các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ớ , cô quên mà ;;) cán bộ quan trọng nhất mà cô quên ;;) may mà lúc sau họp cô đã nhớ :))

uầy, công nhận à mình câu bài giỏi khiếp.Phục thiệt dóa.Moi người có vẻ hăng hái lam cán bộ lớp nhẩy? Co tiền bồi dưỡng thì tớ xung phong làm cán bộ tổng vệ sinh lớp đóa

bồi dg~ kiểu ba cọc ba đồng đc ko :p :> :))
:)) tớ đc 678 rồi :p hôk biết khi nào đc 789 nhờ :)) đờ rim minh :)) :)) :))
thôi :D số đẹp quá :p tớ đi ngủ

Đỗ Ngọc Anh đã viết:
cám ơn :)) em ko hợp vs mấy cái trò " 1 , 2 , 3 , 4 HÍT THỞ HÍT THỞ HÍT THỞ " :)) :)) :))

còn nhiều trò hay cơ :)) nhưng yên tâm là điểm thể dục ko đến nỗi ( kinh nghiệm từ anh :p )

bí thư ko làm việc nặng nhọc như cán bộ vệ sinh nên ko được trả lương đâu :)) nếu có chắc cũng chỉ 5k/tuần bạn na nhỉ :>

ơ hơ, các bác hết việc rồi ah :D Em đc 202 bài rồi :)) Các bác chúc mừng em đi :x

chúc mừng...đến h này vẫn chưa biết mẹt bạn Mai.. Lần trước bạn đứng lên nhưng mắt mình cận chẳng nhìn thấy gì cả:))

Thôi rồi :)) cái số nó ko cho ấy nhìn thấy mặt tớ :)) Mặt ấy tớ nhìn thấy rồi :))

ế.........tớ cũng chưa thấy mặt bạn Nga....hôm nay cái bạn đứng sau tớ tên j` cũng quên chưa hỏi.....hé hé.....hôm nay cầm biển lớp....nặng thế nhờ !! hức hức....

ko biết mặt sếp hả Thảo? :)) ( nghe vênh vật cựa)........hix , mặc dù vậy mong các bạn chỉ giáo thêm !!-----sợ đắc tội với mọi ng` lắm....

Xin lỗi, sếp tớ cũng chẳng nhớ. Tại tớ còn mải buôn với Ams 02-06

Back
Bên trên