các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

đcm :| kiểm tra lắm thế :|
thông báo cho cả nhà: tem của em Đạt đã nằm trong tủ kính nhà bạn Linh B-) (tem gì khó bóc thế, ông giựt mãi mới ra :"> tay yếu :p)

cho anh hỏi: Ở cái ảnh đầu tiên, cái em gái áo vàng cười tươi rói là ai vậy, hic hic, xinh vãi, chắc chắn em này chăm ngoan học giỏi ?
Cả em đeo kính áo hồng nữa ( cúng ảnh 1) hic hic-xinh quá
nói chung em nào A2 cũng xinh

Chỉnh sửa lần cuối:
đứa nào chụp cái ảnh tao xấu thế?T_T đúng lúc mồ hôi nhễ nhại chạy mệt bở hơi tai...như con điên ý X( nhưng ko sao :)) rất tiếc đã để anh Hải thất vọng :))
@ anh Hoàng Hải: anh chuộng hình thức thế? :|
@ chị Mai: em chưa biết "người yêu" em là ai mà cứ fát biểu lung tung
tình hình là còn nhiều bài quá...
kỉ lục: 2 ngày ko ol =))

đứa nào chụp cái ảnh tao xấu thế?T_T đúng lúc mồ hôi nhễ nhại chạy mệt bở hơi tai...như con điên ý X( nhưng ko sao :)) rất tiếc đã để anh Hải thất vọng :))
@ anh Hoàng Hải: anh chuộng hình thức thế? :|
@ chị Mai: em chưa biết "người yêu" em là ai mà cứ fát biểu lung tung
tình hình là còn nhiều bài quá...
kỉ lục: 2 ngày ko ol =))
Ấy tớ là ng` chụp đấy=; ;;) .Mấy cái ảnh ném lon trong máy thằng Toàn là của tớ với Sao Linh bấm đấy :p .Tại thằng Toàn đòi quay nhưng vì tốn pin nên tớ với SL cứ bấm bừa bừa đc cái nào thì được .:)) Bạn Vi Nga là ảnh nào cũng có mẹt đấy nhớ !Tiếc nhất quả ko bắt đc cảnh Toàn xé Blue exchange của Đạt 8-|

sáng mai bận đây :D tình hình là ko ai tiên phong upload ảnh lên bucket lớp mình à b-) tao ko volunteer :p ;) :D

hô hô , lại 1 đồng chí thích câu view, ủng hộ 1 lượt view này, tạ ơn chưa :)

eo ơi Bình ơi :)) kết mấy quả ảnh các bạn đấu kiếm, ngồi thiền mới lị chuẩn bị nhảy suối tự vẫn :)) (thế mà mặt vẫn cười tươi roi rói, có vẻ gì chán đời để đáng tự tử đâu nhỉ?/:):)) )

:)) ảnh hay mà :)) tớ thích mấy cái đầu nhắm :))
mà anh Hoảng Hải SMDH tìm ấy kìa Nga :>

Chán thật.
Hôm nay lại kt Hình.
Chả muốn học một tí nào cả.
Thông báo là cuối cùng cũng mò ra đc cái bài 7 Lý chết dẫm

:| còn chả biết rì về hình :)) lần trc kiểm tra 15' đc 6 :)) kém nhất lớp :"> :>

kém nhất hình như là 5 cơ :)) mày...chỉ đc ngôi vị "kém nhì" thôi
hôm nay H2 chúng nó đc đi 2 ngày kìa T____T

Mấy bạn Anh2 còn bạn nào có ảnh nào hay nữa ko share cho tớ với ( lấy tư liệu viết truyện tiếp :D ). Cảm ơn nhiều :D

add blog bạn Bình phát
mk
tuần sau kt 1 loạt, khủng vcl
lại còn bài sử nữa
bọn mày làm đến đâu rồi

Bài sử chả thấy có mấy thứ giá trị cả. Dù sao vẫn cố gắng để gửi cho sếp Mai.
@Thằng Đạt: Hôm nay tao ko chơi đâu, còn phải làm cái sử này nữa!!

Back
Bên trên