các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

nhắc đến mấy giờ, còn có gần 2 tiếng nữa là sang năm con heo roài... Ko khí Tết đang đến ^^
Ah đài HN vừa chiếu cái gala teens hôm nọ đấy :)

ko... Nó cắt một cách ngu si và đê tiện. Chg trình ngắn tẹo ^^
Nó mà quay lên chắc đúng lúc anh em mình bàn bạc về súng chống tăng với cả động thái của phát xít Đức trên mặt trận châu Phi =))

ặc những 119h cơ à 8-}
bạn Minh cần xem lại kí hiệu :D

Éc đứa nào đi xem pháo hoa ko
Năm nay năm con lợn tao tự nhiên thích kêu éc éc =))
Ah mà giờ ở trên lộn đấy nha. 1h 19'.

Chỉnh sửa lần cuối:
http://en.wikipedia.org/wiki/Sino-Vietnamese_War
đọc đê mài rồi hiểu chỗ nào nói tao với @-@
mà thôi năm hết tết đến rồi cái này để sau đê. Bây giờ nên vui vẻ tí đừng làm xấu thêm hình ảnh quân hệ Viêt-Trung trong mắt chúng mình =))
The irony is that the patriotic songs sung by the demonstrating students in 1989 were dedicated to these same Chinese troops to suppress them instead of fighting Vietnam, whereas Vietnam was the first country in the world at the time to immediately voice its strong support of the Chinese regime's bloody crackdown, due to the fear that similar democracy movements would happen in Vietnam too. ~>dịch hộ tao

tao chỉ thấy mài hơi quá tin vào "Đảng và Nhà Nước" thoai @-)

Tao chỉ giữ một cái nhìn tích cực thôi
CÒn lại tao vẫn tỉnh táo nhận ra những cái ko hay ho như là Hue Massacre chẳng hạn
Thôi stop tại đây. Năm mới rồi đi xem pháo hoa và đua xe đê mài =))
CHÚC MỪNG NĂM MỚI!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Dịch này,
Mỉa mai thay, những bài ca yêu nước được hát lên bởi những sinh viên biểu tình năm 1989 (nếu tao nhớ không nhầm là cách mạng mùa xuân :-/) là tặng cho những người lính TQ thà chịu chết, còn hơn sang chiến trường Việt Nam, mà trong khi đó, Việt Nam lại là nước đầu tiên trên thế giới khi đó lên tiếng ủng hộ cuộc đàn áp đẫm máu của chế độ (cộng sản) Trung Quốc, vì sợ rằng những bước tiến dân chủ tương tự cũng sẽ diễn ra ở Việt Nam.

nửa tiếng nữa là giao thừa rồi :x nhanh thế trời :-< tao còn chưa học hành j cho thứ 5 :-<

Con zai anh 2 mình bít mỗi Long đen với cả Huy Anh :D
Tiện thể qua đây chúc mọi ng` năm mới dzui dze nhé :p

Năm mới chúc mọi người gia đình hạnh phúc, bạn bè chan hòa, học hành tấn tới, ngọt ngào tình yêu b-)

Chúc các bạn A2 năm mới vui vẻ học giỏi gặp nh` may mắn trong mọi chuyện đb là trong chuyện :x :x :x nhá :x iu các bạn :* :* :*

thanks for the wish :D:D:D:D chúng mày ơi..lần đầu tiên post bài muộn thế này...:)) lần đầu tiên thức khuya mà cũng có đứa thức với tao =)) cảm giác sướng phết bọn mày ạ..:D:D:D:D thôi nhân dịp năm mới tao chúc chúc mày mau ăn chóng lớn :D:D:D học hành giỏi giang tấn tới ;););) đoàn kết yêu thương giúp đỡ lẫn nhau :D:D:D:D tao tự hào làm thành viên A2 lắm :D:D:D:D:D love all \:d/\:d/\:d/

Back
Bên trên