các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

chữa bài cái con khỉ :-w làm sai rồi thì làm sao còn bình tĩnh ngồi mà nghe cô chữa...YM như shit ấy thấy bảo chắc phải 2 tuần nữa mới hết tình trạng này :-@
nói chung là mai mọi người tinh thần chiến đấu cao lên \:d/\:d/\:d/ thằng Đạt mày học hình khá..tao học tốt số..ngày mai làm quả combination hoành tráng vào đeeeeeeeeeeee :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
sao A Lộc, lớp nào, thể loại nào, cũng chơi tất là sao?:|. Topic nào cũng thấy tên, thik chơi nổi???

@thằng Huy Anh: mai phòng mình lại vinh hạnh được một cô như hôm nay trông thì bàn "sướng" lắm :|
@c Thảo: chị hoành tráng chẳng kém đâu =)) 4k bài :|

Bây giờ là mấy giờ rồi mà còn kêu vụ Y!M hok vào đc.Kêu mãi mà hok thấy chán ah`?
Chuyển sang vụ toán ngày mai đi các bạn ơi.Cho đến thời điểm này đứa nào đi học thêm cô Hoa chắc là cũng bit' đc kha khá đề rùi chứ?;))(mà chả bít có phải cô Hoa ra đề hok nữa:().Thôi dù sao bạn nào bít thì cũng nên chia sẻ nhá;)
À còn nữa:p.Anh j` tên Lộc càng ngày trình cười đểu càng cao;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tống ơi :-j Hoa nào thế ??? mà biết rõ là ai đi học Hoa rồi thì nói luôn đi :-":-":-"để tôi còn hỏi với :D:D:D

Cô Hoa hồi trước dạy Toán 1,đã từng ra đề thi 2 lần và cả hai lần đều có...;)).Nhưng bây giờ hok dạy khối 10,chẳng bít có đứa nào đi học thêm hay hok:D

@Tống Linh: ấy ơi, đừng gọi là anh, gọi là bạn thôi ấy ah ;)) ko đáng làm anh chúng ta đâu ;))
mà ko vào đc cái j thế :-/ yahoo ý hở :)) lúc nãy tớ vào đc, xong nó đơ, bây h vào mãi ko đc 8-}

@thằng Huy Anh: mai phòng mình lại vinh hạnh được một cô như hôm nay trông thì bàn "sướng" lắm :|
@c Thảo: chị hoành tráng chẳng kém đâu =)) 4k bài :|

thằng cu: mai mà không bàn đc thì đành chiu thôi biết thế đéch nào đc..đành phải tự chiến đấu thôi...với cả mình cũng đâu phải loại dốt toán ;);););) hichic cầu chúa cho em đc điểm cao =))=))=))

đề mà như cái đề cương thì cũng dài thật đấy 8-|
mà trắc nghiệm 25' xong thu luôn à :|

Back
Bên trên