các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

lần trước thì đầu toàn đất ~x( lần này lại thành hết bọn Ấn Độ cổ đại ~x(
đùa, tối thứ 7 mà lại phải học ý :-l x( nẫu lắm :((

ôi bạn CHâu ;;) Bạn lên HAO khi nào thế :x óe, từ tháng 9 cơ àh :x eo mình lạc hậu quá :p

con Mai, chuyện NA-LH sao mày lắm nhọt thế :| thằg Hưg nó đag rủa <thầm> tao kia kìa :| em vô tội cơ mà!!!
tư liệu lịch sử ~x( ............

:| :| lại nhớ đến chuyện 1 bạn lớp mình hồn nhiên hơn con tiên hỏi "bựa là kí rì"
:|:|:| hết chỗ nói :|:|:|
tóm lại mày đừg có chõ mũi vào nữa :| nó có biết mày là ai đâu. tự dưg bảo đứa ko biết mình "online thì buzz tớ" :| ko thấy "bựa" à?
mà "bựa" là rì í nhể :">
ồ ồ, có emoticons mới ^o^

Chỉnh sửa lần cuối:
eo, chẳng hiểu chúng mày nói j`
@Thái Hà : ko hiểu sao hôm thứ 6 tao lại linh cảm cái j` lại đề bên cạnh tên mày ( nghỉ có phép)....sướng nhá ku.......
mai có đá bóng ko hở mày ?

linh cảm :)) :))
tao thì lúc nào cũng ở lớp Diệp nhỉ :))
ko thì cũng là (có phép) :))

mai có đá bóng ko thế :D hỏi thế thôi :p sáng mai đến nhà con Mai :* bb nó >< trưa chiều học :D chả hiểu j nữa ...

cho anh hỏi: Ở cái ảnh đầu tiên, cái em gái áo vàng cười tươi rói là ai vậy, hic hic, xinh vãi, chắc chắn em này chăm ngoan học giỏi ?
Cả em đeo kính áo hồng nữa ( cúng ảnh 1) hic hic-xinh quá
nói chung em nào A2 cũng xinh

TS ông anh.đánh hơi gái sao mà thính thế.phục tài ngắm ảnh đoán gái của ông anh quá.đoán trúng phóc.cho ông em này học nghề với.;;)

có mà em,cái em gái ko nhìn rõ mặt nhưng chắc chắn xinh, đang quay sang cười với em khác :D. Nhưng em này thì khó cưa ( vì dạng này chỉ có yêu mẹ thui chứ làm gì có yêu anh nào)
còn em áo hồng + đen, em này chắc đanh đá, léng phéng là bị ăn chửi ngay :| nhưng thía mới hay chứ ^ ^

nghe đồn trong ảnh 1 mình mặc áo hồng đen ^^' chết thật chết thật ^^'

hic hic, là em à. Nhưng mà anh ko chú ý đến áo. Nói cái này ra thể nào cũng bị ăn chửi. Nhưng các em cứ nhìn mà xem. Chân Linh nổi bật nhất ảnh 1.
Các em nào ngoan ngoãn đừng chê anh nhá, anh chỉ nói sự thật >.<

hôm đấy đi em chị chảy máu chân đấy o_O đang đau thì nó chụp ảnh. con Hà dở hơi ăn cám nhợn :-B

nhìn lại cái chân mình chả có gì nổi bật :-B trừ khoản đang vừa xem chúg nó lia lon vừa xót cái chân ra thì ko còn gì khác :-B mắt mũi anh sao mai điểm hẹn này có vấn đề rồi :|

ừ chắc là có vấn đề rùi. Nhưng mà cái đầu tiên anh nhìn đến trong ảnh 1 là cái đó mà. Em Linh có on hok , chat với anh nhé .

av hiện tại của anh hải là ảnh em GeE đang xót chân đau :-B hết chỗ nói :-B

Back
Bên trên