các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

zzz mag ny đi để làm j :)) ;)) :p
Đạt ;)) quỹ lớp dành cho các việc sau ngày mai thì đúng là cạn kiệt nhg cho bánh thì ko :D chẳng qua là mua 1 cái cho nó " ý nghĩa biểu tg. " ;)) mua 2 cái 1 SN thì ko đc hay cho lắm :p , lúc thổi nến ko đc ... :p
mai 50 cái nến tròn mỗi ng` 1 cái :x chg? hiểu lớp lung linh thế nào 8-> đag chờ cái khăn ^^

cul cul cul :x mai tớ sẽ cố gắng đến thật sớm để phụ các bạn một ta y ;))

các pác có người iu chú ý !!3/2 nhớ "mang" người iu theo và đến với 10H2, một phần quà ấm áp + ngọt ngào & lãng mạn dành cho các đôi đẹp đôi nhứt
Thế này thì kéo bừa 1 em đi ra đó nhận quà là đc chứ gì.>:)

tao biết tên biết tuổi chị ấy đấy ;));));))b-) bọn mày tin không b-)b-)b-) thấy chưa thể hiện sự la liếm rõ ràng chưa...la liếm cả già lẫn trẻ b-)....đúng là đồ la liếm =))=))=))

lại chẳng...b-) tao quyết định tên cúng cơm của anh lộc sẽ là lộc la liếm =))=))=)) cả ba chữ cái đầu tiên đều là vần L nhé =))=))=))

Cái thằng la liếm kia, mày đừng có đổ linh tinh.
Anh rủa cho mày ốm chết bây h.>:)

nhưng đáng tiếc là mình vẫn chưa chết :)):)):)) chỉ gần chết thôi :-ss nhưng mà khổ thân anh Lộc không thực hiện được âm mưu thâm độc của mình roài b-)b-)b-):-":-":-" thôi :|:|:| đây là bài cuối cùng trong ngày..đi học tí đã đây.....bye heheh ;););)

uh hí mai có vẻ vui vẻ đấy. ^^
Tao thèm! Mai tao sẽ đến sớm.
Thx thằng Đạt vì hỏi thăm sức khoẻ tao. Tình hình là tao ổn rồi, phởn rồi, dù cho bây giờ vẫn đang phải uống nước mũi của chính mình =))
Nhưng mai tao sẽ đi đc. Vui quá vui quá!! Tự nhiên thấy hào hứng ghê! :D

Back
Bên trên