các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ai hâm đi để theme cũ, mình ko thấy ng ta viết chữ trắng còn ng ta lại thấy mình viết chữ trắng 8-} điên àh :))

để theme cũ thì sao /:) đừng bảo mài vẫn còn dùng cái theme Xmas đấy /:)

mày ko đọc cái bài trên của tao ah 8-} nếu tao còn để theme cũ chẳng khác nào tao tự chửi tao hâm 8-} mà cái này tự thay theme mà, tao cũng ngại đổi lại nên cứ dùng cái default thoai :))

Oái gioài oai... Bây giờ mới nhận ra là HAO có nhìu theme để chọn. Thế mà từ trc đến giờ chỉ biết an phận với cái theme mặc định.

xời ơi :)):)):)) mỗi cái thêm thôi mà đứa này nói đi nói lại :)) hội trại lớp mình phải làm với 6 lớp anh đc phân 72 mét vuông đất dựng trại =))=))=)) hehehe thế này thì có mà bị các anh chị vùi dập :|:|:|

72 mét vuông CƠ Á??? To thía?? Hôm đấy cả lũ con trai mang súng nc và pháo đi chơi đê. Bắn các trại lớp khác cho vui!
Mai HA đá đc ko?? Cố lên nhé. 12h30-1h30!!

eo :)) mai tôi đi họp phụ huynh với mẹ mà :)):)):)) đi giờ đấy thì không thể đi đc
hôm đấy mang súng nc đi tha hồ mà thác loạn =))=))=))

mang cả bom nc đi nữa. Pha nc màu ý. Lúc bắn nhau tha hồ mà tính điểm.
Khổ thân ông HA. Nhưng họp phụ huynh tận 4h cơ mà??cứ đá xong, sau đó đi chơi tí vẫn quay lại đc mà. (còn về phía tôi tất nhiên là tôi chuồn thẳng)

hơ hơ hơ, thật là thú vị, thế sao mai bạn HA phải đi họp vs mẹ thế :-s

sao chúng mày chọn giờ khôn thế =)) vừa ăn trưa xong đã nọc nhau ra đá bóng =)) hết chỗ nói :))

Hóa ra ko phải là ko có ma nào. Vấn đề chỉ là ko nhìn thấy mà thui.
Xui xẻo là ko còn một cái giờ nào khác cả. Thằng Toàn đã đi khắp khu vực rồi nhưng ko còn giờ nào khác. Bọn trg` Pháp chết đâm nó đặt hết roài :-X .
Kệ. Đá giữa trưa thế cho ấm ng`, đỡ lạnh (phg pháp thắng lợi bằng tinh thần =)) )

Lớp mình năm nay đc bi nhiu HS giỏi:-/Lớp tớ đc 28 cơ đấy:)

con Phg híp 28 cũng khoe =)) 28 cơ đấy :p Bí Thư j mà ;)) lớp tớ ko có phân biệt HSG HS TT j đâu :D coi như ;)

Tình hình là ngày mai học thêm từ 10h-12h trưa, ăn qua roài 12h30 ra sân 10-10 đá, sau đó 1h30 về, 2h lại có 1 cái hẹn với bạn cũ >__< ( chẳng lẽ đi chơi lại vác cái mình bẩn từ đầu đến chân sau đá bóng =)) =)) =)) )!!!

Back
Bên trên