Các bạn có yêu lớp mình không??

có những điều, nói thật thì không được, mà nói dối lại thấy không phải... :D chính vì thế nên mới có chuyện "lớp nào cũng vui", bởi nếu có than thở thì người ta cũng chẳng dại gì mà lên HAO than thở :)
cái gì cũng cần phải có thời gian để chiêm nghiệm. nói bây giờ ngay liệu có sơm quá chăng?

con trai A2 dễ thương lắm :) yêu ới là yêu :D bẹn Phong này, bẹn Q này, bẹn Chảy này, bẹn Khểnh này, bẹn Songoku này, bẹn Long nhỏ nhắn này, bẹn Thạc Chuyên này :)))), bẹn bí thở này... nhìu wá nhớ không hết à!!! iu ơi là iu!!! :*

Đặng Thị Như Ý đã viết:
Đấy là Hưng chưa được tiếp xúc với những điều hay ho thì có.Lớp 10 trung tuy cô Hoan dạy hơi 'buồn ngủ' nhưng cô rất quí lớp (theo tớ thì như thế) còn các bạn tuy chưa có nhiều thời gian học với nhau nhưng rất tuyệt.I LOVE 10 TR !!!!!
Mày bị thần kinh, chấm hết.

Lớp Lí 1 cũng vui ra phết, chỉ tội học thày Nghĩa thì lớp có hơi bị man man tí thôi, cô chủ nhiệm thì tuyệt vời, phải nói là như Tây ấy thoải mái lắm. Con trai thì ko chê vào đâu được, cực nhiệt tình và sôi nổi, con gái thì cũng trung bình.
Nói chung tôi nghĩ ai cũng yêu lớp mình cả thôi, với lại tốt nhất cũng nên yêu vì lớp đó sẽ gắn bó với mình 3 năm trời kia mà

Lớp tớ vãi vui, nhiều trò nhố nhăng, cô Hạnh cũng hiền :D. Anh 1 muôn năm :D

Nguyễn Thế Quang đã viết:
Lớp Lí 1 cũng vui ra phết, chỉ tội học thày Nghĩa thì lớp có hơi bị man man tí thôi, cô chủ nhiệm thì tuyệt vời, phải nói là như Tây ấy thoải mái lắm. Con trai thì ko chê vào đâu được, cực nhiệt tình và sôi nổi, con gái thì cũng trung bình.
con gái trung bình là sao ? Lớp Lý vui lắm, nhưng nhận xét của Quang về con gái chuyên Lý thế là ko ổn rồi.Ông đang làm rạn nứt nội bọ lớp đấy.
Bọn tớ đang ngày càng thân hơn, và thoải mái hơn với nhau.Thầy cô giáo thì tớ không thích ai lắm nhưng no problem. Dù gì mọi người cũng bảo 3 năm cấp 3 là đẹp nhất mà.

Đồng ý với bạn Ly, nhất là hôm nay đóng kịch vui vãi, giờ mới thấy lớp mình tuyệt thật

Đợi đến tuần sau đi chơi mới thấy lớp mình đỉnh, Lý 1 muôn năm. Quang ạ, hãy đợi đấy .

Đợi cái gì? Mà ko biết lớp mình sẽ đi với lớp nào nhỉ?

Khểnh là cái bẹn có cái rằng khểnh xinh xinh ý ;;)

Hùi đầu mới vào thì không có ấn tượng tốt lắm. Sợ nhất là kiểu thường xuyên sử dụng "tục ngữ" của các bạn nam. Nhưng bi giờ thấy hoá ra lớp mình cùng có nhiều điểm thú vị, và các bạn nam cũng không đến nỗi tệ lắm ^_^ Phải nói là cực kì iu 10 Tin khi đội bóng chọn áo là đồng phục của MU.

Đỗ Thị Hồng Hà đã viết:
Sợ nhất là kiểu thường xuyên sử dụng "tục ngữ" của các bạn nam.
trưởng làng lói thế là ý gì
chác o phải mình
công nhận lớp mình được cái vui vì nhiều con trai nhất trường :))

Khểnh là cái bẹn có cái rằng khểnh xinh xinh ý
Ừ, CMD.
Càng ngày mình càng yêu lớp mình, lớp mình quá tuyệt, ước gì mình được học với lớp thêm nhiều hơn.
Nếu tớ có thể làm gì đó thì cứ gọi nhé.

Nguyễn Thế Quang đã viết:
Lớp Lí 1 cũng vui ra phết, chỉ tội học thày Nghĩa thì lớp có hơi bị man man tí thôi, cô chủ nhiệm thì tuyệ vời, phải nói là như Tây ấy thoải mái lắm. Con trai thì ko chê vào đâu được, cực nhiệt tình và sôi nổi, con gái thì cũng trung bình.
Nói chung tôi nghĩ ai cũng yêu lớp mình cả thôi, với lại tốt nhất cũng nên yêu vì lớp đó sẽ gắn bó với mình 3 năm trời kia mà
thầy Nghĩa dạy lý vui fểt đấy chứ
cô Hương chủ nhiệm dễ tính thế à
mà mày có phải thằng Quang nhà hàng điếu o ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Lop cac ban ngay từ đầu năm vui the? Suong that!

Lop to Anh 1 nam lop 10 buon lam, chang co hoat dong gi may, chi co' may^' hoi^. biet nhau roi moi choi voi nhau thoi. Đến lớp 11 thì sau mấy vụ tổ chức chơi bời nhảy nhót và yêu đương lỗn lận trong lớp bỗng nhiên vui hơn hẳn. Lớp 12 thì thân nhau cực kỳ, còn ra trường thì ôi thôi, tiếc là ngày xưa mình đã bỏ lỡ bao thời gian. Bây giờ mỗi đứa một châu lục chỉ họp lớp trên Yahoo được thôi, mà cứ gặp nhau thì chuyện nổ hơn pháo, thân nhau thế không biết.

Cô Hoan rất tuyệt vời, dạy rất kỹ mà lại rất quý học sinh. Nói nhỏ với mấy đứa con gái nhé: có chuyện tình củm gì cứ đến cô thủ thỉ tư vấn cho, phê lắm. Chứ nói với mẹ thì chết đấy.

Nhà cô ở phố Lãn Ông ấy, nhưng mà chẳng hiểu sao 20-11 nào cô cũng không có nhà?

ah, Chị Dương Viết Hồng, là bà chị iu dâu của thằng DVD hả

Back
Bên trên