các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Bạn Thủy có phải ngồi cạnh cái Phạm Linh ko nhờ,bỏ xừ,quên mất nó tên cái j` Linh rồi, :p,ngại quá!Tớ thấy cả 2 bạn ý đều xinh mà :x
Có phần mua SGK cho hệ B trong cái tờ đấy mà '___'

@ Na : ờ , cóa cóa , suất accompany dành cho mấy ng` để tớ còn rủ thêm con bạn đi cho nó xôm tụm....1 ng` làm sao nhớ hết được mấy thứ họp hành..nhờ :))

Đã bảo trốn anh Đạt mà =)) ;;) Giờ em avail rồi các anh chị ạ .Mí lị Inviz là nghề của chàng ;;) .

eo ơi các bạn nhân lúc tớ đi vắng là bắt đầu trêu trọc tớ àh [-x On cái nhể =P~ Tớ chưa log in :p

ah uh nhở, bảo cô bầu lớp phó vệ sinh :))

Bài thừ 201, em đi ngủ :))

tình hình là cô Lan Anh bảo lớp mình còn thiếu chân giặt giẻ lau :)) vs chuẩn bị phấn :)) vì vinh hạnh đó , bạn này sẽ ko phải tham gia các lao động công ik khác của lớp :> chỉ việc mỗi ngày mang 5 cái khăn sạch chuẩn bị trc từ nhà cho 5 tiết học :)) ấy yên tâm là tớ vote cho ấy , Đạt ah. :)) :)) :))
làm cái chân ấy , ấy còn đc cộng tác vs bạn thư ký xinh xắn , cô văn phòng trẻ đẹp :>
túm lại , bạn Bí thư STRONGLY RECOMMEND bạn cho cái chức đấy :>:>:> :)) :)) :)) =)) =)) =))

thế này chắc cả lớp phải góp tiền bồi dưỡng cho bạn Đạt khoảng 500k 1 tháng nhỉ? ;;)
tớ nhiệt tình nên chỉ recommend 499k thôi :> :))

vì ấy chuẩn bị " vệ sinh " cho lớp như thành viên nhiệt tình và có trak nhiệm :> ấy đã đc cô phê chuẩn là ko phải tham gia các công việc " nặng nhọc " khác :> thế là fair rồi :)) chứ 500 k 1 tháng ah :> uh đc đấy , thế thì bí thư nó phải 1 tr là ít :))
cứ thế nhá , ngày mai tớ nói vs cô cho ấy thỏa lòng mong ước ;) :> :))
P.S : chuẩn bị " vệ sinh " cho lớp , ấy thật là ng vĩ đại :> xứng đáng nhận sự tin iu của Đảng " mẫu hệ " nơi Nhà nc " nữ quyền" anh 2 :))

ủa thế sáng nay cô chưa bầu vệ sinh viên à?:O trí nhớ mình tệ thật...
mà ngoài công việc chuẩn bị giẻ lau và phấn thì có phải kiểm tra móng tay móng chân ko?:> :))=))
ngày xưa bọn tớ học thì trực nhật cái kiểu nước đến chân mới nhảy, ko có giẻ thì đi mượn, ko có phấn thì đi xin:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên