các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

chắc bạn hiền cũng không đến nỗi mù chữ hay không hiểu tiếng người để biết là tôi không chơi cs, thế sao còn hỏi lại
còn ai thiếu hay thừa văn hóa thì 100 người được hỏi sẽ nói là bạn hiền đấy ;)

p/s đây không phải lần đầu tiên bạn nhảy vào topic lớp khác chửi nhau khiến người khác buồn nôn trong cái khóa 0609, và là lần thứ 2 vào đây ăn nói như một thằng vô học rồi, thế nên đề nghị CÚT hộ

Thật là vãi hàng=))=))
Thiếu hay thừa văn hóa thì nhìn là rõ thôi=))
Bài tôi đề rõ ràng gửi các bạn limited, bạn hổng phải limited thì làm ơn im hộ cho bọn tôi giao lưu. Chửi nhau hay không thì tin chắc những người học đến lớp 10 phải biết phân biệt. Còn bạn thấy buồn nôn hay ko, nhà bạn có WC, ko phải thể hiện trên HAO như thế này.

ai thiếu hay thừa văn hóa thì 100 người được hỏi sẽ nói là bạn hiền đấy

Người ta bảo tôi thừa còn bạn thiếu chứ gì=))

đây không phải lần đầu tiên bạn nhảy vào topic lớp khác chửi nhau khiến người khác buồn nôn trong cái khóa 0609, và là lần thứ 2 vào đây ăn nói như một thằng vô học rồi, thế nên đề nghị CÚT hộ

Vâng, chửi nhau, thật là vãi lúa, search lại hộ mình xem là chửi ở đâu vậy??? Mà chả biết thằng nào vô học đâu=))

tao thấy giống tượng đài liệt sỹ thì đúng hơn :|:|:| =))=)) however the cutest of all =))=))=))

ai miêu tả lại cho bạn nghe với :"> bạn ko đc xem :)) kinh, the cutest cơ ah =P~ lại còn incredibles nữa =))

:|:|:|:|:|
bạn HA đúng là cutest =))
đc bao nhiêu em ái mộ đặt hàng =))
hot boi nhà ta đều từ chối sạch =))
hot quá cơ =))
sorry ko kìm đc đùa tí : P

Hố hố, hôm nay được đọ súng với các bác limited, thật là hân hạnh quá xá cỡ=))
Nhưng mờ mình khá là thắc mắc về cái tên limited, phải chăng là do khả năng của các bạn chỉ là limited??? :-?
Anyway, mấy thằng lớp mình cũng rất là ngứa tay:| ngại wa ngại wa:"> nên đã quyết định thành lập 1 team CS là unlimited ~:> và dự định hôm nào giao lưu với các bạn limited phát
Để cho cuộc chơi thêm phần hào hứng, bọn mình sẵn sàng bắn với tỉ lệ 2 unlimited vs 4 limited hoặc 5=)) thời gian và địa điểm xin tùy các bạn=)) mong sớm có lời đáp dùm=))
P/s: mình là vang_anh_ban_hay, thằng đồng đội nub là 4 5 6 :|

Oài lại phải giải quyết mấy cái vụ trẻ con này... Chúng tớ cũng chẳng có ý định phản bác j, chỉ cam đoan là tớ chưa biết Chí Hiền là thằng nào, mặt mũi ra sao và cũng khẳng định bản thân tớ chưa bắn với mấy bạn unlimited bao h. Thậm chí trước h ngoài những người gặp bắn online và các bác trong team show-hang của 11T2 ( ko phải tất cả) ra tớ chưa bao h thực sự phục 1 ai gặp ở Đạt nên nếu đã có "vô tình" đọ súng với ấy thì thì tớ xin lỗi. Tớ chỉ xin nói 1 câu là nếu các ấy có yêu cầu 2 vs 4 hoặc 5 thì cũng được thôi, chỉ có điều nếu bất kì điều j xảy ra, các ấy có bị raped hay j j thì cũng đừng đem cái cớ ấy ra mà "*** dầm đổ tại ****" =)) =)) =)) !!!

stop vụ game nhé, thik gì hẹn nhau ra Đạt xử lí thanh toán nợ nần
tình hình là mai có tài năng ko? thi mz & mr ý

tao cũng được có 7, đấy là may vì hôm kt chẳng có tài liệu :)) ngày tháng sự kiện toàn bịa :))
hôm nay lớp mình thi thế nao :">

hôm ne các bạn A2 thi tốt k ;;)

tớ ấn tượng mối phần thi của bạn Xuân Toàn 8->

Hôm nay bạn Toàn cũng đi thi Mr and Miss Ams hay sao í :D

có đếy ếy ạ ;)) chính tớ nghe bạn í "hùng biện" ôi thật là ngưởng mộ làm sao =))

thế cuối cùng là thi thế nào?? Có gì vui ko??
Mọi ng` kể đi :))

Back
Bên trên