các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

HA ơi tôi report ông nhá =)) spam j mà trắng trợn :))
tôi bảo này lần sau đừng đi la liếm nữa ;)) =)) :))

Bọn mày bấn hết cả rồi. Đứa nào cũng thích la liếm linh tinh. Bọn bán loạn!
Thằng HA vẫn máu me với cái bring a sờ mai nhờ. Tao chả hiểu có nhóc nào cười nổi ko... hí hí khéo bọn nó khóc om sòm =))

huh buồn quá...chắc ngày mai phải nghỉ học mọi người ạ..:-<:-<:-< tối qua vẫn bình thường :-< nửa đêm lại tự nhiên sốt hơn 40 độ..sáng dậy không lê chân ra khỏi giường đc nữa....
Lộc: bây giờ là em không đùa đâu đấy....không đi đc là thiệt thòi lớn cho em rồi đấy..:-w anh còn đinh làm hạ uy tín của em nữa không....liệu mà del bài kia đi

ui dào, thiệt thòi cái gì :-j ở đấy chỉ có bọn Thuỵ Điển thôi mà, mày ko fải tiếc :-j

ui giời, thế thì tiếc là đúng :)) thế hôm nay đi vui ko linh ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ thân HA...ốm nặng quá... hy vọng ông khỏe sớm vì ngày mai tôi có trò mới. Ông mà ốm yếu là ko chịu nổi đâu.
Bó tay HA. Ốm mà vẫn lết lên mạng. hi hi quả là yêu lớp wá =))

chắc thằng Minh đang vui tươi hớn hở ;)) còn lết đc lên mạng cơ mà ;))

tao đang rất là suy sụp :-<:-<:-< có thể ngày mai tao không đi học đâu mày ạ :-<:-<:-< chán quá....đang ở nhà tự căm hận chính mình :-s:-s:-s

điên ah` :| tao bảo mai đứa nào ở nhà mất ... đủ thứ ráng chịu =)) nói đùa chứ HA ơi đừng nghỉ đừng nghỉ :> mà thôi nghỉ đi cho nó nhiều bánh :)) nói đùa chứ hôm nay tao vs con Thảo đi đặt bánh cỡ 50 * 50 mà ko có cỡ nào to thế :"> =)) :( thế nên mai thiếu bánh thì :-s
^^ mai bọn mày hú hét nhau đến sớm nhá , đến sớm dán giấy đen bịt kín các cửa sổ mà thác loạn ;)) nói đùa chứ để đốt nến tròn :"> nhớ đấy ;) đứa nào nghỉ mất phần >:p

Back
Bên trên