các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

đây này chứ đi đâu :D Chắc cả lũ đang ôn thi :x ôi lớp mình chăm chỉ quá 8-> :x

còn mấy ngày nữa mới thi. cứ chơi đi :-j
tao vừ update boom xong
nhưg mà sao ko tạo đc tài khoản :((

Chỉnh sửa lần cuối:
tao đợi mãi cả sáng nay8-|, đêk thấy đứa nào lớp mình post bài để tao post tiếp;)).
30/4,1/5 k đi chơi hơi fí nhờ :| :(

ờ :-< mai vẫn phải đi học lão strong :-< thôi tao đi làm đề cương đây 8-|

Kịch bản:

ngày 28 tháng 4 năm 2007

Linh hoe dung dăng dung dẻ đi vào lớp...trên tay cầm một hộp kem dâu thơm ngon đang ăn dở. Nó đi lướt qua trước mặt giáo sư MahabharataX Toan, nở nụ cười hết sức khoái chí và gian tà.

Chính vì bộ mặt hớn hở thái quá của Linh hoe, hay chính xác hơn là vì hộp kem nó đang hít hà chộp choạp rất chi là ngon lành ............. nên...............có người ghen tức,và..................
Giáo sư : HỨ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! VỨT NGAY HỘP KEM ĐI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thế là tớ quay xuống, nói với Linh hoe:
- Tại sao lại phải vứt đi nhở ?????? (bó tay. tại sao??? )

Giáo sư bèn dồn hết sự tức tối và ức chế, xoẹt một cái, quay sang cố lườm cho tớ một cái cháy mặt..................nhưng..............ha ha.................mặt giáo sư lúc đấy trông ngu tợn,trông nó như thế này này >:p .......................
môi.....dẩu lên..........mắt......lồi ra=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix
chết mất thôi

Chưa hết, câu này mới choáng:
-NÓI VỚI AI ĐẤY???????????????????????????????? (hix hix, chắc bạn nghĩ bạn là bố mình, mà bố mình cũng chưa bao giờ nói với mình câu đấy) ĐANG NÓI TỰ NHIÊN CHEN VÀO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! (hơ hơ, hô hô, chả biết nói gì hơn)

Tớ : ơ, thế tớ nói với ấy à, tớ nói với Linh hoe chứ?

GIAO(kết thúc rất ngắn gọn) : CỨ LÀM NHƯ BỐ NGƯỜI TA Ý!!!!!!

chuyện chỉ có thế, cường điệu hóa lên cho mọi người nghe
ngu nhỉ!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
tưởng tượng ra cái mặt giáo sư toàn ... 8->

thứ 3 tao cũng phải đi học giống mày HA ạh, nhầm, tớ cũng phải đi giống ấy :">

may mà thứ 3 writing cháu nhờ ;)) ;))
đề cương toán khó thế:((

Thủy hỏi một câu xanh rờn :)):)):))

dạo này HAo nhạt thật 8-| chắc tao lại quay trở lại cảnh 1 tuần vào một lần như 1 tháng trước đây 8-|

cả sáng mai cả sáng ngày kia tao đều đi học :-l may mà chiều kia được nghỉ :-l, văn dài vô tận, ôn cái gì bây h :-?? chắc thi Anh xong mới học van mất =))

30/4:x :x
đi chơi bi h:)|
bọn mày ơi:((, cầm tờ đề cương Toán, tao ko biết làm cái đek jcả :((
thôi, coi như xác định hk2:((

hờ hờ......đề cương Toán nhá , làm đến đề 11 nhá , bỏ qua 2 đề ko làm tí tẹo j` nhá , chưa kể 1 đề 5 bài làm được 3 nhá :)) hớ hớ...8-} chết đây!!>.<....
sáng nay đã hoàn thành học thuộc Văn và phân tích vài bài 8-} ( chả ngờ mình ăn cái je` mà học như chóa )8-}.......còn Lý chưa đụng tay hết......khẹc khẹc.....toi đặc rồi

văn tao đọc mấy cái văn bản, đek hiểu j
nói thật,chẳng có mấy fần fân tik, tao đêk hiểu mấy cái bài đấy nói về cái đêk j 8-}

Back
Bên trên