các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

thế sao cuối cùng vẫn ko đc đi hả cô :-s hay là học hành chưa chăm chỉ lắm :(

@Đạt: Sao lại ko liên quan?? Đá với mấy ông ý mình ít ra ko thua trắng trợn và thảm hại đến thế. Mà đấy là T2 còn thuê thằng Ân...
Ko biết ông Việt với Cg` Tomas có đi ko mà bọn nó đá thế... mình chắc cũng lại thắng đc... hí hí

ơ thế bao h định đá tiếp hở MTK ??? nhớ là mai phải ở lại nhá :-w mày với Toàn với Duy với Nhật :-w

ko đc đi chứ sao:((
cô chăm lắm ;;). cô có đến trg chiều đi chơi như cháu đâu ;))

bạn mới lớp mình trông như búp bê í nhỉ :D
da trắng, mặt tròn, người nhỏ nhỏ 8->
thiếu mỗi cái cặp laptop với cái bút bi ở túi áo ngực là thành em XT :-j

trông bạn ý hay hay :)) tên lại còn kêu nữa chứ :)) vô đối chưa nhỉ =))

cái họ chứ ai bảo cái tên :)) ;)) cái họ Uông đúng k =P~ nghe như Uông Bí Quảng Ninh ý :D

ui ui, bạn ý có blog, lại còn để ava hình cái điện thoại mới đau em =)) lại còn cho ảnh lên theme nữa =))

Ơ thế là có bạn mới thật ah? Lý lịch trích ngang, xuất xứ, bí danh, mã số.....là gì?;;)

ờ ờ, bạn Tâm chỉ đc cái biết trc mọi thứ thôi bạn Tâm nhỉ ;))

Cường nó là con đồng chí Uông chu Lưu bộ trưởng bộ tư pháp8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: kinh đây...kinh đây......8-} 8-} 8-}(cấp 2 học cùng lớp với tâm mà lại),cùng lớp với PXH nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
ấy thân mến, tớ mới biết là con bộ trg bộ tư pháp, chứ chưa biết ông ý tên chi :">

Êu thế kết quả cuối cùng thế nào??
Đạt ơi tao bảo, bên T2 thuê thằng Ân mà vẫn thua 11A2 đến 3-1, tao thấy chúng ta vẫn còn có thể tự hào :))

4-1 chứ không phải 3-1---->lớp mình đá xem chừng hay hơn Toán 2
MÀ thực ra 11A2 thắng đậm thế là do tui đây làm hậu vệ.Cứu được cho 11A2 hai bàn thua trông thấy(1 bàn thủ môn ngã,tiền đạo toán 2 đứng trước cầu môn---->tui kịp cướp bóng cứu thua.Một pha khác cầu thủ toán 2 đánh đầu vào góc không có thủ môn--->may tui đây kịp đỡ bóng phá ra<:p <:p <:p <:p )

Chỉnh sửa lần cuối:
đừng đọc thì hơn ;)) tớ đọc xong rồi cũng ko hiểu j 8-} chắc chỉ dành cho những ai am hiểu như giáo sư Toàn 8-}

Back
Bên trên