các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

tớ tự ty , chị dám so chiều cao xinh xắn nhọ nhắn đáng yêu cạu mình với Linh b...` thôi =)) =)) =)) =)) =)) =)) , nhờ Linh nhờ >:)

đi Tuần Châu <hay Tuần Trâu nhể :p> đi mọi ng :x đi có vẻ vui :D nhưng mà hơi đắt :">

@ Đen: mày điên à, gì mà tàu 9 tiếng, tau đi suốt, tau bik, đi tàu ĐÊM chị mất có 5 6 tiếng thôi, với lại, đi tàu ai quạn lý được, đi ô tô chứ ;;)

@Mai: đi tuần châu đắt dã man kinh hoàng khiếp đảm :"> :"> :"> , mà đi tuần châu phại đi hai ngày mới mấu, đi 1 ngày thì làm được gì

@ Anh 2: ụa mọi người cứ bàn vậy cho vui hay được đi thật đấy, thấy ai cũng bạo đi đây đi đó như người nhớn ế, bàn xong mà không xin đi được thì chúng mình hẹn nhau Thụ Lệ Zoo nhờ, đến đấy cắm trại, xem dân tỉnh lên đú nựa mùa, hay lắm :">

----------

à tên topic lớp mình : "các bé anh 2 0609 vô đây" nghe nó răng răng ấy, có bạn nào đổi đc không :">

----------

à tên topic lớp mình : "các bé anh 2 0609 vô đây" nghe nó răng răng ấy, có bạn nào đổi đc không :">

----------

----------

----------

ai bảo mày là đi 1 ngày :-s đi 1 ngày thì đi mần chi :(( đi 2 ngày đê :(( ah vào blog lớp mình thảo luận :">

nói chung là phải có đứa nào báo với cô lan anh biết đã rồi bàn tiếp

=))=)) bọn lá cải =))
cô chưa biết gì mà đã bàn lên bàn xuống như thật :-j

tao thấy chúng ta cứ bàn cho nó có khí thế của mùa hè 8-> :))=)) chờ đến lúc cô biết thì có lẽ là hơi muộn :))

Uông: thằng này mới vào HAo mà đã thấy xuất hiện liên tục :)) trình cao hơn tao lúc mới vào rồi đấy...còn cái tên topic thì kệ nó để đầu năm học đổi luôn :))
Mai: cái blog của lớp dạo này nó cứ mock meo :p :))
Đen: ai bảo đi cửa lò...mình chưa muốn về quê sớm thế đâu =)):)) nói chung là mình không tán thành việc đi biển b-) lý do vì sao thì theo dõi bài post phía trên của mình =))
Đạt : mày mất hút ở đâu mấy hôm nay hở thằng kia [-x :-w bao giờ diện kiến anh em một tí coi :))

uh uh, mình cũng chưa muốn về quê sớm thế đâu :)) về sớm quá là ko hay nhở :-"

chúng mày ơi hôm trước có đứa nào chụp ảnh NHAT thì post lên đi :x

ụa , Huy Anh cũng quê đó à, đồng hương , đồng hương ồi, chúng mày không mún về quê sớm thế tượng tau mún về à, chiều nay tao bị ép về này, chụ nhật mới ra đc :(( :(( :(( :(( :(( :(( >>> đời nhục rồi

@Mọi người: chuyển chụ đề khác đi, cái này có vẹ mission impossible quá =)) =)) =)) =)) =)) =)) >>> chuyên sang nói về Britney nhé :X :X :X :X :X :X

tao ghét con nào tên là britney :))=))=))=))

bọn mày ơi...bao giờ đi tập trung lại ấy nhỉ :))=))=)) ( khổ quá :p chưa nghỉ đã lo đến tập trung :)) )

HUy Anh Bấn à, lại còn cho thêm cái mở ngoặc ở đằng sau, như thằng Thiếu muối ý =)) =)) =)) , ờ mày ghét kệ mày, tau vẫn thik :X

Thế tớ đề nghị lớp mình đên trường cắm trại hai ngày một đêm nhờ :"> , cho nó cây nhà lá vườn, khọi phại đi đâu xa =)) :">

À hôm đấy HA trông chất nhờ, hát lại hay ;))

sợ quá =))

mà đi 2 ngày đi, đi 1 ngày chán lắm T___T mà nếu đi 2 ngày, nói chung là nếu đã đi thì đi cả lớp mới vui, coi như đi chia tay những đứa nào đi du học :( cả lớp ý :( thế thì các phụ huynh phải hợp tác cơ T___T

Tớ đề nghị đi bạo tàng dân tộc học :"> :"> :">, các bạn đến đấy xme tác phậm của tớ hồi lớp 7 ( chắc thế :">, mà ko bik có còn hok :"> )

@A2: thôi , họi cô đi đã rồi hẵng bàn, lỡ bàn xong mà không đc đi (tau nghĩ > 90% ko đc đi >:) ) thì cụt hứng lắm

Back
Bên trên