các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

uh đúng đấy trang ah :)
Thật là vinh hạnh cho tập thể chúng ta =))

ơ...để í mỗi bạn giáo sư ;))

bạn Mai vs bạn Nga thì cũng ngon :p

Còn bạn Huy Anh vs bạn j` j` í nhỉ thf k nhớ :p

Úi trời tớ bị lôi đến đấy chứ bộ! =))
Chẳng chuẩn bị gì cả, đang trưa bị các chú gọi đến đấy chứ =))
Tội nghiệp Huy Anh , Phải ngồi chờ từ sáng đến chiều.
Tui làm nhát xong luôn:D
Nói Thế :) Cảm ơn các bạn rất nhiều ,đặc biệt là Huy Anh đã động viên tớ đi thi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) ông toàn không cần cám ơn tôi đâu :)) cám ơn diễm châu + Dz ấy :))

hôm nay các đôi lớp mình đi thi khá tốt :D:D:D mọi người dù sao cũng đã cố gắng rồi :D ( hết sức chưa thì không rõ :| ) tớ thi với Pt A1 :D:D:D chắc mai là biết kết quả ;) ( hôm nay trông dz với Duy buồn cười vãi =))=)) )

Toàn đi làm sáng ngời bộ mặt của lớp chúng mình =)) =)) =)) tớ nói thật ý, từ phong cách ăn mặc đến trả lời, thật không chê được điểm nào =)) =)) chỉ có điều nếu bạn nghe tớ cởi hết khuy áo xong phanh ra :-> thì chiến thắng sẽ không thể lọt khỏi thay bạn được >:D< dù sao thì mình cũng muốn nói : xin chúc mừng bạn ! =)) =))

bác Toàn đi thi với em Thỏ à

Chel hoà rồi <:p
Man của bố hoà, Chel thắng bằng mắt :))

còn trận lượt về :-j

Rio chấn thương rồi
cái hàng hậu vệ đ' còn thằg nào :((

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi thôi, bàn nốt về cái kia đi nào :"> khiếp, mấy đôi lớp mình đi đều hay :x có bạn Toàn xứng danh A2 nhất =)) bạn nói làm ai cũng phải há hốc mồm ngạc nhiên :">

Chuyện, Toàn đi thi là phải hoành tráng rùi :p
Chúc các đôi của lớp mình được vào hết vòng trong nhá :*

ui yời.........T___T vào fát tớ bị đạp thẳng vào mặt " em có biết nhai kẹo cao su là xúc fạm BGK" T__T hix hix...em xin lỗi ạ T___T........mà có mỗi mình mình áo dài dài , quần đùi , đi tông =___= trông hổ báo gớm

Back
Bên trên