Các bác hãy nhận xét về dạ hội BUZZ của chúng iem đê...

Phạm Minh Hằng
(Phaminhang)

:mrgreen: :mrgreen:
Hello......Thế nào hả các bạn.hãy cho mình biết ý kiến về dạ hội thời trang BUZZ!!!!!!!! hôm 16/11 (hôm qua )đi..........
:dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler:
Hhehe.........một dạ hội hay và hoàng tráng nhất từ trước tới giờ....phải hôn....???:drummer: :drummer: :drummer:
Dù sao đi chăng nữa thì cũng rất cám ơn các bạn đã tham gia dạ hội của chúng mình........:kiss1: :kiss1:
Hi hi, liệu trên này có quá nhiều topic về dạ hội BUZZ!!! không nhẩy...
:smlove: :smlove: :love1: :kiss2:

Hu hu hu,đắt quá là đắt
Các bác có biết lũ 11 Văn nó bán bao nhiêu một cốc sirô không?
NĂM NGHÌN ĐỒNG,ối giời ơi,thế mà tui không biết chơi một lúc bốn cốc
ặc ặc ặc

Hix ... anh nói thiệt là dạ hội của bọn em cũng hay đấy ... nhưng mà ... anh cảm thấy nó không hấp dẫn . Hay nhưng không hấp dẫn ...

Lý do là trường mình tổ chức quá nhiều dạ hội và mọi người thấy ngán ngẩm ... và thấy là quá thừa ...

Dạ hội là dịp để các lớp buôn bán và chặt chém nhau ==> mất hết tình nghĩa ! Anh cũng quá quen với việc bị chém đẹp mà không ho he được câu nào ... đơn giản vì mình chơi thân với chúng nó ... Nhưng chúng nó lại không hiểu ... càng chém càng cười vui ... càng cười to ... lại còn mời mọc thêm cái này cái kia !!! :( ... Mất tình nghĩa !

Dạ hội càng làm nhiều thì mọi thứ càng tăng ... Ban đầu gian hàng chỉ có 80.000 đ ( Whatzup ) và đến Galaxy thì đã tăng lên đáng kể ... hơn một trăm ... và không hiểu Buzz thì thế nào ... anh không rõ ... nhưng anh nghĩ là sẽ cao hơn cả Galaxy !!! :( --> thêm buồn cho dân nhà mình ... Bị chính dân nhà mình bóc lột ! BTC lấy giá đắt lên ---> gian hàng muốn lời thì phải tăng giá bán sản phẩm ...---> chết người đi xem ... mà người đi xem lại chủ yếu là học sinh ... chính xác là học sinh Ams ... ( Mình đâm dao ... vào mình ... :( )

Có gì không đúng xin mọi người góp ý !

đúng là ở BUZZ gía gian hàng đắt nhất nhưng anh ko thể so sánh như vậy được. Cách đây 10 năm thì bát phở chỉ có giá 2.000 thôi, còn bây giờ một bát phở nó đáng giá 5-6.000 rồi. Đấy đâu phải lấy đắt đâu mà là do đồng tiền...mất giá.;)

Nghe có lý phết. Đúng là từ hồi vào trường đến giờ dự không biết bao nhiêu cái dạ hội rồi (khôn gbiết đã hơn 10 lần chưa nhỉ) :D Đối với một số người thì có thể hơi bão hòa thật nhưng còn một số người (ví dụ các bé mới vào trường thì dạ hội này cũng vui đấy chứ)
Dạ hội cũng là một dịp tốt để mọi người tụ họp đi chơi cho thoải mái mà.
Tôi không đi nên không biết hay dở thế nào nhưng công bằng mà nói từ hồi trẻ đến giờ đến dạ hội là để tụ tập cho vui chứ chẳng bao giờ ngó lên sân khấu làm gì :D :D Nhạc Việt Nam <-- không tiêu thụ được (ý kiến cá nhân thôi nhé:D )
Dù sao nhìn phần sân khấu của các bạn làm cũng tốt lắm :D

Trời thế sao anh Phan Anh không so sánh là từ Boom Boom Night chỉ có 50.000 đến Wat'zup đã lên 80.000:D
Nói chung là đã là dạ hội của trường Ams thì đều hay hết:) vì nhiều khi đi dạ hội không chỉ để xem ca nhạc mà còn cả để gwpj bạn bè, Hà Nội bây giờ ít chổ vui chơi lắm...Em đồng ý cả hai tay với anh Tô Như Dũng là đối với một số người thì thấy nhàm nhưng đối với các em mới vào trường sẽ thấy vui thì sao???:)

Lý do là trường mình tổ chức quá nhiều dạ hội và mọi người thấy ngán ngẩm ... và thấy là quá thừa ...
------> đúng là bây giở là thời điểm "bão hòa của dạ hội truong Ams" . Bọn tôi đã làm BUZZ!!! vào thời điểm xuống dốc . Nhưng không còn sự lựa chọn nào khác nếu bọn tôi muốn chứng tỏ mình.
Anh Phan Việt Anh nói như thế mà nghe được à ? Liệu khi lớp anh làm What'z up , anh có nghĩ như thế không? Tất cả các lớp làm dạ hội từ trước đến giờ , em tin rằng không có một lớp nào lấy mục đích kinh tế làm mục đích chính cả ( đây là cái mà anh gọi là " mất tình nghĩa , bóc lột đấy ) .Lớp em cũng như thế thôi . Bọn em lấy mục đích thử sức mình và khẳng định mình làm mục tiêu và tất cả mọi việc bọn em đều làm trên mục tiêu ấy .
Anh nói vể giá cả? Các bạn Galaxy có một số vốn nhất định của Hamexim, còn bọn em bắt đầu từ tay trắng , lấy tiền của từng thành viên một -----> khác nhau chứ ạ? Có cầu thì mới có cung phải không anh ? Nếu bọn em làm như các dạ hội khác thì liệu bọn em có hòa vốn không ? Nói gì đến lãi ,. Vả lại nếu tiền gian hàng đắt quá mức thì người kêu đầu tiên phải là người thuê , vẫn có khá nhiều người thuê gian hàng đấy chứ .....
Anh vào " Tâm sự vui buồn " mà xem topic về BUZZ!!! nhé , tất cả mọi người tham gia và giúp đỡ BUZZ!!! đều nói rằng trong họ cảm nhận được tình bạn trong BUZZ!!! mà . Mong anh nhin dạ hội của bọn em với con mắt khách quan và thông cảm hơn khi nhận xét . Cám ơn anh chân thành góp ý:)

Dời ạ, Vân ơi..người ta là Phan Bá Việt Anh chứ có phải là Phan Việt Anh đâu, mày nói nhầm roài.......
Em vẫn thấy dạ hội của trường ams hay mà....Ở HNoi bây giờ ít chỗ đi chơi lắm......thế nên đi dạ hội cũng là một dịp để gặp gỡ bạn bè mà....
Vả lại tuổi học sinh kinh doanh một chút có sao...ở nước ngoài bằng tuổi chúng em...bọn họ đã sống độc lập lắm rồi và cũng biết tự kiếm tiền đấy chứ.......
Nhưng thôi ý kiến vẫn là ý kiến....bọn iem xin được tiếp thu.......:)

tui dong y 2 tay 2 chan voi dan ả
da hoi mac du da bao hoa roi nhung hn hien nay qua it cho choi ,
hon nua khong phai ai cung co thoi gian de vui choi cung ban cung be boi vi bay gio viec hoc hanh da chiem qua nhieu thoi gian . hon nua em thay da hoi la mot cong cu kiem tien cung khong co sao ca ,thuong truong ma , co cau at se co cung .co ve phan noi dung truong chinh noi that toi co den xem nhung khong he biet co nhung cai gi dang nhay mua gao het tren san khau ca ,tui den cung de kiem tien ,de choi voi ban be .anh Viet Anh ah anh thu di hoi xem tat ca dua lam gian hang xem cai gia hon 100000 d 1 gian hang co dat khong so voi so tien ho thu duoc .

:D Thường khi đi chơi ít khi người ta quan tâm đến tiền mấy. Đương nhiên giá bán trong dạ hội phải cao hơn giá bình thường và đó là điều tất nhiên. Giá thuê gian hàng cao cũng không nằm ngoài điều tất nhiên này. Tuy nhiên học sinh Ams vốn năng động nên vô tư đi.
Hồi bọn anh làm còn B2W cho bọn bạn bên Kim Liên thuê 300000/gian và sau khi kết thúc dạ hội bọn nó cười phớ lớ và rủ đi ăn vì ...lãi to . :D
Cứ yên tâm là học sinh Việt Nam năng động lắm. Anh cũng mong các em mới vào trường tổ chức được nhiều những dạ hội hay hơn nữa. Cứ yên tâm không bao giờ có chuyện nhàm chán đối với những dịp như thế này. Có phải ai cũng đi dạ hội nhiều lần đâu mà lo chứ nhỉ :D :D
Dạ hội --> một dịp tốt để kiếm tiền và rèn luyện tính năng động của bản thân .... Đây là một hoạt động rất đáng phát huy và điều đó tạo nên nét riêng của học sinh trường Ams (chơi cũng giỏi mà học cũng OK). :D

hehe, tui mai? ban' hang` nen co' duoc thuong? thuc' ti' teo. music nao` da^u
:mrgreen: tha^m. chi' Minh qua^n hom do' mac. ao' mau` gi` tui cung~ ko bit. Hom do' gian hang` 11a2 ban' 4000 1 cai' xuc xich' ma` moi. nguoi` va^n~ mua he^t' do' thoi, don gian? vi` cac' gian hang` khac' con` ... đắt hơn!!! voi' lai. di choi thi` phai? xa? lang' chu', ma` cang` nguoi` quen cang` chem' da~ man, cu' yen tam di :mrgreen:
na` thang' 1 toi' chuan? bi. lai. co' da. ho^i. cua? 11ly'2 do', moi. nguoi` chuan? bi. tinh tha^n`di la` vua**`:D

Nhưng mà dạ hội nhiều quá,tao thấy bội thực.....với lại làm xong cái dạ hội của lớp thì chẳng thấy muốn đi của lớp nào nữa.....

Nói chung dạ hội của bọn mình thế là quá hay và quá tuyệt vời roài.
Nhưng dù sao cũng phải gửi lời cám ơn đến các anh chị và các bạn đã giúp chúng mình làm dạ hội này nhá.......Thanx

He he nạm HỒng Vân không bít đấy chứ, vốn của công ty Hamexim , gọi là vốn nhưng chẳng đủ để thuê âm thanh ánh sáng:D
Dù sao bọn ấy còn có thể góp vốn, còn bọn tớ thì chịu,thế nên phải đem tiền công ty đi "đánh đỏ đen", dùng tiền công ty cũng không phải hanh j phúc đâu, vỡ nợ thì ban tổ chức còm lưng ra trả...:(

Kinh nhẩy...đem cả tiền công ty đi đánh đỏ đen......tưởng cả lớp ấy làm dạ hội thì cũng phải góp vốn như bọn tớ chứ.....

Tô Như Vé bịp quá, có 100.000 thôi, với lại đây là bí mật, ông nói phơ lớ ra thế này nhà trường lại triệu tập 1 buổi họp "hậu Begin To Win" bây giờ đấy. :D

Lần này phải công nhận là bọn mình đã tận dụng tất cả mọi chỗ để có thể xếp đặt gian hàng....
Nhưng cái kiểu xếp đặt gian hàng của cọn mình lộn xộn thế cơ chứ...lúc cần cái Huệ thì nó lại chạy đi đâu...hôm đấy tao nghĩ mấy đứa cũng được vé FREE vì chuyện lộn xộn của gian hàng đấy....

Dù sao nhìn phần sân khấu của các bạn làm cũng tốt lắm
Cái này thì khỏi phải nói .... trông sân khấu thích thật nhưng có một điều là mình thấy " chính giữa cái sân khấu là một cái cột cờ !!! " ---> :(

------> đúng là bây giở là thời điểm "bão hòa của dạ hội truong Ams" . Bọn tôi đã làm BUZZ!!! vào thời điểm xuống dốc . Nhưng không còn sự lựa chọn nào khác nếu bọn tôi muốn chứng tỏ mình.
Anh đồng ý với bọn em ... vì lớp nào cũng có mục đích như thế !!

Anh Phan Việt Anh nói như thế mà nghe được à ? Liệu khi lớp anh làm What'z up , anh có nghĩ như thế không? Tất cả các lớp làm dạ hội từ trước đến giờ , em tin rằng không có một lớp nào lấy mục đích kinh tế làm mục đích chính cả
Ban đầu lớp nào cũng có lý do là làm lấy kinh nghiệm nhưng theo thời gian đã làm thì chẳng ai muốn thua ... và tình hình buôn bán thì chẳng muốn lỗ .... ===> bằng mọi cách bóc lột .... và như thế là ... mục đích bị thay đổi !!! :D em ạ !

Anh nói vể giá cả? Các bạn Galaxy có một số vốn nhất định của Hamexim, còn bọn em bắt đầu từ tay trắng , lấy tiền của từng thành viên một -----> khác nhau chứ ạ? Có cầu thì mới có cung phải không anh ? Nếu bọn em làm như các dạ hội khác thì liệu bọn em có hòa vốn không ? Nói gì đến lãi
Em ơi ... chỉ có Galaxy thôi ... đừng có nói vậy ... lớp nào làm chả phải huy động vốn trong lớp... em nói như thể bọn anh không phải huy động vốn từ trong lớp chắc ... đến ngày 29/12/01 mà bọn anh mới bán được có 1200 vé ... Tâm trạng lo âu và bọn anh không có tài trợ nữa chứ .... đâu như được bằng BUZZ ... nói như em thì chắc chỉ có mỗi bọn em vất vả đấy ... :( ... Mà anh chẳng biết thế nào nữa ... anh thấy cái Phương kêu là ... " lớp chẳng có ai làm hết .... mọi việc đến tay nó và một đứa nữa ....." ........ vậy là sao ??? Chắc là bọn anh bắt đầu dạ hội từ một đống tiền chắc !

Vả lại nếu tiền gian hàng đắt quá mức thì người kêu đầu tiên phải là người thuê , vẫn có khá nhiều người thuê gian hàng đấy chứ .....
Em ơi ... em có nghĩ cho họ không ... em muốn tham gia ... tiền đắt quá ... em kêu đằng trời à ... kiểu gì mà chẳng nhận được câu trả lời ... " lo đắt thì đừng có thuê " híc .... người ta cần tham gia thì đành phải cắn răng mà theo thôi .... cách tốt nhất là ... tăng giá bán .... chấm hêtts !

Anh vào " Tâm sự vui buồn " mà xem topic về BUZZ!!! nhé , tất cả mọi người tham gia và giúp đỡ BUZZ!!! đều nói rằng trong họ cảm nhận được tình bạn trong BUZZ!!! mà . Mong anh nhin dạ hội của bọn em với con mắt khách quan và thông cảm hơn khi nhận xét . Cám ơn anh chân thành góp ý
Anh không thể phủ nhận tác dụng của nó ... vì điều đó được thực tế chứng minh ... lớp anh .... luôn có 2 phe ... và sau khi tổ chức dạ hội thì nay nó đã là một ... và thực sự mọi người luôn đoàn kết bên nhau ... trong mọi hoàn cảnh ...

Và đấy cũng chỉ là nhận xét của anh thôi ... có thể nó không khách quan ... :D ...

Em vẫn thấy dạ hội của trường ams hay mà....Ở HNoi bây giờ ít chỗ đi chơi lắm......thế nên đi dạ hội cũng là một dịp để gặp gỡ bạn bè mà....
Vả lại tuổi học sinh kinh doanh một chút có sao...ở nước ngoài bằng tuổi chúng em...bọn họ đã sống độc lập lắm rồi và cũng biết tự kiếm tiền đấy chứ.......
Nhưng thôi ý kiến vẫn là ý kiến....bọn iem xin được tiếp thu.......
Đúng là hay thiệt ... và độc thiệt .... nhắc tới dạ hội thì mọi người sẽ nghĩ đến Ams ... nhưng mà ... bội thực quá ... chẳng hay gì cả ... lớp anh làm Whatzup xong ... chẳng muốn xem B2W nữa .... mà cũng chẳng muốn xem thêm GALAXY hay BUZZ nữa ... chúng nó chán ... em ạ ...

Thế nên anh thấy chẳng hay gi cả .... Thực ra nếu mình làm ít đi thì nó vẫn tốt hơn ... tháng 9 dạ hội GALAXY ... tháng 11 dạ hội BUZZ ... tháng 1 là dạ hội LET IT BE ... cách nhau khoảng 2 tháng ... trùi ui ... có cần nhiều thế không ??

Cứ yên tâm là học sinh Việt Nam năng động lắm. Anh cũng mong các em mới vào trường tổ chức được nhiều những dạ hội hay hơn nữa.
Cứ yên tâm không bao giờ có chuyện nhàm chán đối với những dịp như thế này. Có phải ai cũng đi dạ hội nhiều lần đâu mà lo chứ nhỉ
Dạ hội nào cũng giống cái nào ... rưa rứa như nhau ... chẳng khác nhau mấy !!! không chán à !!!

Dạ hội --> một dịp tốt để kiếm tiền và rèn luyện tính năng động của bản thân .... Đây là một hoạt động rất đáng phát huy và điều đó tạo nên nét riêng của học sinh trường Ams (chơi cũng giỏi mà học cũng OK)
====> mục đích rõ ràng ... !!! rất thực tế !!

Back
Bên trên