các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Tình hình là máy của anh chơi war ko chịu đc nhiệt đâu.:-s
Hẹn các chú dịp khác.:p

uh đi đá tốt nhé :)):)):)) mai mẹ tao bắt tao đi họp với mẹ để có gì còn tiện tổng xỉ vả :)):)):))

thằng điên này :)):)):)) mày biết nhà tao cách xa trường bao nhiêu cây số :| đá xong rồi lại vác mặt về nhà rồi lại đến trường à :|:|:| mẹ tao cứ bắt tao đi đấy chứ...nhưng thực ra kể cả tao có đi đá bóng thì sau đó cũng chả ai đèo tao về nhà cả vì mẹ tao đã chuẩn bị đi họp phụ huynh rồi :|:| thôi còn nhiều dịp chớ b-)

ơ sao cứ mỗi dịp họp phụ huynh về tao lại lo thế nhờ 8-|

có tật giật mình nhá b-)b-)b-) ;)) con Linh đã làm điều gì trái với lương tâm hay sao mà phải lo lắng :)):)):)) (tao đùa đấy :p)

thằng cu b-(b-( mày lại định cà tao đấy hả...tao mà làm nhiều điều trái với lương tâm thì đã không đi họp với mẹ tao =)) mày phải xem lại lương tâm của chính mình thì có :))

edit lại ngay bạn Thủy ơi :)):)):)) hôm nay là tối thứ sáu đấy b-)

ơ, tối thứ 6 thì sao hở bạn HA :)) oé, mất cái tờ thông báo mời họp rồi :((

tối thứ 6 thì sao :-/

con Linh bảo tao quote j cơ :-/

sao hôm nay chúg mày ăn nói hàm ý thế :-/ hay là tao ngu đi à :-/ chả hỉu cái j sất :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
đề nghị bạn Linh edit lại ngay bài post của mình b-)b-) bài này có chứa explicit content :|:|:| something unfortunate will happen unless u edit ur post =))=))=))

anh Lộc thì nhìn ai mà chả tưởng người đấy nhìn đểu mình b-)b-)b-) hôm nay nhìn thấy anh lộc chơi bóng rổ dưới sân trường đúng không nhỉ ???:-?:-?:-?

Back
Bên trên