các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

chính xác là tối mồng 1 tết..tớ sẽ thân chinh về quê cha đất tổ :-<:-<:-,

heheh bạn My bây giờ mới soi cái danh hiệu của mình ah =))=))=)) sao lại không hiểu nó là gì /:)/:)

ờ 8-> chả qua là mình đang muốn cho hai vế nó sóng đôi với nhau nên viết vậy thôi...=))=))=)) đừng quan tâm :>:>:> đang chủ đề về tết mà :-w quay về main point đi :>:>:>

eo bạn HUy Anh xấu hổ bị lộ kìa :))
mainpoint bi h là cái gì thế nhỉ?:D

đang là về tết :D:D:D:D nói tất cả mọi thứ về tết ;););) hình như chủ đề này nhạt :-<:-<:-< thôi ai thích nói gì thì nói :-<

Chúc cả lớp mình :
Năm hết tết đến. Rước hên vào nhà. Quà cáp bao la, một nhà không đủ. Vàng bạc đầy tủ. Gia chủ phát tài. Già trẻ gái trai, sum vầy hạnh phúc. Cầu tài chúc phúc. An lành thịnh vượng.
Wishing you 1 year of happiness, 12 months of fun, 52 weeks of gladness, 365 days of success, 8760 hours of good health and 525600 minutes of good luck !
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

thằng Nhật hình như nó chỉ sửa lại mỗi câu chúc hay sao ấy =))=)) còn số liệu vẫn thế :))
Ninh: bà nói cái gì thế ????:-?:-?:-?

quê tao từ hồi lên chức thành phố hàng net mọc nhan nhản :)):)) báo hại các cháu tao "mới" lớp 11,12 đã bị lôi kéo vào con đường chát chít ;));)) tiếp xúc với 2-tek muộn nó có cái hại vậy đấy :)>-

Uầy... Bạn gái tui học SP ah?? Bi giờ tui mới bít ^^
Đùa tí, đính chính qua qua là nó ko phải bạn gái, mà còn ấn tg hơn cơ ^^ (lại đùa =)) ). Nó là bạn thân nhất của tui mừ...
Mà mấy bạn kia xóa bài gì lắm thế ^^
Thằng Cu: Mày đá tí đã gãy chân roài ah?? chân nào thế??
Hôm nay chúng ta thắng thật là hay. Hạ cả mấy ông ĐH mới vui chứ ^^
Ơ mấy anh ý học đại học thật à , sao bạn Kiên Cường bảo là trường mình :eek: . Trông là bít ngay cũng phải đại học roài .:(

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Cg` nó có biết cái lỗ gì đâu... =))
Đến cái lúc chia tay mới biết mấy bố đấy học ĐH ngân hàng... sợ... :-t
Đã thế lại còn uống phải chai nc' dính nước mũi thằng Đạt nữa ^^
Năm mới chúc mọi ng` vạn sự như ý, mạnh khỏe hạnh phúc nhé!! :))

bọn này bệnh quá :)):)):))
2 thằng mọi như nhau
=))=))=))
dến chết
=))=))=))

Back
Bên trên