tốt hơn nếu em giữ mãi tình cảm ấy đến sau này..
Sẽ là những kỉ niệm đẹp lắm đấy! thời cấp 3.. ;)

tớ ghét lớp mình cực kì, chán vô cùng, cả khối được đi chơi 2 ngày thì lớp tớ chỉ đc có 1, chán quá, tớ chỉ muốn ở nhà thôi ! cô giáo chủ nhiệm thì lờ đà lờ đờ như là cơm thiu, học hành thì buồn ngủ, nói chung chẳng có gì đáng yêu

ừh!!!!!!!!!!!xem nào điều này thì khó nói lắm! vì mới vào lớp mà! thân với cả lớp ngayu bi h thì tất nhiên là điều ko thể! hơn nữa cũng chưa xó buổi party hay picnic hay một hoạt động gtif thự sự để gắn kết cả lớp lại với nhau mcar!
Nhưng nếu trong thời gian 3 năm nhất lại là ở ams nữa thì tin chắc ko sơm thì muộn chúng ta cũng sẽ có những kỷ niệm đẹp với lớp mình!!!!!!!!!!!!!!!
Mong rằng điều đấy sẽ đến sớm chứ ko lúc ra trường lại tiếc nuối ........tại sao mình ko cố có nhiều kỷ niệm đẹp với trường với lớp hơn :-$ =D>

Đấy là Hưng chưa được tiếp xúc với những điều hay ho thì có.Lớp 10 trung tuy cô Hoan dạy hơi 'buồn ngủ' nhưng cô rất quí lớp (theo tớ thì như thế) còn các bạn tuy chưa có nhiều thời gian học với nhau nhưng rất tuyệt.I LOVE 10 TR !!!!!

Yeah, ủng hộ bạn Như Ý 2 tay luôn. Cô Hoan rất quí lớp và để lớp khá là tự do (thích chuyển chỗ hôm nay cô cho còn gì). Còn các bạn thì dù tớ chưa quen nhiều nhưng phần lớn là rất vui (trừ bạn Hưng ra).

Thực sự ko phải ca ngợi, nhưng A2 chưa có đứa nào kêu ca về tập thể lớp hết.10A2 bọn tớ là một tập thể tuyệt vời, rất nhiều nhân tài, từ người giỏi đến người...xinh, từ người biết nhiều đến những cái đầu bùng nổ.Tất cả tạo nên tập thể lớp 10A2 mà tớ vô cùng yêu quí.

hehe lớp 10h2 của mình vui thiệt nói thật hồi đầu vào mình cứ sợ cái lớp này chỉ học là học nên cũng hơi nản nhưng mà 1 thời gian mới bít lớp mình thú vị phết hì.

Lớp tớ cũng vui lém...tuy chỉ có vẻn vẹn 23 mống nhưng ...đứa nào chơi cũng...ổn cả.Lúc đầu vào ...nhớ lớp cũ lém nhưng tự dưng phát hiện ra ở lớp mới nhìu đứa khá khẩm phết..với lại toàn con gái với nhau..dễ chơi.Cô chủ nhiệm cũng khá hiền và tốt...nói chung là hơn hẳn cô chủ nhiệm cấp hai của tớ-ác mộng lun.NÓI CHUNG LÀ TỚ IU LỚP TỚ LÉM LÉM

mie 2 thèng A 2 đi tung hứng nhau chứ A 2 có quái ai xinh
Hoàng à, mày biết ko, tao ghét nhất là mấy thằng cóc biết cái gì mà cứ đi chửi lung tung, ko khác gì mấy thằng vô học bàn luận chính trị.
Mày có học lớp tao đâu mà nói ko có ai xinh.

lớp nga học cũng rất vui,không có điều gì phải chê trách
chỉ đáng tiếc 1 điều là lớp nga năm nay cũng đi chơi có 1 ngay thôi(y như lớp trung vậy):((

mày chẳng có gì để prove cái đấy cả
coi như không tính
giỏi thì post ảnh lên

hừm, Hóa 1 thì ko thể nói là ko vui được, nhưng chắc là ko vui bằng Hóa 2 được ( đau lòng thật T_T) nhưng đối với tớ thì Hóa 1 gần được gọi là tuyệt vời rồi, mới vào học được gần 1 tháng mà quen nhau hết rồi, trò chuyện thì cũng khá ổn, các hoạt động thì khá vui, lại sắp đuợc đi tham quan nữa, vui quá ^^

trời ạ! nghe mọi người nói thìa tớ thấy lớp nào cũng vui cả!!!!!toán vui, lý vui, hóa vui, văn vui,............nói chung ------->tại trường mình nó vui nên lớp nào cũng vui và ....ngược lại

haha, câu chốt của đoạn văn
iem thấy mỗi người một chút cởi mở thì lớp nào cũng đoàn kết, lớp nào cũng vui thôi
riêng lớp em, con trai quá ổn, siêu vui, con gái hơi cách biệt trừ 1 số đứa :x

Back
Bên trên