các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

hehehe cô này trẻ mà tính cũng đc đấy chứ b-) ít ra là không quá khắt khe với học sinh nhỉ ;)) hi vọng là giờ kiểm tra cô cũng phát huy tinh thần như vậy b-)b-)b-)

Cho chị nhoi tí nhé

LOA LOA LOA LOA CẢ NHÀ CHÚ Ý

Hiện nay số tiền các anh chị 12A1 xin tài trợ cho dự án Bring A Smile đã hết. Mặc dù tổ chức đang cố gắng xin thêm tiền tại trợ nhưng chuyện thủ tục rắc rối phức tạp vẫn cần rất nhiều thời gian , vì vậy chúng ta đang rất cần sự viện trợ về đồ chơi+sách truyện

Vì Thế:
_ EM nào có lòng xin hãy đóng góp những đồ chơi cũ các em ko dùng nữa( nhưng đừng đến mức ko dùng được là được )
_ Em nào có sách báo truyện tranh các loại gì ko đọc nữa xin hãy mở lòng đóng góp
_ Em nào có bút màu hay phấn màu xin cũng mang góp luôn.
_Các em tuyên truyền cho các bạn khác nữa nhé

Có lẽ chị sẽ bàn thêm với mọi người chọn một ngày đẹp trời để thu gom tất cả đồ chơi mọi người đóng góp đến cho các em bé

Trong 3 ngày 16,17,18/1/07, các em có thể đem đồ quyên góp lên gặp chị Tuyết ngân hoặc chị Bích Ngọc.

Mong là các em có lòng nhiệt tình giúp đỡ

Thanks các em:x

có........;)) tớ không bận đây này b-)b-)b-) đen định làm gì hay sao mà phải hỏi thế :-":-":-"..cứ yên tâm là chúng nó đều bận cả..chỉ mỗi mình tớ rảnh thôi b-)b-)b-)

sao có việc gì cơ?? Theo kế hoạch thì bọn tớ sẽ vui chơi một tí tại lớp. Ơ thế HA ko định tham gia ah?? Phí thế??

mày im đi :))
>Hà: tớ lúc nào cũng rảnh bạn ạ :):):)
<:)):))>
đi làm tình nguyện đi chúng mày :D tao đăng kí rồi này ;))

>Hà: ơ bạn đâu rồi :'( mình xin lỗi vì lúc nãy đã lỡ nói sấu bạn :"> =))
tao gửi đơn rồi \:d/ yeahhh ;))
*háo hức* *háo hức* *háo hức*

vui thế, có 2 chuyện vui ;))

làm có vui không mày :-? mà con Linh có tình nguyện thật không thế ;));));))

hi hi ^^ =)) :"> chen ngang 1 tí :">
bọn mày thấy đồ ăn thức uống hôm nay thế nào ;;) :> ;)) góp ý thứ 2 tuần sau bọn tao còn rút kinh nghiệm ^^ ;)) :p hôm nay 5 chai Pepsi là thiếu rùi #-O lần sau mua 7 =))
thik ăn Starburst nữa ko thì tao mua ;;) cái kẹo dẻo hôm nay ăn cũng ko đc 8-| phải cái tuần sau là đặt cả cái bánh to vĩ đại :"> ko phải tiny cake như hôm nay :)) :"> ;))
hoa quả thế là đc chưa ;;) ;;) ;;)

rồi đc rồi :)):)):)) ngọc anh thì khéo tay đảm đang phải biết ( khéo mua đồ ) =))=))=))=))

Sao?? Hà có kế hoạch gì vậy?? Mai bọn con trai tập trung chơi bắn nhau mà. Chỉ là một ngày "nghịch ngu" thôi. =))

kinh đây ;)) sao không gọi thẳng luôn là phó bí thư chi đoàn cho nó oách :)):)):))
Minh: mai bạn Hà 1t rủ bọn mình đi ....b-) chả nhẽ lại không đi....hội nghịch ngu còn nhiều cơ hội để thể hiện mà ;))

Hội nghịch ngu ah? Nghe quen thế?:-?
Ai là thành viên hội này đấy?:-/

Đúng rồi bí thư của chúng ta thật là đảm đang. Về sau ai lấy đc bạn NA thì thật là hạnh phúc ^^ hí hí em ko nhoi ^^.
Đồ ăn thức uống hôm nay đúng là ngon thiệt :)) Nhưng lần tới mà làm bánh to đùng thì chia thế nào?? :-?

Back
Bên trên