các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Có phải cái bạn này là cái bạn mà hay cầm tay cầm chân kéo cặp của kẻ mà ai cũng biết là ai đấy ko nhỉ?

tao chẳng rõ là bạn ý đang nói mài hay nói tao Huy Anh :-< nhưng thích hay không thích là việc của người ta, ghen thì cũng kín đáo một chút, phô hẳn ra cả cái topic, chưa gặp thằng nào childish thế =))
với lại cũng chẳng phải là bố người khác, chẳng lẽ HQC không được có bạn trai =))

Chỉnh sửa lần cuối:
tao tưởng bạn Nam nói thằng Đạt đượi :))
hoá ra là hôm nay có chuyện, nghe thì cũng lờ mờ hiểu 8-| nẫu !

nói đùa chứ , tao ko thik xen vào chuyện của ng` khác , nhưng thật là bựa đấy bạn Nam ah. , bạn Chi là possession của bạn chắc 8-| mấy tuổi rồi mà bày đặt 8-| tao đồng ý vs con Thủy - nẫu ...

nói đùa chứ , tao ko thik xen vào chuyện của ng` khác , nhưng thật là bựa đấy bạn Nam ah. , bạn Chi là possession của bạn chắc 8-| mấy tuổi rồi mà bày đặt 8-| tao đồng ý vs con Thủy - nẫu ...

Kho? than ban nam !!! vao` forum lop' minh` ma` cu' bi chi? trich' the' nay` thi` khong on? chung' may` nhi?..\:d/ ...welcome but don't phat' bieu? in a chlidish way..=))

ay' thi` cho la` hay nhung to' chang? thay' no hay o? cho~ nao` :-w ..to' khong thich' ay' goi nhu the' ...dc chua..neu' respect to' thi` dung` goi nhu the' nua~8-}

ok :) respect :) O:)
-------------

-di~ lúc nào chả đi với đượi
để cho nó lịch sự thì thay vì gọi đạt -di~, mình gọi là đạt đượi ;))
nwz, đạt nào cũng cute cả ^^

tình hình là bây h mới biết đượi đi với...:-s sorry bạn Đạt mốck :p
-------------

Có phải cái bạn này là cái bạn mà hay cầm tay cầm chân kéo cặp của kẻ mà ai cũng biết là ai đấy ko nhỉ?

ghen tuông là chuyện thường tình...
mà bạn Nam đã bị bạn Chi từ chối rồi, h lại còn bị bạn của Chi tổng tấn công nữa...poor bạn ý :))

thị huy thì có sao đâu (mà cô Hằng toàn nhầm tên nó là Huy @-))

chuyện bạn nam kết thúc được rồi không poor bạn ý :))

có ai thèm ghen đâu mà đánh @-)
bực trong lòng mà lại phải nhảy vào đây phun ra ... @-)
chẳng thằng nào thèm đánh với thể loại đấy, nhưng chẳng lẽ nó nhổ vào mặt mình lại nhe răng ra cười 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Hai thằng kia chửi tao đấy à?
Tao bực thì tao bực trong lòng cũng chả ai đi đánh ghen với bọn mày.
Đàn ông con trai ai lại lấy mấy chuyện nhỏ con đấy đánh nhau
Mà hôm qua từ sáng tôi bị đâm xe chắc hơi hâm hâm, xin lỗi
lớp Lý bị học chữ nhẫn từ đầu năm đến mấy chục lần rồi.
Mà tao đang cố quên để tập trung học mà ko được , bực quá nhỉ?
-------> nghe đồn là chỉ trong vỏn vẹn 6 dòng ngắn ngủi mà có tận mấy chục chỗ mâu thuẫn :-@
có cần fải thế ko?! o_O

ối, cái đứa mặc áo hồg là mày đấy hở Dz :-s sao...sao...xuốg sắc quá vậy?! :-s sếp em làm sao tn? :-s

sao chưa úp lên Dziệp em :((
cả cái ảnh anh chụp với anh em nữa :((

Mai ko có bài fải ko nhỉ:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
sao lại thế
sao bọn con zai sáng nay làm trò APEC lại đc nghỉ :((
sao cô ko cho gái đi :((

Back
Bên trên