các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ôi jời ơi :-< ừh, đừng mong mày ạh, ước đi :)) mong sao ... hic, mai mà đề toán như thế này thì ... có mà điên loạn mất :((

Bạn Linh vẫn còn giữ cái đề cơ a`?;)).Mọi người chả xé đi từ lâu rồi.:D.Tớ xé đc hai cái rồi đấy.Giỏi chưa.Vẫn đang tiếp tục đi sưu tầm đề để xé.:))
@ĐẠt:thứ nhất:hok đc gọi cái tên đấy nữa.Tự dưng bịa ra cái tên vớ vớ vẩn vẩn rồi gọi người ta>:p.Thứ hai:đừng có mong ngày mai tương lai tươi sáng hơn em ạ.:)) ....:((Chết mất:((

gì thì cũng phải hy vọng chứ, không chưa thi đã chán nản thì sao mà làm hết sức được :))
@JN: em á ;;)

ôi jời, chị em :"> tình cảm quá nhỉ :"> mà sao bạn linh <tống> lại dập tắt hi vọng thế :( cả Hà nữa :(( hy vọng nhỏ nhoi mà :((

toán thì kể cả chết cũng không nhục bằng hóa....toán làm dài còn có lí chứ hóa thì thật là phi lí [-x[-x[-x...vừa tính điểm phẩy xong may mà không bị hạ nhiều lắm :-<:-<:-<

Toán trường AMS thì xác định :)|

toán ams thì khó thật nhưng không phải là hết hi vọng..ít ra toán còn có cả bộ đề cương để ôn...hóa thì đếch biết ôn cái khỉ mốc gì \:d/ \:d/ \:d/ nói chung là look on the bright side cuz every cloud has its silver lining :p:p:p

Chỉnh sửa lần cuối:
1. ava của huy <anh> đệ đệ là conan kìa =P~ thèm thèm =P~ :))
2. cái câu đấy ... jống lyrics bài behind the clouds quá :D bài đấy mình thik nhứt :">
3. nhục quá, mấT HSG rồi :(( :(( :((

khửa, đời thật là đau nhẩy?? Thôi bài Toán ngày mai cũng đánh rơi hy vọng chiến đấu rồi.

vâng, đời đau khổ quá cơ /:) mà có bạn nào đang on Y!m ko :(( ai on thì ra chat vs tớ đi ;;)

:(( các ấy làm ơn cho tớ hỏi, sao mà các ấy vào poz bài ngon ơ thế? :(( đã thế lại còn câu cá như đúng rồi :(( trong khi tớ chật vật lắm mới vào được HAO, chật vật lắm mới vào đc topic lớp mình, và cũng chật vật lắm mới poz được cái bài này.... :(( ym cũng k vào được :| tsb, cà qua lẫn nay đều k vào đc :| k vào đc bất kì một cái wweb nào :| là sao rứa? :| :eek: hay tại máy nhà mình nó 4` =.= :eek:
:-s chả hiểu có poz đc bài này lên nữa k cơ :((
=.= mà thứ 7 thấy bảo vẫn phải đi học là sao rứa? =.=

:(( các ấy làm ơn cho tớ hỏi, sao mà các ấy vào poz bài ngon ơ thế? :(( đã thế lại còn câu cá như đúng rồi :(( trong khi tớ chật vật lắm mới vào được HAO, chật vật lắm mới vào đc topic lớp mình, và cũng chật vật lắm mới poz được cái bài này.... :(( ym cũng k vào được :| tsb, cà qua lẫn nay đều k vào đc :| k vào đc bất kì một cái wweb nào :| là sao rứa? :| :eek: hay tại máy nhà mình nó 4` =.= :eek:

1 2 3 trible roài Hà ơi :D chắc là mạng nhà ấy bị ảnh hưởng nhiều nên mới thế :D chứ bọn tớ < cụ thể là tớ> cũng ko vào đc Y!M, chỉ vào đc HAO và các trang khác :"> trang nào liên

tết cái nỗi j :((
mất tết ồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên