các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ờ....cái thằng cu hôm nay vào lớp mình trông ngố nhỉ :)):)):)) hôm nay anh em xôm tụ lại tiến đến bạn ấy làm bạn ấy run cầm cập =))=))=)) đúng là bố Minh chỉ giỏi dọa người :))...bạn Diệp kia hôm nay phát biểu hay nhờ 8->
Đạt: nick Ninh là...vào Y!M tao nói cho ;));));))

Thị cái con khỉ =))=))=)) hi vọng 2 đứa là quá đủ rồi :-<

ờ, sĩ số 50 cho nó tròn. từ hk 2 là tao xuống STT 32 rồi :D

ờ....cái thằng cu hôm nay vào lớp mình trông ngố nhỉ :)):)):)) hôm nay anh em xôm tụ lại tiến đến bạn ấy làm bạn ấy run cầm cập =))=))=)) đúng là bố Minh chỉ giỏi dọa người :))
chú huy anh ăn nói cho cẩn thận.Đọc trên thì biết bố ông cường là ai,liệu hồn đó.

Roai`... Hôm nay cứ welcome bạn ý vào thui. Chỉ hơi thất vọng là ko biết đá bóng... :((
Con bộ trg gì thì cũng là bạn của chúng ta cả mà :)) Vớ vẩn sau này con tao lại là con tổng thống ý chứ ;))
CÒn thằng Toàn: mày bốc phét vừa thôi... Nghe mày bình luận mấy pha cứu thua của mày tao thấy khó tin quá. Thích thì tao cũng kể ra đc pha tấn công bao gồm dắt bóng kỹ thuật qua 3 ng`, tâng bóng qua đầu thủ môn và đánh gót vào lưới. nhé!! =))

ôi đất giời ah, lại bạn mới :-< 2 là đủ rồi ah :-s eo ơi là eo ơi :-s

ÔI thế này thì có khi Anh 2 phải cơi nới phòng học đấy nhỉ;))

tò mò cái bạn Uông j đấy quá ;))
nghe nói bạn ý xinh lắm 8-} ( trích lời HA ;)) từ hồi lọt vào ổ pê đê của Hải Dớ HA đã ;)) =)))

eo eo, ai cho bạn HA dành bạn ý của tớ /:) đấm chết h b-( bạn ý phải là của tớ chứ :"> <có ai tin tớ ko =))>

Hả???? CLM vào lớp mình ah'???? Really???? hình như bạn Dệp nói là hình như còn có 1 bạn zai nữa ở PDP vào nữa cơ (hi vọng là bạn í đẹp zai,lớp mình đủ mấy thằng nhà giàu,bố làm to roài)

eo ơi nói thế nghĩa là lớp mình sắp lên 52 @-) uh, 52 chia hết cho 2, 4, 6, tạm đc :)) chia hết cho 8 nữa thì tốt :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi có sao đâu :))
càng đông càng vui :))
lớp tớ vắng tỉ lệ bị gọi lên bảng cao lắm 8-|

Back
Bên trên