các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

tại lúc đấy tớ và bạn MInh rủ lên nhưng một số bạn ngại đi nên ở dưới :D
tiếc vật :D

uầy uầy xin chào :D warmly welcome >:D<
bạn Thị Huy đẹp zai đã ghé thăm HAO, vỗ tay nào...bẹp bẹp bẹp...
@ Thị Huy: nhớ đánh tiếng Việt nhớ

ô hô hô, ế hế hế, í hí hí :)) eo ơi post ảnh lớp mình lên nơi công cộng :-s ngại nhờ :-s

photobucket lớp mình chúg nó lười up. mãi vẫn chưa có mấy cái tự sướg của bọn con Dz bên gốc cây ;)) với cả ảnh bé Đượi khoác vai bạn Chi >:)

uầy uầy xin chào :D warmly welcome >:D<
bạn Thị Huy đẹp zai đã ghé thăm HAO, vỗ tay nào...bẹp bẹp bẹp...
@ Thị Huy: nhớ đánh tiếng Việt nhớ

Ban Nga sao the' nhi?..to' da~ bao? la` khong thich' ay' goi nhu the' 8-} ..nghe bua lam' ...8-} ..!!!!!
-------------

:))
tao tưởng nó là Đạt đ ĩ ;))

Theo tao hieu/ thi` hai cai' day' khong co' ji` khac' nhau may` ah`..=))

-di~ lúc nào chả đi với đượi
để cho nó lịch sự thì thay vì gọi đạt -di~, mình gọi là đạt đượi ;))
nwz, đạt nào cũng cute cả ^^

Ma` sao khong co' ai up anh? len photobucket nhi?..up đi de? ca? lop' cung` share...:D \:d/

chắc là đúng rồi nam ah :)) mà cũng có thể là ko :)) Mà tên Thị Huy hay thế còn giề :))

Có phải cái bạn này là cái bạn mà hay cầm tay cầm chân kéo cặp của kẻ mà ai cũng biết là ai đấy ko nhỉ?
kẻ mà ai cũng biêt... là ai :-/

tao chẳng bênh j thằng Huy Anh nhưng mà cái tên Thị Huy nghe chuối cả buồng
gọi nó hà Huy Anh XL ý =P~ nghe nó cũng rưa rứa LX - sang chế còn j B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay tưởg đc xem oánh ghen :)) ai đời ng sắp bị oánh ghen thì háo hức mún bít mình bị oánh kỉu gì, còn người oánh ghen lại chạy đâu mất :)) tiếc quá, tiếc quá ;))

Có phải cái bạn này là cái bạn mà hay cầm tay cầm chân kéo cặp của kẻ mà ai cũng biết là ai đấy ko nhỉ?

to' cam` tay keo' cap ban nao` thi` ay' cu' noi' ro~ ra...hay la` to' noi ho cho nha'..Ban quynh` chi cua? ay' chu' ji` ( ma` cug~ cha? ro~ da~ la` cua? ay' chua)..=))...ma` to' hoi? that nha'..ay' ghen that hay ghen dua` the'..don't be so childish !!!!:D ...lam` the' to' lai nghi~ ay' la` bo^' cua? ban Chi..=))..voi' ca? khang? dinh cho ay' do~ lo nay`...TO" KHONG THICH BAN CHI...=))

kẻ mà ai cũng biêt... là ai :-/

tao chẳng bênh j thằng Huy Anh nhưng mà cái tên Thị Huy nghe chuối cả buồng
gọi nó hà Huy Anh XL ý =P~ nghe nó cũng rưa rứa LX - sang chế còn j B-)

May` oi..!!! goi ji` tuy` mai` mien~ la` dung` co' thi Huy ji` het'..!!! con` cai' ten XL cong tu? la` private name..dung` mang len forum...=)) ..bu` lu bu` loa nhu the' khong hay..=))

Back
Bên trên