các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Mẹ ơi, page 38, trình độ quá. Làm quen các bạn Anh 2 cái nhỉ:D

khổ quá!! tớ đã phải mở ngoạc để các ấy hiểu là con diệp nó nói tớ, con Thủy (đung quá con j nữa),và nó nữa.Hô hô ko có ý ám chỉ những đúa khác đâu. Mà con Thủy điên đã mất dạy còn câu bài.Đập cho chết h.
@Đạt: ấy ko biết mặt mà đã bênh chứng tỏ ấy đã có tình ý ngay cả trứoc khi xem mặt. Chẹp chẹp thế thì sau này chắc là.. hé hé vui đây.
Mà mọi người biết chuyện a2 mình có một đúa dân tộc Nùng ko? Hay đấy nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
cái jey co??? mày mà ngoan thì có mà chết ah? Mày xem từ đầu dến h tao toàn nói năng tử tế còn mày thì như con giặc cái ý. :p

Ngoan :)
Thôi, đừng mẹ cha trên này nữa đi
Thôi, ko cãi nhau nữa ;)

có ai muốn cãi nhau đâu :D he , soi nhau còn chưa kịp :-s tò mò về mấy bạn cùng lớp ghê :-? :p :D

uhm, đúng đấy
2 hôm tao chẳng biết mặt ai cả

bạn Ân học cùng cấp 2 với tớ nè , nickname : Ân hôi !!
@ Giao : mày thik lên đây cãi nhau à?mà tao bảo chỉ có 3 chị em mình thui...hehe, nghịch thui chứ mất dạy j`...nhờ.,....chẳng biết a2 năm nay có nhắng ko??...hồi hộp,.....:D

Bùi Việt Dương đã viết:
Mẹ ơi, page 38, trình độ quá. Làm quen các bạn Anh 2 cái nhỉ:D
Dương, ko chửi ở đây nhé. Mày muốn làm quen bạn nào?;;). Tao giới thiệu ;;)

Giới thiệu hộ tôi bạn nào kâu bài đỉnh nhất topic đê :D :))

Nguyễn Hoàng Ngọc Diệp đã viết:
bạn Ân học cùng cấp 2 với tớ nè , nickname : Ân hôi !!
@ Giao : mày thik lên đây cãi nhau à?mà tao bảo chỉ có 3 chị em mình thui...hehe, nghịch thui chứ mất dạy j`...nhờ.,....chẳng biết a2 năm nay có nhắng ko??...hồi hộp,.....:D
ko có mỗi 3 chị em ấy đâu, tớ xin nhập hội :))
Nhưg ai đời lại khoe ở đây :))
Phải để các bạn ý tự khám phá chứ :))
@ NA: cấm nói biệt danh tao ra nhé

----------

Bùi Việt Dương đã viết:
Giới thiệu hộ tôi bạn nào kâu bài đỉnh nhất topic đê :D :))
Tao đây ;;)

@Thảo : welcome những ng` nhập hội này...hé hé...cơ man là trò đùa nghịch....thi thoảng mà tớ lỡ mồm mày tao thì mọi ng` bỏ quá cho....hix hix....tớ ấy nghe ko được thân thiện lắm :))

ý ;;) các ấy duy trì chuyện tình cảm bí mật ah` ;;) sao cứ hú hí vs nhau secretly thế :))

na ơi , Thảo có biệt danh à??;;)----he he , khi nào nhập hội chính thức thì nói nick name cũng được

Nguyễn Hoàng Ngọc Diệp đã viết:
@Thảo : welcome những ng` nhập hội này...hé hé...cơ man là trò đùa nghịch....thi thoảng mà tớ lỡ mồm mày tao thì mọi ng` bỏ quá cho....hix hix....tớ ấy nghe ko được thân thiện lắm :))
hơ hơ :))
Tớ có lỡ cũng ko lỡ ở đây
Gì đâu :))
Bi h thế đã, có j sau thay đổi

----------

Đỗ Ngọc Anh đã viết:
ý ;;) các ấy duy trì chuyện tình cảm bí mật ah` ;;) sao cứ hú hí vs nhau secretly thế :))
Na, nói là tao đập chết đấy, ko nhớ hôm nay ở lớp LA thế nào à?

í...mà hồi trước Thảo học ở Tô Tịch đúng ko> nhìn wen wen....học cùng Phương và Ninh thì phải.....

:eek:
sao biết?

----------

Sao biết rõ mình thế nhỉ?:((

Back
Bên trên