các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

thì để cho anh em ta cuỗm luôn =))=))=)) hí hí ông Minh có thế mà cũng phải hỏi ah b-)b-)b-)

thằng này ăn dày thế =))=))=)) sao không bảo na nó mua luôn một cái bánh to đùng mà ăn cho sướng :)):)):))

=)) Đạt ăn j mà ghê thế =)) ăn thịt bò khô phải vắt chanh vắt quất vào mới ngon =)) mà vắt vào ăn ngon thì ngon thật nhưng bẩn tay =))
đã thế bạn na đag on diet :"> ăn nem chua " rán " :-s để mà thành thùng phi ah` =))
các bạn khen nhiều quá làm em nó ngượng :"> =)) 8-}

ăn có 1 2 cái làm sao mà thành thùng phi được ;))
bạn na nhắc tớ mới nhớ, lần sau tổ chức tiệc thì nhớ có giấy ăn =))

=))ý kiến đã đc tiếp thu =)) lần sau sẽ có giấy :)) mong các bạn hội beep beep beep đừng lấy giấy ra nghịch ;)) ;) :))

sao lại là hội beep beep beep :-@:-@:-@ :)) thằng cu thì giấy ăn có gì là quan trọng b-) cứ áo quần là xong tuốt =))=))=))

thằng điên
lúc đấy bố đi ngủ cha nó rồi, bảo lên sớm thì ko lên

giấy ăn đúng là cần thật. Lau xong bỏ vào cái chai Pepsi rùi đổ đầy nc vào trông hay lắm bọn mày ạ. :))

Hôm qua tao đã ăn được 7 cái bánh gatô bọn mày ạ:)):))
Hơn nữa trong cái video clip Huy Anh quay có cảnh tớ đang chùi kem trên hộp+mút:)):))=))

ăn gì mà lắm thế hả Sg?? Ko sợ béo phì ah?? :))
Hôm nay chơi vui đây
Đứa nào làm thơ haiku chưa?? Mấy bài tao làm mà đem nộp thì... chết cuời =))

hehehe hôm qua tôi thức đến 2h sáng :| để làm toàn bộ bài tập ngày hôm nay và một ít ngày mai \:d/ tôi làm đc 3 bài thơ haicu thôi...bài đầu tiên nghe rất củ chuối nhưng hai bài sau thì tạm đc b-)b-)b-)

vớ vẩn thứ 7 mới phải nộp 2cu =)) ko thì h này tôi còn ngồi onl ah` :-j nói chung 2cu thì tuy giảng thì cô đã giảng rồi nhg hiểu ( tg đối kiểu tâm đắc ý =)) ) thì em hiểu chưa có thấu :-?? ;)) =)) đã thế hôm ở phòng máy em thác loạn ko ghi bài =)) chưa kể 2cu em ko biết soạn :"> thông cảm :"> học sinh ngoan :> ko chép giải =)) 2cu sao bịa đc :">

;)) Na còn đủ dũng khí lên đây tự thú thế là tốt đấy b-) làm thơ hai cu cũng đâu có khó...chỉ có khó mỗi cái là làm có hay hay không thôi =))=))=)) mà riêng cái khoản yêu thiên nhiên như cụ bason thì em không thể 8-}8-}8-}

xì b-) ý bạn phó bí thở là j ;)) em ko có hiểu :)) tự thú là thế nào :)) tớ con ng` chân chính thành thật vs bản thân và mọi ng` ma` =)) nói ra kể cũng ngại :"> =))
thành thật mà nói em cũng yêu thiên nhiên :"> nhưng ko bày tỏ tình cảm = thơ hay văn b-) mà là bằng hành động ko hái hoa bẻ cành j là đc =))

Back
Bên trên